Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Peabeahou99 đã viết: 21:46, 15/08/18
Peabeahou99 đã viết: 15:56, 15/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:48, 15/08/18

nếu a đã luận e là mít ướt và e cũng trả lời a e mít ướt thì em sinh vào giờ hợi nhé :)
Anh có thể xem giúp lá em được không ạ, em xin 💟
Mong hữu duyên được anh xem ạ.. Em hiện đã có ny và quen được 1 năm, người yêu từng là bạn thân xong sau đó học xong thì quen nhau ạ.. Tụi em tuy còn trẻ non nớt nhưng có ý định nghiêm túc với nhau, anh có thể xem qua giúp em nhé ạ..
số em thay người yêu như thay áo ấy...tình yêu nhanh đến mà cũng nhanh đi ...a nói thật em nhé cung phu thê của e có hai sao kia tọa thủ thì vợ hoặc chồng ắt có người ngoại tình ( cuộc tình tay ba ) đời sống vợ chồng dang dở hôn nhân khó hạnh phúc trọn vẹn
Đầu trang

nguyetthanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyetthanh »

Hình ảnh
Nhờ chủ top xem giúp mình với nhé! Mình cũng đang mong lấy chồng ổn định mà sao khó quá!
Đầu trang

Peabeahou99
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Peabeahou99 »

Duccon_cdl13 đã viết: 21:53, 15/08/18
Peabeahou99 đã viết: 15:56, 15/08/18
Anh có thể xem giúp lá em được không ạ, em xin 💟
Mong hữu duyên được anh xem ạ.. Em hiện đã có ny và quen được 1 năm, người yêu từng là bạn thân xong sau đó học xong thì quen nhau ạ.. Tụi em tuy còn trẻ non nớt nhưng có ý định nghiêm túc với nhau, anh có thể xem qua giúp em nhé ạ..
số em thay người yêu như thay áo ấy...tình yêu nhanh đến mà cũng nhanh đi ...a nói thật em nhé cung phu thê của e có hai sao kia tọa thủ thì vợ hoặc chồng ắt có người ngoại tình ( cuộc tình tay ba ) đời sống vợ chồng dang dở hôn nhân khó hạnh phúc trọn vẹn
Thật ra thấy hai sao đó em cũng phần nào hiểu ạ.. Thật ra đó giờ em mới có bồ lần đầu, em bt suy nghĩ rất kĩ nên tới h cuối cùng mới quen được 1 người.. Em cũng hy vọng là nếu em yêu chán thành nhẫn nhịn hơn thì sau này hôn nhân cũng đỡ phần nào ToT chứ giờ tiền không có hôn nhân cũng tan nát buồn sao thấu huhu..
Em xin xám ơn ạ..
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Peabeahou99 đã viết: 22:04, 15/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:53, 15/08/18
Thật ra thấy hai sao đó em cũng phần nào hiểu ạ.. Thật ra đó giờ em mới có bồ lần đầu, em bt suy nghĩ rất kĩ nên tới h cuối cùng mới quen được 1 người.. Em cũng hy vọng là nếu em yêu chán thành nhẫn nhịn hơn thì sau này hôn nhân cũng đỡ phần nào ToT chứ giờ tiền không có hôn nhân cũng tan nát buồn sao thấu huhu..
Em xin xám ơn ạ..
cô gái thái âm thì rất hay mít ướt mặt em có vẻ hơi tròn đúng không ánh mắt long lanh và em rất thích một tình yêu lãng mạn :">
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

Duccon_cdl13 đã viết: 16:09, 15/08/18
thule2307 đã viết: 15:29, 15/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:55, 14/08/18
tiểu hạn năm nay đang rơi vào cung phu thê và khả năng cuối năm sẽ có tình duyên ( nếu đương số biết lắm lấy cơ hội ) trong vận 32,33,34 tuổi đương sô sẽ kết hôn
Vậy à cảm ơn em nhé chị sẽ cố nắm bắt cơ hôi. Cho chị hỏi thêm là người đó chị tự gặp hay nhờ mai mối.
duyên nợ ở phương xa và chị tự gặp : ví dụ hai người vô tình gặp nhau ở đâu đó :)
Ok em có thể mô tả cho chị vài nét về người đó không em về hình dáng đó.Chị cảm ơm nhé.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

nguyetthanh đã viết: 22:02, 15/08/18 Hình ảnh
Nhờ chủ top xem giúp mình với nhé! Mình cũng đang mong lấy chồng ổn định mà sao khó quá!
người chồng là một người dáng vẻ thư sinh và người chồng kém tuổi bạn , học cao hiểu rộng rất thích ăn uống , có tài giỏi tính các có vẻ nữ tính một chút ...tính bạn thì hay làm dáng hay nói và cũng hay khoe khoang ...số này duyên nợ phương xa ( có phải hiện giờ bạn đang làm ăn xa gia đình hoặc công việc của bạn thường xuyên di chuyển ? ) ...tiểu vận năm 2022 hoặc 2023 lưu thai tuế rơi vào cung phu thê vận hôn nhân trùng phùng đương số hãy lắm lấy cơ hội mà tán trai đi :P
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

thule2307 đã viết: 22:10, 15/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 16:09, 15/08/18
thule2307 đã viết: 15:29, 15/08/18

Vậy à cảm ơn em nhé chị sẽ cố nắm bắt cơ hôi. Cho chị hỏi thêm là người đó chị tự gặp hay nhờ mai mối.
duyên nợ ở phương xa và chị tự gặp : ví dụ hai người vô tình gặp nhau ở đâu đó :)
Ok em có thể mô tả cho chị vài nét về người đó không em về hình dáng đó.Chị cảm ơm nhé.
người chồng có tướng lông mày thưa , da hồng hào , dũng mãnh , thích sát phạt , mặt hơi lộ , dáng hơi thấp chứ không cao to đen hôi , ít chịu ngồi yên một chỗ và đôi khi anh chồng này có tính hiếu thắng
Đầu trang

trangmin1123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trangmin1123 »

Duccon_cdl13 đã viết: 21:49, 15/08/18
trangmin1123 đã viết: 07:21, 15/08/18 Hình ảnh
Nhờ bạn luận giải giúp mình. Cảm ơn bạn nhiều.
hiện giờ cuộc đời bạn vui ít buồn nhiều , bạn hay nghĩ xa ? ... bạn là con trưởng sau có một đứa em gái ? ...hiện giờ bạn chưa kết hôn ...bạn ra ngoài cảm thấy cuộc đời vẫn cô đơn ...bạn ít giao tiếp với bên ngoài ? ...số bạn nên rời xa quê hương bản quán làm ăn tốt hơn ở gần cha mẹ ...số bạn này sẽ mua nhà đất ở phương xa từ 35 tuổi trở đi :P

a chồng tương lai có vẻ có tính ngang , bướng , nỏng nảy , thân hình cao lớn , vẻ mặt không được tươi tắn , lồng mày dậm , cản đảm , dũng mãnh uy vũ ...vợ chồng giàu sang nhưng hơi bị hình khắc có đôi lúc cãi vã ...tiểu vận 30 tuổi 2020 rơi vào cung phu thê vận tình duyên trùng phùng đương số hãy lắm lấy cơ hội để được lên xe hoa :)
Cảm ơn bạn đã luận giải. Mình đúng là con trưởng, có 1 em gái kế và em trai út. Mối quan hệ giao tiếp bên ngoài của mình cũng ít. Mình đến tuổi này thì công việc ở quê cũng gọi là tạm ổn nên mình k có ý định đi xa lập nghiệp mà mình là con gái đến tuổi này thì chỉ có lo chuyện lấy chồng thôi nên mình sợ 35t mua đất phương xa sợ k có hy vọng. Bạn nói mình 2020 mới gặp đc nhân duyên, thế năm nay hoặc đầu năm sau có khả năng gặp được không.
Cảm ơn bạn nhiều.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

dayfine đã viết: 20:27, 15/08/18 lá số này có thể có vợ ko các bác :(

Hình ảnh
chào a : hiện giờ a đang 34 tuổi hiện tại cung thiên di có đào hoa gặp triệt thì trước 36 tuổi a không thể nào có mối tình duyên , từ 37 tuổi trở đi sao triệt mất dần , sao đào hoa nó chọc thẳng vào mệnh của a và nhân duyên sẽ đến ...nhưng một điều đào hoa cư ngọ là vị trí của mắt trời nắng gay gắt nên cũng chóng nở nhanh tàn ( vậy kết luận với a một điều số a khó lấy vợ lắm vì đào hoa cự ngọ và cung phu vcd lại gặp tuần thì may ra 37,38,39 tuổi a mới có vợ ( đấy là may mắn lắm ấy )
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

trangmin1123 đã viết: 22:26, 15/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:49, 15/08/18
trangmin1123 đã viết: 07:21, 15/08/18 Hình ảnh
Nhờ bạn luận giải giúp mình. Cảm ơn bạn nhiều.
hiện giờ cuộc đời bạn vui ít buồn nhiều , bạn hay nghĩ xa ? ... bạn là con trưởng sau có một đứa em gái ? ...hiện giờ bạn chưa kết hôn ...bạn ra ngoài cảm thấy cuộc đời vẫn cô đơn ...bạn ít giao tiếp với bên ngoài ? ...số bạn nên rời xa quê hương bản quán làm ăn tốt hơn ở gần cha mẹ ...số bạn này sẽ mua nhà đất ở phương xa từ 35 tuổi trở đi :P

a chồng tương lai có vẻ có tính ngang , bướng , nỏng nảy , thân hình cao lớn , vẻ mặt không được tươi tắn , lồng mày dậm , cản đảm , dũng mãnh uy vũ ...vợ chồng giàu sang nhưng hơi bị hình khắc có đôi lúc cãi vã ...tiểu vận 30 tuổi 2020 rơi vào cung phu thê vận tình duyên trùng phùng đương số hãy lắm lấy cơ hội để được lên xe hoa :)
Cảm ơn bạn đã luận giải. Mình đúng là con trưởng, có 1 em gái kế và em trai út. Mối quan hệ giao tiếp bên ngoài của mình cũng ít. Mình đến tuổi này thì công việc ở quê cũng gọi là tạm ổn nên mình k có ý định đi xa lập nghiệp mà mình là con gái đến tuổi này thì chỉ có lo chuyện lấy chồng thôi nên mình sợ 35t mua đất phương xa sợ k có hy vọng. Bạn nói mình 2020 mới gặp đc nhân duyên, thế năm nay hoặc đầu năm sau có khả năng gặp được không.
Cảm ơn bạn nhiều.
năm này tiểu hạn lưu thái tuế rơi vào cung tài bạch chắc liên quan đến chuyện tiền bạc ? ... mình khuyên chân thành là bạn lập nghiệp gần nhà không tốt đâu ...cung điền trạch có sao thiên mã tọa thủ mua nhà đất ở phương xa hoặc lấy chồng xa quê hương
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”