Nhờ các cô chú ace xem giúp em chuyện tình duyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ThanhViV
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cô chú ace xem giúp em chuyện tình duyên

Gửi bài gửi bởi ThanhViV »

joienguyen đã viết: 21:12, 21/10/18
TheLinh đã viết: 10:33, 21/10/18 ...................
B ơi, bạn xem giúp mình tình duyên với.
M vẫn tương tư và thầm thương 1 bạn kém 1 tuổi, nhưng m chờ vận đẹp nhất của m để bắt đầu lại, nhưng ko biết ổn không nhỉ?
B chỉ giúp mình với. Liệu m có lấy đc vk gần bằng tuổi ko nhỉ? (có quen 1 em kém 8 tuổi, đẹp lắm và ngoan, nhưng thôi, vì tuổi dần, với cả ko thích vk kém nhiều tuổi, m chỉ tương tư 2 em này thôi, nhưng chắc chắn vẫn là bạn kém 1 tuổi bên trên (trong mắt mình thì bạn ý cũng rất đẹp và thu hút hoàn toàn tâm trí mình mỗi khi nhìn vào mắt bạn ý, bạn ý có đôi mắt đẹp lắm, là người hiền lành, có ghê gớm, rất lạnh lùng với mình) là không thể thay thế thời điểm này).
Hình ảnh

Cám ơn bạn. :x
Anh ơi mệnh Liêm Trinh uy vũ kết hợp với Thất Sát bản lĩnh như v sao lại thích ng ta nhiều như thế mà k dám bày tỏ. Em đây còn dám xông pha chiến đấu nữa mà anh lại nhát thế. Mất mặt Liêm quá nhé. Đánh nhanh đi anh :D
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

ThanhViV đã viết: 19:29, 22/10/18
TheLinh đã viết: 10:33, 21/10/18 ...................
-----------
Anh ơi mệnh Liêm Trinh uy vũ kết hợp với Thất Sát bản lĩnh như v sao lại thích ng ta nhiều như thế mà k dám bày tỏ. Em đây còn dám xông pha chiến đấu nữa mà anh lại nhát thế. Mất mặt Liêm quá nhé. Đánh nhanh đi anh :D
Liêm trình của m ko ăn tính dương cương uy vũ của Liêm trinh, mà ăn vào hóa khí âm nhu của Liêm trinh mà. Lại ôm cả văn xương, lộc tồn thế kia, thì làm gì có mạnh mẽ kiểu: ngự chiến mã chinh phạt tứ phương được, đấy là chưa kể ăn cả Thiên Phủ ngộ song lộc, Mệnh tài quan ko có sát tinh thì có uy dũng trong niềm tin. Gần như ăn vào văn tính của Liêm trinh, ko ăn được võ tính của Liêm trinh, có chăng ăn được cái nóng tính, bảo thủ và bướng (nhưng chán là, càng nhiều tuổi theo thời gian, m lại càng kiểm soát quá chặt với cái tính này :( ). Lá số này của m ăn vào nhu tính của Liêm trinh quá mạnh. Nhưng cơ bản thì người Liêm trinh đã khó đoán, ko biết đâu mà lần rồi.

Bày tỏ gì, chắc là xịt rồi e ạ, để tìm cách thử, nhưng cơ bản ko hy vọng gì lắm. Vì tính e ý cũng chẳng khác gì a thì càng khó, e ý cũng chưa có tình đầu, mà cũng chẳng màng gì lấy ck cả. Tại e ý lạnh lùng và ngoan quá nên a bị hút thôi. Trong mắt a thì e ý xinh, nhưng chắc đứng ở tư cách khách quan thì chắc a sẽ gặp sự phản đối cách cảm nhận của này, nhưng a cảm thấy rất duyên. E ý lại đang tách ra tự làm, nên giờ có màng gì lấy ck đâu. Chưa kể nữ 91 năm này sao Phá Quân chủ duyên ko thuận cho tuổi 91, đường vào tim những nàng 91 với lá số của a phải nói là cực khó. Trong khi lưu đại hạn, tiểu hạn của a năm nay có cô thần. Nên giờ mà "khởi binh chinh phạt" dễ xịt lắm. Chờ vận đẹp 1 tý xem sao. Việc "khởi binh" cũng cần thận trọng.

E nhìn đâu ra Thất sát đấy? Nhưng đúng đấy, nửa kia của a mà là Thất sát như đang ngự cung thê, thì đúng là rất đẹp đó. Để kiếm xem có em nào Thất sát đã, tại a hiền quá (có người từng nói a, là đàn ông thì phải phàm phu một tý rồi đó). Nhưng nếu là Thất sát mà đẹp là Thất Sát Tý Ngọ ăn tuổi dương nữ cơ. Nếu âm nữ Thất sát Tý Ngọ, thì mệnh bạn nữ lại dính âm dương nghịch lý, ko thuận âm dương.

Cám ơn e đã trợ lực tinh thần cho a.
Đầu trang

ThanhViV
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThanhViV »

joienguyen đã viết: 21:35, 22/10/18
ThanhViV đã viết: 19:29, 22/10/18
-----------
Liêm trình của m ko ăn tính dương cương uy vũ của Liêm trinh, mà ăn vào hóa khí âm nhu của Liêm trinh mà. Lại ôm cả văn xương, lộc tồn thế kia, thì làm gì có mạnh mẽ kiểu: ngự chiến mã chinh phạt tứ phương được, đấy là chưa kể ăn cả Thiên Phủ ngộ song lộc, Mệnh tài quan ko có sát tinh thì có uy dũng trong niềm tin. Gần như ăn vào văn tính của Liêm trinh, ko ăn được võ tính của Liêm trinh, có chăng ăn được cái nóng tính, bảo thủ và bướng (nhưng chán là, càng nhiều tuổi theo thời gian, m lại càng kiểm soát quá chặt với cái tính này :( ). Lá số này của m ăn vào nhu tính của Liêm trinh quá mạnh. Nhưng cơ bản thì người Liêm trinh đã khó đoán, ko biết đâu mà lần rồi.

Bày tỏ gì, chắc là xịt rồi e ạ, để tìm cách thử, nhưng cơ bản ko hy vọng gì lắm. Vì tính e ý cũng chẳng khác gì a thì càng khó, e ý cũng chưa có tình đầu, mà cũng chẳng màng gì lấy ck cả. Tại e ý lạnh lùng và ngoan quá nên a bị hút thôi. Trong mắt a thì e ý xinh, nhưng chắc đứng ở tư cách khách quan thì chắc a sẽ gặp sự phản đối cách cảm nhận của này, nhưng a cảm thấy rất duyên. E ý lại đang tách ra tự làm, nên giờ có màng gì lấy ck đâu. Chưa kể nữ 91 năm này sao Phá Quân chủ duyên ko thuận cho tuổi 91, đường vào tim những nàng 91 với lá số của a phải nói là cực khó. Trong khi lưu đại hạn, tiểu hạn của a năm nay có cô thần. Nên giờ mà "khởi binh chinh phạt" dễ xịt lắm. Chờ vận đẹp 1 tý xem sao. Việc "khởi binh" cũng cần thận trọng.

E nhìn đâu ra Thất sát đấy? Nhưng đúng đấy, nửa kia của a mà là Thất sát như đang ngự cung thê, thì đúng là rất đẹp đó. Để kiếm xem có em nào Thất sát đã, tại a hiền quá (có người từng nói a, là đàn ông thì phải phàm phu một tý rồi đó). Nhưng nếu là Thất sát mà đẹp là Thất Sát Tý Ngọ ăn tuổi dương nữ cơ. Nếu âm nữ Thất sát Tý Ngọ, thì mệnh bạn nữ lại dính âm dương nghịch lý, ko thuận âm dương.

Cám ơn e đã trợ lực tinh thần cho a.
Em đã từng thích đơn phương 1 ng mà k dám nói. Đến lúc muốn nói thì ng ta lại tự nhiên biến mất k dấu vết khỏi cuộc đời em, nên em đã tự hứa với bản thân m là sau này em có thích ai, nhất định em sẽ nói cho ng đó biết mặc kệ ng ta có thích em hay k. Tóm lại phương pháp khá cực đoan k có kế hoạch kết cấu, khả năng bại hơn thắng nhưng em lại thích thế.
2 năm trước em đã lần đầu tiên đứng trước mặt người em thích và bày tỏ đấy. Kết quả sao? 😆 k nói đâu haha
Thấy tình huống của anh em lại k nhịn dc muốn anh đi bày tỏ ngay, ít nhất là bằng cách nào đó để ng ta biết dc tình cảm của m. :D em có hơi nhiều chuyện xíu
Đợi như anh k sợ 1 ngày nào đó nhận dc thiệp mời r mới hối hận ah? :D
Anh nghĩ ng ta chưa muốn yêu nhưng đó là anh nghĩ thôi nha, có thực v hay k sao anh dám chắc, chị cũng 91 r mà.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”