Cách Xem Hạn Tình Cảm Trong Tử Vi Đẩu Số !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nyna Pe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Cách Xem Hạn Tình Cảm Trong Tử Vi Đẩu Số !

Gửi bài gửi bởi Nyna Pe »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:21, 29/10/18
Nyna Pe đã viết: 23:57, 28/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 19:53, 28/10/18

số em ít con ...nhưng cũng phải cố gắng cho ra 2 đứa nhé :D
T.T Thế mà e lại thích cả nguyên đội bóng ấy :D :D :D
khiếp ...chắc vậy chồng tương lai của em nó cũng kiệt quệ vì sức khỏe #-o
Anh bựa quá :)) làm gì ếu thế đc hahaha
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Nyna Pe đã viết: 15:26, 29/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:21, 29/10/18
Nyna Pe đã viết: 23:57, 28/10/18

T.T Thế mà e lại thích cả nguyên đội bóng ấy :D :D :D
khiếp ...chắc vậy chồng tương lai của em nó cũng kiệt quệ vì sức khỏe #-o
Anh bựa quá :)) làm gì ếu thế đc hahaha
ấy ầy a ngày nào cũng đánh răng nên không có bựa :)) ...không phải là yếu mà em đòi hỏi như thế thằng nào mà chẳng khiếp ( cả một đột bóng )

Lý Quỳ #-o
Đầu trang

kimhoang6898
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimhoang6898 »

Nhờ a duccon xem giúp e người phối ngẫu tương lai, có ngoan và đẹp k a ? \:D/
Hình ảnh
Đầu trang

annnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi annnn »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:29, 29/10/18
annnn đã viết: 01:50, 29/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 20:05, 28/10/18

Chào em ! người con gái không kiếp chiếu mệnh cuộc đời vui ít buồn nhiều tuy tính cách thì hay nói nhưng lại hay suy nghĩ xa xôi mặc cảm với cuộc đời ...cung mệnh có cách thai phục vượng tướng là người ra ngoài xã hội hay bị người ta nhòm ngó về vấn đề xxx

cung thiên di có sao tướng quân tọa thủ và cung nô bộc có sao thiên tướng tọa thủ thì tình cảm xuất phát từ bạn bè và bên ngoài xã hội ...nhưng vì cung phu thê có sao lộc tồn cô thần quả tú tọa thủ nên đương số cứ phải từ 30 đến 32 tuổi mới có thể kết hôn ...số này người chồng là người nóng tính và kỹ tính sạch sẽ !

Đương số khéo tay đó , chắc bạn nấu ăn cũng ngon phải không , tiền bạc của bạn kiếm ra cũng khó mà giữ được lắm đến rồi lại đi , hêt lại có ...số này phải 50 tuổi trở đi mới có lộc ...số này ra ngoài hay được mời đi ăn nhậu

số này sau này vất vả vì con đấy

Cha mẹ là người khá giả hoặc làm nghề hay phải di chuyển hoặc buôn bán ?

về huynh đệ đoán thử nhé có một đứa em trai ?
Xin nghiệm lý luận giải của bác ạ ☺️
Đầu tiên cháu là con gái út trong nhà có 4 anh chị em. Nhưng vì cháu tính ko thích dựa dẫm ai hết nên cũng có mấy bác khác nghiệm lý cháu là con trưởng hoặc đoạt trưởng 😳 ???
Bố mẹ cháu buôn bán nhưng cũng đi lại nhiều. Nhà cũng bình thường không khá giả lắm.
Cháu được nhiều người nhận xét là ít nói , bản thân cũng không thích giao du quá nhiều người. Đúng là tiền cháu làm ra khó giữ được lâu vì cứ hay có chuyện phải chi xài ( nhưng cháu nghĩ chuyện này cũng không quá khó hiểu ) nên bản thân mình cứ nỗ lực hết sức thôi ạ vì cháu đã thôi ko so sánh hoàn cảnh của mình với người khác nhưng đúng là cháu nhiều khi mặc cảm với cuộc đời này lắm nhưng đang học dần dần cách suy nghĩ và nhìn đời khác đi để sống vui vẻ hơn.
Cháu thấy cách cục Thai Phục Vương Tướng ai thấy cũng kiêng dè hay sao đó nhưng bản thân cháu lại thấy mình đối với vấn đề xxx cũng có cái nhìn bình thường thoải mái như tất cả những người ở xã hội hiện đại này. Đúng là khi cháu đi du lịch cũng có gặp gỡ người này người kia nhưng cũng chỉ dừng ở mức là cháu thu hút họ vậy thôi còn quyết định luôn là ở cháu.
Cháu tự nhận mình khéo tay ạ.
Bác có thể nói thêm về chồng cháu được không ạ?
Còn tử tức sau này sẽ như thế nào ạ ? Bác nói rõ hơn dc ko ạ ?
Cháu xin cảm ơn bác thật nhiều vì đã bỏ thời gian ra luận giải lá số của cháu. Sang năm 2019 cháu có tiểu vận cung Di có Tướng Hồng sợ nhiều khi bị lừa gạt chuyện tình cảm phải ko bác ??? 😐
anh hơn em có 1 tuổi thôi ...a chưa lấy vợ e gọi a = bác ngại quá 8->

cung phu của em có sao thái dương gặp tuần có lộc tồn bác sỹ thì người chồng khá nóng tính , sạch sẽ kỹ tính nhưng rất tốt ,nhưng có điều hai vợ chồng không hợp nhau đâu ( nên lấy muộn )...khả năng rất cao là em lấy chồng xa

cung tử tức thì sau này cũng vất vả vì con đấy , số em trai gái có cả nhưng đứa thứ 2 sẽ giỏi hơn đứa thứ nhất

sang năm tiểu vận 2019 rơi vào cung di có tướng phục hạn này dễ nảy sinh tình cảm hoặc có thể có n.y trong hạn sang năm !

Ôi xin lỗi anh ạ :(( em không biết anh còn trẻ thế. Sao đi đâu xem ai cũng bảo chồng em tính nóng hết ( vậy chắc là đúng rồi huhu , em không thích mấy người hung hăng) nhưng không hợp nhau ở điểm nào vậy ạ ? Ví dụ như ăn nói khắc khẩu hay tư tưởng ko hợp nhau ạ ???( hồi trước giờ hai người bạn trai cũ của em đều là người nước ngoài lớn hơn 1 vài tuổi thôi ạ) . Trước có cô kia xem cho còn bảo phải yêu xa chứ yêu gần ko được ( số em kì quá huhu yêu xa hoài)
Con cái thì em chỉ mong con mình sống vui vẻ hạnh phúc ko thành người xấu là dc còn giỏi Giang xuất chúng gì đó em không đòi hỏi cũng ko muốn so sánh các con với nhau :))
À tiện anh cho em hỏi luôn năm nào có tin hôn nhân ạ ?
Cảm ơn anhhhhhhhhhh ❤️👍🏻
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

annnn đã viết: 13:58, 30/10/18
annnn đã viết: 01:50, 29/10/18

Xin nghiệm lý luận giải của bác ạ ☺️
Đầu tiên cháu là con gái út trong nhà có 4 anh chị em. Nhưng vì cháu tính ko thích dựa dẫm ai hết nên cũng có mấy bác khác nghiệm lý cháu là con trưởng hoặc đoạt trưởng 😳 ???
Bố mẹ cháu buôn bán nhưng cũng đi lại nhiều. Nhà cũng bình thường không khá giả lắm.
Cháu được nhiều người nhận xét là ít nói , bản thân cũng không thích giao du quá nhiều người. Đúng là tiền cháu làm ra khó giữ được lâu vì cứ hay có chuyện phải chi xài ( nhưng cháu nghĩ chuyện này cũng không quá khó hiểu ) nên bản thân mình cứ nỗ lực hết sức thôi ạ vì cháu đã thôi ko so sánh hoàn cảnh của mình với người khác nhưng đúng là cháu nhiều khi mặc cảm với cuộc đời này lắm nhưng đang học dần dần cách suy nghĩ và nhìn đời khác đi để sống vui vẻ hơn.
Cháu thấy cách cục Thai Phục Vương Tướng ai thấy cũng kiêng dè hay sao đó nhưng bản thân cháu lại thấy mình đối với vấn đề xxx cũng có cái nhìn bình thường thoải mái như tất cả những người ở xã hội hiện đại này. Đúng là khi cháu đi du lịch cũng có gặp gỡ người này người kia nhưng cũng chỉ dừng ở mức là cháu thu hút họ vậy thôi còn quyết định luôn là ở cháu.
Cháu tự nhận mình khéo tay ạ.
Bác có thể nói thêm về chồng cháu được không ạ?
Còn tử tức sau này sẽ như thế nào ạ ? Bác nói rõ hơn dc ko ạ ?
Cháu xin cảm ơn bác thật nhiều vì đã bỏ thời gian ra luận giải lá số của cháu. Sang năm 2019 cháu có tiểu vận cung Di có Tướng Hồng sợ nhiều khi bị lừa gạt chuyện tình cảm phải ko bác ??? 😐

cung phu của em có sao thái dương gặp tuần có lộc tồn bác sỹ thì người chồng khá nóng tính , sạch sẽ kỹ tính nhưng rất tốt ,nhưng có điều hai vợ chồng không hợp nhau đâu ( nên lấy muộn )...khả năng rất cao là em lấy chồng xa

cung tử tức thì sau này cũng vất vả vì con đấy , số em trai gái có cả nhưng đứa thứ 2 sẽ giỏi hơn đứa thứ nhất

sang năm tiểu vận 2019 rơi vào cung di có tướng phục hạn này dễ nảy sinh tình cảm hoặc có thể có n.y trong hạn sang năm !

Ôi xin lỗi anh ạ :(( em không biết anh còn trẻ thế. Sao đi đâu xem ai cũng bảo chồng em tính nóng hết ( vậy chắc là đúng rồi huhu , em không thích mấy người hung hăng) nhưng không hợp nhau ở điểm nào vậy ạ ? Ví dụ như ăn nói khắc khẩu hay tư tưởng ko hợp nhau ạ ???( hồi trước giờ hai người bạn trai cũ của em đều là người nước ngoài lớn hơn 1 vài tuổi thôi ạ) . Trước có cô kia xem cho còn bảo phải yêu xa chứ yêu gần ko được ( số em kì quá huhu yêu xa hoài)
Con cái thì em chỉ mong con mình sống vui vẻ hạnh phúc ko thành người xấu là dc còn giỏi Giang xuất chúng gì đó em không đòi hỏi cũng ko muốn so sánh các con với nhau :))
Cảm ơn anhhhhhhhhhh ❤️👍🏻
e nói chuyện hay kiểu than vãn cuộc đời ấy nhỉ :)) ...mà em người ở đâu ? yêu xa thì đã làm sao chứ duyên số là do trời mà né cũng không được :D ...sang năm 2019 khả năng có tình duyên cao đấy ;;) ...người chồng tính cách giống như a , a cũng nóng tính nhưng mà tốt tính :P
Đầu trang

annnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi annnn »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:12, 30/10/18

Cảm ơn anhhhhhhhhhh ❤️👍🏻
e nói chuyện hay kiểu than vãn cuộc đời ấy nhỉ :)) ...mà em người ở đâu ? yêu xa thì đã làm sao chứ duyên số là do trời mà né cũng không được :D ...sang năm 2019 khả năng có tình duyên cao đấy ;;) ...người chồng tính cách giống như a , a cũng nóng tính nhưng mà tốt tính :P
😅 yêu xa mệt mỏi chứ anh, 2 lần là đủ rồi thêm lần nữa chắc khỏi muốn lấy chồng ở vậy luôn cho khỏe.
Em ở TP.HCM ạ.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

annnn đã viết: 17:55, 30/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:12, 30/10/18
Cảm ơn anhhhhhhhhhh ❤️👍🏻
😅 yêu xa mệt mỏi chứ anh, 2 lần là đủ rồi thêm lần nữa chắc khỏi muốn lấy chồng ở vậy luôn cho khỏe.
Em ở TP.HCM ạ.
ôi xa thế a ở trên này toàn nói chuyện với mấy bạn nữ toàn ở miền nam không à ...chắc a cũng có duyên ở xa :)) ...ghét yêu xa thì lần nữa sẽ yêu xa thôi ...người ta bảo ghét của nào trời trao của đấy :P
Đầu trang

anlinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anlinh »

e cũng ké 1 slot với ạ :p anh Duccon_cdl13 có thể chỉ điểm sơ ls của e ko ạ, e cảm ơn [-O<
Tập tin đính kèm
3B7C89B8-AD07-462D-AFC1-BB877D3A688E.jpeg (252.12 KiB) Đã xem 1266 lần
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

anlinh đã viết: 18:30, 30/10/18 e cũng ké 1 slot với ạ :p anh Duccon_cdl13 có thể chỉ điểm sơ ls của e ko ạ, e cảm ơn [-O<
Chào em cô gái mệnh thái âm miếu địa gặp tuần thì tối đi nhưng may sao gặp thiên tài lại sáng nên ...em là một người khá nóng nảy hay nói là con thứ trong gia đình ...anh chị em a thử đoán nhé co anh hoặc em trai không có chị em gái ? ...cuộc đời em ra ngoài xã hội hay được mời đi ăn uống hay gặp người có tiền của ...thái âm hội đào hồng chắc là em thích ca hát thời trang và có năng khiếu về nghệ thuật

Cung phu thê có sao thiên cơ hóa quyền ( cung phu can ất thiên cơ tự hóa lộc ) nên người chồng có chức sắc bằng cấp ...!

Cung quan lộc có sao tướng quân tọa thủ thì tình cảm xuất phát ở nơi làm việc của em và cùng chỗ làm hoặc cùng công ty !

Vận trình của em cả một đời người cũng gian nan đấy , tốt xấu đan xen !
Đầu trang

kimhoang6898
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimhoang6898 »

kimhoang6898 đã viết: 21:47, 29/10/18 Nhờ a duccon xem giúp e người phối ngẫu tương lai, có ngoan và đẹp k a ? \:D/
Hình ảnh
Còn sót em nè anh duccon ơi, xem giúp e vài nét với :-h
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”