Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Gửi bài gửi bởi thankiu »

Mong bác Thắng xem giúp cháu vận hạn của năm 2019, một năm rất quan trọng với cháu, đặc biệt là vấn đề học hành thi cử, nhiều ngửoi nói trong năm đó cháu đi thi đâu trượt đó, mong bác xem giúp xem thế nào ạ, dù kết quả có thế nào cháu nghĩ quan trọng là mình đã cố gắng hết mình, phấn đấu hết sức, cháy rực rỡ cho một mùa thi.. Cảm ơn bác nhièu ạ!

Hình ảnh
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

thankiu đã viết: 08:54, 12/08/18 Mong bác Thắng xem giúp cháu vận hạn của năm 2019, một năm rất quan trọng với cháu, đặc biệt là vấn đề học hành thi cử, nhiều ngửoi nói trong năm đó cháu đi thi đâu trượt đó, mong bác xem giúp xem thế nào ạ, dù kết quả có thế nào cháu nghĩ quan trọng là mình đã cố gắng hết mình, phấn đấu hết sức, cháy rực rỡ cho một mùa thi.. Cảm ơn bác nhièu ạ!

Hình ảnh

Năm 2019: Có long phượng hổ cái tam hợp có hóa khoa xương khúc tướng quân thì năm nay học hành thi cử thuận lợi hanh thông. Lưu niên thái túê lưu hà tang mã thì công việc có sự chuyển biến, hoặc thay đổi vị trí trong công việc.

Có vũ tham thì khả năng chuyện tình cảm sẽ có những thay đổi chuyển biến nhất định.
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

thắng2016 đã viết: 18:17, 12/08/18
thankiu đã viết: 08:54, 12/08/18 Mong bác Thắng xem giúp cháu vận hạn của năm 2019, một năm rất quan trọng với cháu, đặc biệt là vấn đề học hành thi cử, nhiều ngửoi nói trong năm đó cháu đi thi đâu trượt đó, mong bác xem giúp xem thế nào ạ, dù kết quả có thế nào cháu nghĩ quan trọng là mình đã cố gắng hết mình, phấn đấu hết sức, cháy rực rỡ cho một mùa thi.. Cảm ơn bác nhièu ạ!

Hình ảnh

Năm 2019: Có long phượng hổ cái tam hợp có hóa khoa xương khúc tướng quân thì năm nay học hành thi cử thuận lợi hanh thông. Lưu niên thái túê lưu hà tang mã thì công việc có sự chuyển biến, hoặc thay đổi vị trí trong công việc.

Có vũ tham thì khả năng chuyện tình cảm sẽ có những thay đổi chuyển biến nhất định.
Dạ cháu cảm ơn bác nhiều ạ!
Đầu trang

lovelydoll1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lovelydoll1412 »

thắng2016 đã viết: 20:08, 10/08/18
lovelydoll1412 đã viết: 11:16, 10/08/18
thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
Kính chào anh,
Năm nay em bị bệnh nặng, phải phẫu thuật, nên dời lịch đi du học sang năm sau. Cho em hỏi là năm sau em có thể đi được không ạ? Nếu đi được thì có trở ngại không ạ?
Em cảm ơn.
Với ls bạn là người ăn nói khá khôn ngoan có thể làm nghề liên quan đến lời mọi, giai tiếp nhưng đôi lúc hay mắc chuyện thị phị, vạ miệng. Mặt mũi ưa nhìn sáng sửa.

Có vẻ quan hệ với cha mẹ không được tốt hoặc cha mẹ dễ xung khắc khó hòa hợp, có những mối quan hệ ở bên ngoài phức tạp.

Ls này bạn xa quê ly tổ lập nghiệp sẽ thuận lợi hơn ơ quê cha đất tổ.

Năm 2017: Năm nay chuyện tình cảm không tốt hoặc luân chuyển công việc, công việc phải đi lại nhiều.

Đầu năm 2018: Bạn dễ mắc chuyện thị phi, buồn phiền hoặc sưc khỏe không tốt.

Mong chia sẻ từ bạn?
Dạ đúng là ba mẹ dù thương nhau nhưng lại hay khắc khẩu, không hợp ý nhau.
Năm 2017 em hay đi lại nhiều, công việc lẫn tư việc.
Năm nay thì sức khỏe quá kém, phải phẫu thuật nên không đi du học được.
Cho em hỏi sang năm thì em có đi được không ạ? Em cảm ơn
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lovelydoll1412 đã viết: 10:25, 14/08/18
lovelydoll1412 đã viết: 11:16, 10/08/18

Kính chào anh,
Năm nay em bị bệnh nặng, phải phẫu thuật, nên dời lịch đi du học sang năm sau. Cho em hỏi là năm sau em có thể đi được không ạ? Nếu đi được thì có trở ngại không ạ?
Em cảm ơn.
Với ls bạn là người ăn nói khá khôn ngoan có thể làm nghề liên quan đến lời mọi, giai tiếp nhưng đôi lúc hay mắc chuyện thị phị, vạ miệng. Mặt mũi ưa nhìn sáng sửa.

Có vẻ quan hệ với cha mẹ không được tốt hoặc cha mẹ dễ xung khắc khó hòa hợp, có những mối quan hệ ở bên ngoài phức tạp.

Năm 2017: Năm nay chuyện tình cảm không tốt hoặc luân chuyển công việc, công việc phải đi lại nhiều.

Mong chia sẻ từ bạn?
Bạn đăng lại lá số thì tôi mới trả lời được bạn. Do nhiều ls tôi không nhớ được.
Đầu trang

Chuphgthuy21
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Chuphgthuy21 »

thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
Nhờ bác soi giúp e ạ.công việc và tình duyên có ổn không ạ? Cảm ơn bác nhiều
Hình ảnh
Đầu trang

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 »

Hình ảnh

Hình ảnh
Mong được giải đáp về tử vi và tứ trụ ạ ^^!
Xin cảm ơn ạ!!!!!
Sơ qua về gia đình và bản thân!
Sn 1990 1.73 57kg học máy tính ra trường 2013 hiện tại chưa có việc năm ngoái ốm mệt khá nặng.... cận nặng 7diop. Chân trái hơi bị tật nhẹ do đẻ thiếu tháng 6t20 cả 2 ae.
Ảnh thì không có nhưng cũng không đẹp nhìn bình thương mặt nhiều mụn...thất nghiệp từ
Năm ngoái trước đó ngày ngày cũng đến công ty ... sau đó nghỉ đến bây giờ .. đã từng làm rất nhiều nghanh nghề từ khi ra trường... chuyên về máy tính. Chưa người yêu hehe!
Bố 1959 1.75 85 kg lái xe
Mẹ 1966 thợ may tại nhà
Em trai 1994 1.8 75kg nhân viên
Sinh sống và làm việc tại hà nội
Đầu trang

lovelydoll1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lovelydoll1412 »

thắng2016 đã viết: 18:11, 14/08/18

Mong chia sẻ từ bạn?
Bạn đăng lại lá số thì tôi mới trả lời được bạn. Do nhiều ls tôi không nhớ được.
Dạ em xin gửi lại lá số ạ. Cho em hỏi sang năm thì em có đi du học được không ạ? Em cảm ơn
Tập tin đính kèm
Hien.jpg (188.27 KiB) Đã xem 1491 lần
Đầu trang

khanang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khanang »

Kính mời!
Nhờ anh Thắng xem giúp người này thế nào? công việc có thuận lợi hay không?
Hình ảnh
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lovelydoll1412 đã viết: 09:10, 15/08/18
thắng2016 đã viết: 18:11, 14/08/18

Dạ em xin gửi lại lá số ạ. Cho em hỏi sang năm thì em có đi du học được không ạ? Em cảm ơn
Năm 2019: Năm nay là một năm tương đối thuận lợi với bạn. Tuy vcd nhưng có tả hữu quang quý xương khúc hóa khoa thì chuyện học hành thi cử thuận lợi.

Lưu niên thái túê có hóa hoa lại có hóa Lộc cung chiếu thì hanh thông. Năm sau có thể xuất ngoại đi du học được.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”