[Luận giải] Ông thầy nào cũng bảo mệnh đẹp, mà lẹt đà lẹt đẹt....

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: [Luận giải] Ông thầy nào cũng bảo mệnh đẹp, mà lẹt đà lẹt đẹt....

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

cự nhật không kiếp đã viết: 10:27, 31/07/18
joienguyen đã viết: 10:23, 31/07/18
cự nhật không kiếp đã viết: 10:19, 31/07/18 Lá số b đẹp mà, nhưng mà lá này quan điểm mình thấy nếu có tài năng thì ngon đấy, chứ quan trường thì đúng là k lên được , lá b thuộc dạng họ hàng phúc đức ngon lành, nhiều ng thành đạt. Mà b xem bài tây à :))))
E có xem 1 lần, đại loại là bài tây, vì e phải rút khơ nhưng là thầy tâm linh ạ.

Vừa xem cách đây khoảng 2 tuần. Ê sắc lâu quá. Thầy u giục gắt quá. Để đuổi ra ở riêng.

Trong họ thành đạt đúng là nhiều ạ. Mà, e ko thân, bố mẹ e thân thôi :)) :)) :))
Nhìn lá b là biết mình rồi, họ hàng có cỡ làm to lắm, thấy mấy ông tâm linh xem chuẩn lắm đó, có điều thời điểm xảy ra thì có thể sai lệch thôi :D
E vừa update thêm cmt bên trên,

Cái sai lệch thời điểm "nguy hiểm" lắm bác ạ. Ô nào phán sẽ phát mạnh ở tuổi 80 về đường quan lộc thì :-O :-O rồi

Bác xem giúp e có tài gì ko, e nên theo hướng nào, e thuộc thể loại tạm nham, cái gì cũng biết một tý, nên chẳng biết theo hướng nào. >:D<
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 10:22, 31/07/18 Cũng sn 90 giống bạn đó . Bảo là tháng 11 này cưới này mà mình bảo vẫn sớm quá kaka . Ny ở hn . Ổng ở sg . Tháng gặp 2 lần nên muốn cưới nhanh ý mà
Hic, 90 đã có người yêu rồi sướng nhỉ. E 90 mà đã thấy gì khả quan đâu :-S :-S \:D/

Còn chưa cả biết mùi thơm của con gái tỏa ra có như thế nào. Toàn nghe kể, cũng bắt chiếc ngồi gần con gái. Mà chẳng thấy mùi gì, toàn mùi mồ hôi @@ X( X( Hay tại cái sao triệt, mà e ko cảm nhận đc nhỉ :(( chắc phải chờ ngoài 30 sao triệt bị giải ạ hic.

Nhưng trai nam gái bắc, có vẻ hơi lệch văn hóa, e ko ham.

Hay tại e có quả cô thần quả tú, triệt nên mới [-O<
Sửa lần cuối bởi joienguyen vào lúc 10:41, 31/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

Vãi. 90 bây giờ vợ con đầy rồi :v.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

joienguyen đã viết: 10:30, 31/07/18
joienguyen đã viết: 10:23, 31/07/18
E có xem 1 lần, đại loại là bài tây, vì e phải rút khơ nhưng là thầy tâm linh ạ.

Vừa xem cách đây khoảng 2 tuần. Ê sắc lâu quá. Thầy u giục gắt quá. Để đuổi ra ở riêng.

Trong họ thành đạt đúng là nhiều ạ. Mà, e ko thân, bố mẹ e thân thôi :)) :)) :))
Nhìn lá b là biết mình rồi, họ hàng có cỡ làm to lắm, thấy mấy ông tâm linh xem chuẩn lắm đó, có điều thời điểm xảy ra thì có thể sai lệch thôi :D

Cái sai lệch thời điểm "nguy hiểm" lắm bác ạ. Ô nào phán sẽ phát mạnh ở tuổi 80 về đường quan lộc thì :-O :-O rồi

Bác xem giúp e có tài gì ko, e nên theo hướng nào, e thuộc thể loại tạm nham, cái gì cũng biết một tý, nên chẳng biết theo hướng nào. >:D<
Tài năng ở con người chứ bít đâu mà hướng. Ông giống t. Mỗi cái biết 1 ít nhưng k cái nào lên đến gọi là tài năng :))). Nhà ông b cũng thuộc dạng khá giả nhưng mà kinh tế đang đi xuống hay sao ấy, bị dính phốt gì à :D
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Đan Trì đã viết: 10:40, 31/07/18 Vãi. 90 bây giờ vợ con đầy rồi :v.
Thế e mới thấy m đụt, giờ mà lấy vk e cũng ko biết nuôi vk kiểu gì nữa. mà chú bói bài tây còn bảo e sau này là kiếm nhiều tiền hơn vk, vk sau này coi trọng tiếng nói của e, Mà e giờ lương 3 củ, chẳng lẽ vk 1 củ. với lương 3 củ thì nói vk nào nó nghe ạ.

Thế thì hỏng bét :(( :(( :((

Nên giờ e đang rất chán. Chưa tìm đc hướng đi.

Chứ 90 b bè nó vk con lớn hết rồi, mua đất xây nhà, thay mấy đời xe rồi ạ. Về nhà thì suốt ngày nghe điệp khúc "con nhà người ta" :-&

B giúp e cái câu hỏi e hỏi bên trên với ạ. ~X( ~X(
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 10:43, 31/07/18

Tài năng ở con người chứ bít đâu mà hướng. Ông giống t. Mỗi cái biết 1 ít nhưng k cái nào lên đến gọi là tài năng :))). Nhà ông b cũng thuộc dạng khá giả nhưng mà kinh tế đang đi xuống hay sao ấy, bị dính phốt gì à :D
Ko dính phốt gì b ạ, có nhiều món nợ to chưa thu hồi đc, nên có phải nhờ pháp luật vào cuộc.

Còn kinh tế hiện đang có vẻ chững lại, nhưng m ko quan tâm lắm việc kinh doanh của bố mẹ, nên ko lắm rõ.

M đang lấy 1 món tiền lớn của bố mẹ để đầu tư. Nên ko biết có phải hao hụt này vào cho m ko.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

:D
joienguyen đã viết: 09:11, 31/07/18 Cháu xin lỗi vì để tên topic khiêu khích như vậy ạ.

Sao mà các thầy tâm linh, lẫn tử vi qua lá số nào cũng bảo cháu mệnh đẹp, ko làm quan to phải quan nhỏ, kiểu gì thì cũng phải chủ tịch xã trở nên, các bác xem còn dám đem cả sự nghiệp của các bác ý để cam kết (tuy chỉ là nói bằng miệng).

Mà giờ cháu vẫn là nhân viên quèn. Lương hơn 3 củ 1 (sau bảo hiểm). Công việc lông ba lông bông, còn muốn nhảy nhót, chưa thấy cái gì sáng sủa để làm chủ tịch xã cả.

Tam hóa có đủ cả, mà tìm mãi chưa thấy cơ hội học tiếp.

Cháu hỏi cung thê có triệt xấu ko, thì toàn bảo cung thê của c đẹp thế này, người quá tốt, sắc sảo, còn đòi hỏi gì hơn nữa @@.
H trc làm quả Đi bói bài tây chốt hạ, cũng bảo vk c đẹp thế này thì còn đòi hỏi gì nữa, ngoan ngoãn, có nhan sắc, đảm đang.... mà giờ vẫn ê đội dấu sắc...

Mà thế nào giờ cháu vẫn chưa gặp đc e nào giống như thế cả. @@ (ngoài ra cũng chưa biết cả tay con gái tròn méo thế nào). À, đầu năm 2017 gặp 1 em, dồn bao tâm lực để cua, mà xịt rồi ạ.

Riết đâm ra, mất lòng tin vào bói toán, tâm linh tử vi quá. :(( =)) . Hay có khi nào các bác xem nói ngược lại ko ạ. @@

Các bác luận giải cho cách nào chỉ thế giúp cháu với ạ.
Cháu thì thấy Tài tinh thì an cung quan, quyền tinh thì an cung tài, nhìn mà chẳng có gì để nói. :-w

Cám ơn các bác ạ.

ps/ Cháu thấy lyso.vn an sao lưu hà khác với web khác nữa. web thì ở tật, web thì ở mệnh, web thì ở tài. @@ ko hiểu tại sao lại có cách an sao khác nhau thế này.

Hình ảnh

Thằng ngơ này mồm loa mép giải
Có phải chăng mày thích ăn hành
Mệnh có Liêm cùng lộc tồn thiên mã
không ôm tiền quất ngựa phóng cho xa?
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ThamLang80 đã viết: 11:16, 31/07/18 :D
joienguyen đã viết: 09:11, 31/07/18 Cháu xin lỗi vì để tên topic khiêu khích như vậy ạ.

Sao mà các thầy tâm linh, lẫn tử vi qua lá số nào cũng bảo cháu mệnh đẹp, ko làm quan to phải quan nhỏ, kiểu gì thì cũng phải chủ tịch xã trở nên, các bác xem còn dám đem cả sự nghiệp của các bác ý để cam kết (tuy chỉ là nói bằng miệng).

Mà giờ cháu vẫn là nhân viên quèn. Lương hơn 3 củ 1 (sau bảo hiểm). Công việc lông ba lông bông, còn muốn nhảy nhót, chưa thấy cái gì sáng sủa để làm chủ tịch xã cả.

Tam hóa có đủ cả, mà tìm mãi chưa thấy cơ hội học tiếp.

Cháu hỏi cung thê có triệt xấu ko, thì toàn bảo cung thê của c đẹp thế này, người quá tốt, sắc sảo, còn đòi hỏi gì hơn nữa @@.
H trc làm quả Đi bói bài tây chốt hạ, cũng bảo vk c đẹp thế này thì còn đòi hỏi gì nữa, ngoan ngoãn, có nhan sắc, đảm đang.... mà giờ vẫn ê đội dấu sắc...

Mà thế nào giờ cháu vẫn chưa gặp đc e nào giống như thế cả. @@ (ngoài ra cũng chưa biết cả tay con gái tròn méo thế nào). À, đầu năm 2017 gặp 1 em, dồn bao tâm lực để cua, mà xịt rồi ạ.

Riết đâm ra, mất lòng tin vào bói toán, tâm linh tử vi quá. :(( =)) . Hay có khi nào các bác xem nói ngược lại ko ạ. @@

Các bác luận giải cho cách nào chỉ thế giúp cháu với ạ.
Cháu thì thấy Tài tinh thì an cung quan, quyền tinh thì an cung tài, nhìn mà chẳng có gì để nói. :-w

Cám ơn các bác ạ.

ps/ Cháu thấy lyso.vn an sao lưu hà khác với web khác nữa. web thì ở tật, web thì ở mệnh, web thì ở tài. @@ ko hiểu tại sao lại có cách an sao khác nhau thế này.

Hình ảnh

Thằng ngơ này mồm loa mép giải
Có phải chăng mày thích ăn hành
Mệnh có Liêm cùng lộc tồn thiên mã
không ôm tiền quất ngựa phóng cho xa?
Bác dùng từ dễ gây mất thiện cảm mách lòng quá bác.

Nhưng mà, hình như e mệnh thổ, đã thổ lại lộ bàng thổ ko được hưởng cách Lộc mã giao trì, mã ngộ trường sinh hay sao ý ạ.

Nên e cũng chưa thấy làm trong việc gì mà gần kho tiền để ôm rồi phóng chạy bác ạ. Với e cũng sợ đi tù lắm, nên ko hám hố biển thủ công quỹ đâu. B khuyên e ăn trộm rồi chạy thì e chịu rồi. :((

Bác xem cho e lời khuyên với cách nào, hướng nào đúng với ạ.

E cám ơn bác.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

joienguyen đã viết: 10:50, 31/07/18
cự nhật không kiếp đã viết: 10:43, 31/07/18

Ko dính phốt gì b ạ, có nhiều món nợ to chưa thu hồi đc, nên có phải nhờ pháp luật vào cuộc.

Còn kinh tế hiện đang có vẻ chững lại, nhưng m ko quan tâm lắm việc kinh doanh của bố mẹ, nên ko lắm rõ.

M đang lấy 1 món tiền lớn của bố mẹ để đầu tư. Nên ko biết có phải hao hụt này vào cho m ko.
E là thu hồi vốn cũng khó vì đối phương cũng k phải vừa, mình thấy gia đình b có dấu hiệu vừa mất khoản vốn cực lớn nên mh nghĩ bị phốt vs pháp luật nhưg mà tranh chấp này thì chưa chắc ăn dc ngta
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Đọc cmt của chủ top hài quá kaka . Theo mình chục năm nữa hãy lấy vk nhé kkkk
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”