Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
zannyoheiyo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi zannyoheiyo »

hungmanh82 đã viết: 10:50, 10/10/18
zannyoheiyo đã viết: 10:32, 10/10/18 Chào anh Hungmanh82,

Em năm nay 30, tình duyên lận đận, công việc tuy nhàn nhưng không có sự phát triển.
Em hiện tại đang muốn đổi công việc khác nhưng vẫn còn phân vân vì em đã làm lâu năm nên cũng ngại bắt đầu lại.
Do em phải lo gia đình nên tiền bạc gần như không tiết kiệm được, nhất là những năm gần đây, tiền đến rồi đi như gió vô nhà trống.
Hiện tại em đang có tình cảm với 1 người nước ngoài, không dám hy vọng nhiều nhưng em cũng muốn xuất ngoại. Hồi đó giờ thì em thấy em hay có cơ hội đi du lịch nơi này nơi nọ, cả trong và ngoài nước.
Nhờ anh xem giúp em lá số, đặc biệt là về cung Phu, cung Tài Bạch và cung Quan Lộc
- Nữ
- Ngày sinh dương lịch: 05/10/1988
- Giờ sinh: 1:45 (giờ Sửu)

Hy vọng sẽ được anh xem giúp lá số.
Em xin cám ơn anh và chúc anh sức khoẻ

Hình ảnh
Bản mệnh mộc mà mệnh đóng cung khôn là cái thế bị khắc nên vũ khúc là tài tinh ở mệnh ko ăn đc chỉ có sao thiên tướng làm bạn với bạn ,bạn là 1 người rất thông minh tháo vát có tài năng tính tình thắng thắn lòng thật mặt hiền,bạn rất đứng đắn và có lòng muốn giúp đỡ người khác.nhưng hạn đến năm lộc thì tiền sẽ tuôn ra như mưa,cụ thể ví dụ năm 23 tuổi.năm đó nhiều khả năng gia đình có tang.
Em cám ơn anh đã xem giúp em. Về phần tính tình thẳng thắn thật thà là chính xác luôn đó anh, mặt em thì ai cũng bảo nhìn hiền. Năm 23 tuổi em không nhớ là có tang nào không, nhưng năm 25 thì có tang của bà nội.
Vậy còn cung phu trong lá số của em thì thế nào vậy anh? em thấy có Tham Lang không tốt lắm.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Tất cả mọi người những ai đăng lá số lên đây đều sẽ đc xem hết nhé!tôi sẽ cố gắng ạ!
Đầu trang

huypham
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi huypham »

hungmanh82 đã viết: 22:37, 10/10/18 Tất cả mọi người những ai đăng lá số lên đây đều sẽ đc xem hết nhé!tôi sẽ cố gắng ạ!
Sót của e nè bác ơi, e đăng lâu rồi mà bác chưa xem giúp e ;;)

Hình ảnh
Đầu trang

binhvasinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi binhvasinh »

hungmanh82 đã viết: 22:37, 10/10/18 Tất cả mọi người những ai đăng lá số lên đây đều sẽ đc xem hết nhé!tôi sẽ cố gắng ạ!
Bác xem giúp cháu với, cháu cảm ơn bác nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

huypham đã viết: 08:18, 11/10/18

Hình ảnh
Bản mệnh hoả mà mệnh đóng tại cung chấn có sao bạch hổ là 1 người có tài năng,khôn ngoan hiểu biết rộng rãi,làm gì cũng muốn giúp đỡ người khác,có ý chí mạnh mẽ,tài năng mẫn cán nhưng hạn lại đi ko đc như ý nên cuộc đời phải trải qua nhiều thăng trầm thay đổi,thay đổi nhiều lần công việc,thay đổi chỗ ổ.sống nhờ đàng vợ mới ổn định.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Anh hungmanh82 ơi check giúp em tin nhắn anh nhé :)
Đầu trang

huypham
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi huypham »

hungmanh82 đã viết: 10:52, 11/10/18
huypham đã viết: 08:18, 11/10/18

Hình ảnh
Bản mệnh hoả mà mệnh đóng tại cung chấn có sao bạch hổ là 1 người có tài năng,khôn ngoan hiểu biết rộng rãi,làm gì cũng muốn giúp đỡ người khác,có ý chí mạnh mẽ,tài năng mẫn cán nhưng hạn lại đi ko đc như ý nên cuộc đời phải trải qua nhiều thăng trầm thay đổi,thay đổi nhiều lần công việc,thay đổi chỗ ổ.sống nhờ đàng vợ mới ổn định.
Chính xác lắm bác, công việc của e cho đến thời điểm này thay đổi là 3 lần rồi. Hiện tại chỉ là công chức quèn làm công ăn lương (không biết lần này là cuối cùng hay chưa ,số e ko biết có phù hợp với nghề này hay không nữa? Hồi nào tới giờ e chỉ có làm chủ nhưng mà cứ bầm dập lên xuống hoài nên định làm cv này xem ở ẩn xem sao) mà e thân cư thê nên phải dựa vào vợ hay sao vậy bác ?
Sửa lần cuối bởi huypham vào lúc 15:26, 11/10/18 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Tiendatdat
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tiendatdat »

Rất mong được hữu duyên xem qua và luận giúp lá số của em với ạ :(. A xem giúp e về công danh sự nghiệp , hạn và tcam với ạ . Em cảm ơn a
Tập tin đính kèm
6901FFBA-9EA9-46FD-B531-EBBE4D9DC0C1.jpeg (398.41 KiB) Đã xem 1067 lần
Đầu trang

Skyblue
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Skyblue »

hungmanh82 đã viết: 22:26, 15/04/18 Những ai mà có con sao hãm địa ở 1 cung nào đó ví dụ cung mệnh mà có thái âm hãm mà gặp được 1 trong 3 con sao:hóa quyền ,hóa lộc,hóa khoa đồng cung tại đó thì nó sẽ làm cho con sao chính tinh đó sáng lên...nghĩa là mình sinh ra sẽ phải vất vả lúc đầu nhưng càng về sau càng được hoàn hảo tiền của lên dần dần.
Chào anh Hungmanh82,

Em đang loay hoay giữ cục diện ở về :( Công việc chưa ra đâu :( Mong a chỉ bảo đôi lời ^^ Em cảm ơn!

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Skyblue đã viết: 17:33, 11/10/18
hungmanh82 đã viết: 22:26, 15/04/18 Những ai mà có con sao hãm địa ở 1 cung nào đó ví dụ cung mệnh mà có thái âm hãm mà gặp được 1 trong 3 con sao:hóa quyền ,hóa lộc,hóa khoa đồng cung tại đó thì nó sẽ làm cho con sao chính tinh đó sáng lên...nghĩa là mình sinh ra sẽ phải vất vả lúc đầu nhưng càng về sau càng được hoàn hảo tiền của lên dần dần.
Chào anh Hungmanh82,

Em đang loay hoay giữ cục diện ở về :( Công việc chưa ra đâu :( Mong a chỉ bảo đôi lời ^^ Em cảm ơn!

Hình ảnh
bản mệnh thổ mà mệnh đóng cung chấn là cái thế sức khỏe kém dễ ốm nhưng may mắn bạn lại được nhiều con sao tốt chiếu mệnh và ở mệnh nên bạn là 1 ngưởi rất thông minh đoan chính học rất giỏi nhưng cuộc đời của bạn thì rất là ko may nên dễ gặp đen đủi,gặp cảnh trai ngang,bản chất có phần nóng nảy,kho tính nên ko hợp nhiều người,bướng bỉnh nên phải chịu cô đơn.hạn 24 tuổi có nhiều thay đổi,cẩn thận bị xây xát chân tay bạn nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”