Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc xem-tu-vi/luan-cung-quan-loc-va-phi-hoa ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
Bạn xem giúp tôi cung Phu thê và Phi hóa can cung trong lá số của tôi nhé.Cảm ơn bạn.Lá số của tôi:
Hình ảnh
Đầu trang

nguyetthanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyetthanh »

Cám ơn anh đã xem giúp em nha. Chúc anh luôn mạnh khỏe để giúp được nhiều người nhé!
Đầu trang

cavangg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cavangg »

Duccon_cdl13 đã viết: 22:19, 16/08/18
cavangg đã viết: 21:59, 16/08/18 Nhờ anh ngó giùm cung phu thê em tẹo ạ. Tò mò không biết chồng con tương lai ra sao. Cảm ơn anh ạ
https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=DIIG86IY
Hình ảnhh
số em lấy chồng gần nhé người chồng là người cùng tỉnh , cũng xã hoặc huyện hoặc cung cơ quan ...chắc chắn lấy chồng gần rồi chứ không phải ở phương xa tỉnh lọ tỉnh kia...người hôn phối đa tình , khéo léo , có máu văn nghệ ( ví dụ như đi hát karaoke :) ) ...da trắng , cao to không đen hôi , nhiều tóc và râu , chồng thì ăn chơi đấy ...số này lên lập gia đình muộn để tránh hình khắc chia ly !
Muộn là tầm bao giờ thì ổn hả anh hic hic sợ chồng này đào hoa quá ngoại tình không ạ. Ăn chơi thế thì có sự nghiệp ổn định không ạ
Đầu trang

Hungth
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hungth »

Duccon_cdl13 đã viết: 23:47, 16/08/18
Hungth đã viết: 09:23, 16/08/18 Bác luận hộ em cung Phu thê với ạ! em cảm ơn bác!
cha mẹ bạn không hợp nhau...chắc chắn hai song thân của bạn vẫn còn, cha mẹ là người làm việc bôn ba hay di chuyển ...anh chị em trong nhà cũng hợp đấy nhưng thân ai người ấy lo chẳng giúp gì được cho nhau...bạn là người mưu cơ quyền biến ,khôn ngoan hay lấn át người khác ...cô vợ bạn là người da trắng , béo lùn ...số bạn lấy vợ xa quê hương việc cưới xin dễ dàng và nhanh chóng ...
Cảm ơn bạn đã ngó qua và xem giúp mình. Nhưngx điều bạn nói ở trên về bố mẹ và anh em mình cơ bản là đúng bạn à. Bạn có thể xem thêm giúp mình khi nào mình gặp được người ấy và khi nào kết hôn được không? Cảm ơn bạn!
Đầu trang

chuotchutchit
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chuotchutchit »

Em chào anh ạ. Mong hữu duyên nhờ anh luận giúp em ạ. Em cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

camellia.19
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi camellia.19 »

Mong hữu duyên được bạn xem qua lá số. Cám ơn bạn

Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

thatsat275 đã viết: 00:46, 17/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc xem-tu-vi/luan-cung-quan-loc-va-phi-hoa ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
Bạn xem giúp tôi cung Phu thê và Phi hóa can cung trong lá số của tôi nhé.Cảm ơn bạn.Lá số của tôi:
Hình ảnh
chắc vợ a cứng cỏi ...từ trước tới giờ a có nhân tình không ? ( e nghĩ là có đấy ) ...vợ chồng anh thương lục đục hay cãi cọ, nhưng vợ a có tài năng thích an nhàn , có tính hơi lười một chút...tuy hai vợ chồng đôi lúc cãi cọ nhưng đường vợ chồng suôn sẻ ...vợ a là con trưởng hoặc là người có quyền quyết định trong gia đình !

cung phu thê can mậu phi hóa lộc nhập cung tài bạch : Người phối ngẫu có tài vận tốt, có tiền nhiều hơn mệnh tạo; sau kết hôn có thể nhờ người phối ngẫu trợ lực mà tăng thêm tài phú; tình cảm vợ chồng tốt đẹp, người phối ngẫu giỏi giao tế, có trợ lực cho mệnh tạo phát triển sự nghiệp; người phối ngẫu kiếm tiền thuận lợi toại ý, có khuynh hướng sáng lập cơ nghiệp, dễ kiếm tiền, thích hưởng thụ.
phi hóa quyền nhập cung tật ách : Người phối ngẫu có thân thể cường tráng, làm việc chăm chỉ, cá tính mạnh, không dễ nghe lời khuyên của người khác; sẽ đeo dính mệnh tạo, nhưng cũng bắt mệnh tạo làm việc
phi hoa khoa nhập cung mệnh : Vợ chồng hai người đều có duyên với người khác giới, dễ có ngưòi thứ ba xen vào, tuy khó tránh có sóng gió, nhưng tình càm của hai người không mất, vẫn có thể sống với nhau đến đầu bạc. về sự nghiệp, người phối ngẫu có thể xoay sở vốn giúp mệnh tạo.
phi hóa kỵ nhập cung tử tức : Người phối ngẫu quan tâm lo liệu cho con cái thái quá, gây áp lực lớn cho con cái, tạo ra sự ngăn cách giữa hai bên, cách xử sự không được tốt đẹp; người phối ngẫu không thích ngồi đợi ở nhà, thường ra ngoài, đi xa. Lúc đi ra ngoài mệnh tạo nên cẩn thận, dê xảy ra sự cố giao thông. Sau kết hôn gia đình không yên ổn, dễ có ngườithứ ba xen vào, có thể sẽ có hôn nhân lần thứ hai, quan hệ giao tế không được tốt.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

cavangg đã viết: 01:18, 17/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:19, 16/08/18
cavangg đã viết: 21:59, 16/08/18 Nhờ anh ngó giùm cung phu thê em tẹo ạ. Tò mò không biết chồng con tương lai ra sao. Cảm ơn anh ạ
https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=DIIG86IY
Hình ảnhh
số em lấy chồng gần nhé người chồng là người cùng tỉnh , cũng xã hoặc huyện hoặc cung cơ quan ...chắc chắn lấy chồng gần rồi chứ không phải ở phương xa tỉnh lọ tỉnh kia...người hôn phối đa tình , khéo léo , có máu văn nghệ ( ví dụ như đi hát karaoke :) ) ...da trắng , cao to không đen hôi , nhiều tóc và râu , chồng thì ăn chơi đấy ...số này lên lập gia đình muộn để tránh hình khắc chia ly !
Muộn là tầm bao giờ thì ổn hả anh hic hic sợ chồng này đào hoa quá ngoại tình không ạ. Ăn chơi thế thì có sự nghiệp ổn định không ạ
năm nay lưu thái tuế đang rơi vào cung phu thê chắc chắn liên quan đến người chồng ví dụ e chưa có n.y thì chắc có nhiều a để ý và tán tỉnh ...còn năm nay chưa có duyên nợ định mệnh ! ...tầm 29,30 hẵng lấy sẽ tốt hơn
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

chuotchutchit đã viết: 09:27, 17/08/18 Em chào anh ạ. Mong hữu duyên nhờ anh luận giúp em ạ. Em cảm ơn anh
Hình ảnh
bạn sinh trong một gia đình cha mẹ cũng khá giả ...số bạn lên đi xa lập nghiệp sẽ tốt hơn ...số bạn thân tự lập thân không lương nhờ tựa bố mẹ anh em trong nhà ...xin việc gì thì toàn tự bạn lọ liệu...số bạn lấy chồng xa , đi xa mà lên duyên nợ việc cưới xin nhanh chóng và dễ dàng ...người chồng hay nói thích ăn uống , có tài , giỏi , đường vợ chồng không hòa thuận có đôi lúc cãi vã ...nếu tốt số thì một chồng còn không phải 2,3 lần lập gia đình ! ( nên lấy muộn sẽ tốt )
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

camellia.19 đã viết: 09:48, 17/08/18 Mong hữu duyên được bạn xem qua lá số. Cám ơn bạn

Hình ảnh
chào chị : số chị đi ra ngoài lên đề phòng kẻ tiêu nhân , số chị đi ra ngoài đừng lên tạo mối thù gì cả không thì dễ bị phục kích lắm ...số chị lấy chồng không xa cho lắm đâu việc cưới xin nhanh chóng ...hai vợ chồng có sự chệnh lệch tuổi tác nhiều , đường vợ chồng không hòa thuận gia đạo không bình yên hay gặp sóng gió...người chồng có tính hơi lười số chị vất vả hơn chồng
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”