Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Kinh nghiệm xem tử vi: đầu tiền phải đi từ cái cách cục lớn nhỏ,dùng ngũ hành bát quái để suy sau đó mới đến các sao toạ thủ các sao hội họp xem con sao nào là của mình và con sao nào của người ta cuối cùng mới dùng ngũ hành âm dương phân định rõ ràng ra mà biết sự việc nào đến trước sự việc nào đến sau.có vô vàn cách biến hoá và luận đoán sự việc trong lá số mà khó ai có thể thấu hiểu hết được,lúc luận hạn các cung nhị hợp tam hợp xung chiếu rất quan trọng,nó sẽ nói lên được tình hình xấu tốt của sự việc đó có ảnh hưởng như thế nào đến gốc hạn và cung đại hạn.còn tiểu hạn sẽ biết được những tuổi của người hợp,năm hoặc tháng xảy ra sự việc ở gốc hạn...
Đầu trang

Skyblue
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Skyblue »

hungmanh82 đã viết: 17:58, 11/10/18
Skyblue đã viết: 17:33, 11/10/18
hungmanh82 đã viết: 22:26, 15/04/18 Những ai mà có con sao hãm địa ở 1 cung nào đó ví dụ cung mệnh mà có thái âm hãm mà gặp được 1 trong 3 con sao:hóa quyền ,hóa lộc,hóa khoa đồng cung tại đó thì nó sẽ làm cho con sao chính tinh đó sáng lên...nghĩa là mình sinh ra sẽ phải vất vả lúc đầu nhưng càng về sau càng được hoàn hảo tiền của lên dần dần.
Chào anh Hungmanh82,

Em đang loay hoay giữ cục diện ở về :( Công việc chưa ra đâu :( Mong a chỉ bảo đôi lời ^^ Em cảm ơn!

Hình ảnh
bản mệnh thổ mà mệnh đóng cung chấn là cái thế sức khỏe kém dễ ốm nhưng may mắn bạn lại được nhiều con sao tốt chiếu mệnh và ở mệnh nên bạn là 1 ngưởi rất thông minh đoan chính học rất giỏi nhưng cuộc đời của bạn thì rất là ko may nên dễ gặp đen đủi,gặp cảnh trai ngang,bản chất có phần nóng nảy,kho tính nên ko hợp nhiều người,bướng bỉnh nên phải chịu cô đơn.hạn 24 tuổi có nhiều thay đổi,cẩn thận bị xây xát chân tay bạn nhé!
Chuẩn a ơi 24 e ra nc ngoài học lưu lạc đến h hoàn thành dự định học lên xong h công danh sự nghiệp thấy đau đầu quá :( đang đắn đo ở về ah :( Mong a cho vài lời giúp e với hix áp lực mà muốn oải luôn :(
Đầu trang

NgocSao124
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NgocSao124 »

Thật sự chỉ mong có duyên được anh giúp đỡ xem qua lá số. Có người nói số em rất tốt do mệnh vcd gặp âm dương chiếu về. Được nhờ chồng con đúng không a. Cám ơn a trước nhé.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

NgocSao124 đã viết: 01:50, 14/10/18 Thật sự chỉ mong có duyên được anh giúp đỡ xem qua lá số. Có người nói số em rất tốt do mệnh vcd gặp âm dương chiếu về. Được nhờ chồng con đúng không a. Cám ơn a trước nhé.
Hình ảnh
Số bạn mệnh thổ mà mệnh đóng cung mùi là thế đắc địa có thiên ko nên bạn rất nóng tính và khá bướng bỉnh,chỉ thích làm theo ý mình là chính.số bạn có đào riêu chiếu mệnh nên con người có duyên đc nhiều người con trai theo đuổi nhưng cũng chính vì nó nẳm ở thế mộc khắc bản mệnh thổ nên bạn phải chịu sự rắc rối trong tình duyên,tình duyên phần nhiều là ko đẹp đẽ gì,tình duyên muộn màng,càng về sau bạn sẽ lớn lên từ những mỗi tình một,bạn cứ đi chỗ nãy chỗ kia gặp người này người nọ,sau một mối tình thì bạn lại đi chỗ khác để thoát khỏi,nhưng không thể thoát đc bạn ạ!số lấy chồng xog khắc chồng,hồi bé bạn bị bệnh gì mà bố mẹ tốn nhiều tiền của cho bạn vậy?
Đầu trang

NgocSao124
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NgocSao124 »

hungmanh82 đã viết: 09:11, 14/10/18
NgocSao124 đã viết: 01:50, 14/10/18
Số bạn mệnh thổ mà mệnh đóng cung mùi là thế đắc địa có thiên ko nên bạn rất nóng tính và khá bướng bỉnh,chỉ thích làm theo ý mình là chính.số bạn có đào riêu chiếu mệnh nên con người có duyên đc nhiều người con trai theo đuổi nhưng cũng chính vì nó nẳm ở thế mộc khắc bản mệnh thổ nên bạn phải chịu sự rắc rối trong tình duyên,tình duyên phần nhiều là ko đẹp đẽ gì,tình duyên muộn màng,càng về sau bạn sẽ lớn lên từ những mỗi tình một,bạn cứ đi chỗ nãy chỗ kia gặp người này người nọ,sau một mối tình thì bạn lại đi chỗ khác để thoát khỏi,nhưng không thể thoát đc bạn ạ!số lấy chồng xog khắc chồng,hồi bé bạn bị bệnh gì mà bố mẹ tốn nhiều tiền của cho bạn vậy?
Dạ. Cám ơn a.e sắp sinh 1 bé trai vào tháng tới. Chồng tuổi Dần và rất yêu thương chăm sóc. Dc ba mẹ lo lắng từ bé đến giờ. Trong nhà có 2 anh em nhưng mẹ thương e hơn hẳn a. Đúng là e và chồng là duyên ko thoát được nhau a ạ. Em chỉ bệnh vặt như bướu ở tay rồi bị sán chó... nhưng e tự bỏ tiền ra chữa bệnh. Có điều e mới mua nhà ba mẹ có cho vay 500tr. Như vậy có phải ứng hạn với việc ba mẹ tốn tiền cho mình. Mong a cho em vài lời dự đoán về con cái được ko vậy.
Em vô cùng cám ơn.
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

evans đã viết: 20:47, 03/10/18 Kính nhờ xem giúp em xác định giờ sanh đã nhiều người xem qua nhưng kết cục là 50/50 nên giờ k biết lá nào của em, vì mối quan hệ gia đình cá tính kha khá giống nhau nên em giờ rất mong lung. Xin giúp em,Hình ảnh Hình ảnh, em 1 mực theo con đường ngay thẳng để lựa chọn con đường đi cho cuộc đời mình, chưa bao giờ đạp người khác để đi lên, giúp thì giúp k giúp ai thì thôi, nóng tính, nhịn giỏi, cô độc ít nói, khoảng 2 năm gần đây thì chịu xã giao hơn trước nhưng chỉ là cố gắng thôi bản thân thích độc lập, tự do, tự quyết hơn, có sẹo ở mắt do thuỷ đậu, sẹo gần vai trái, sẹo ngay ấn đường, mới năm nay bị sẹo lồi xấu ở bàn chân do té xe, năm nay bị té xe 3 lần trong vòng 3 tháng, dù nhẹ nhưng xui sao mắc mưa bị nhiễm trùng nên mới ra vậy, 2 năm nay em mất tiền liên tục, chắc hết thảy cũng tầm 45 triệu, nhiều nhất vào năn ngoái do vụ nhà cửa, tranh chấp um sùm trong gia đình, năm nay mọi sự buồn vì công việc và mẹ cãi nhau hoài, em thôi việc hồi tháng 3 dương lịch, sau đó đi làm xa nhà 2 tháng, rồi lại về, thay đổi việc rất nhiều lần trong năm nay, mới ổn định được 2 tháng nay, em ở với mẹ từ nhỏ, k ở cùng cha, rất mong cho em vài lời, em cảm ơn ạ!
A QUÊN EM MẤT RỒI ANH ƠI :((
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

tuyetlan0203 đã viết: 12:59, 05/10/18 Mong anh xem giúp em ạ!
Em cảm ơn anh!
Hình ảnh
Mong có duyên với anh ạ!
Đầu trang

Mbao93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mbao93 »

Mong có duyên với anh.
Em luôn gặp vấn đề xui xẻo trong công việc và tình duyên lận đận. Nên em muốn xem liệu có phải lá số của em xấu quá hay không. Mong anh giúp đỡ.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

tuyetlan0203 đã viết: 08:01, 15/10/18
tuyetlan0203 đã viết: 12:59, 05/10/18 Mong anh xem giúp em ạ!
Em cảm ơn anh!
Hình ảnh
Mong có duyên với anh ạ!
Số này mộc mệnh cung mệnh đóng tại cung càn là thế được sinh nên con người rất tài giỏi có nhiều tài năng tiềm ẩn trong người ,lại thông minh biết quản xuyến,nhưng số mắc cô quả,tuy là lấy chồng giàu có con cái tốt nhưng cô đơn,xa chồng xa con.đời sống nhiều phúc lộc vật chất đầy đủ nhưng tinh thần thì ko ổn tí nào.
Được cảm ơn bởi: Phuong.7261, công chúa mùa thu
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Mbao93 đã viết: 09:14, 15/10/18 Mong có duyên với anh.
Em luôn gặp vấn đề xui xẻo trong công việc và tình duyên lận đận. Nên em muốn xem liệu có phải lá số của em xấu quá hay không. Mong anh giúp đỡ.
Hình ảnh
Bản mệnh kim cung mệnh tại cung khôn vcd có thiên riêu nên tính tình như con yêu tinh chuyên đi quấy rối người khác,lúc thế này lúc thế khác,bản thân ko thể làm chủ được mình,ai mạnh thì theo người đó ko có lập trường .tuy vậy nhưng nằm đất sinh vượng xét ra cũng có tài năng,thông minh có học thức.theo tôi thì bạn cái gì thì nên làm 1 cái thôi,tránh cãi cọ,nói ít lại.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”