Mệnh tuần thân triệt mệnh đà thân kình không đói là may rùi ạ ! các bác cho con hỏi do đâu mà không đói ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mệnh tuần thân triệt mệnh đà thân kình không đói là may rùi ạ ! các bác cho con hỏi do đâu mà không đói ạ

Gửi bài gửi bởi kevodung1 »

thôi em gửi luôn vợ em cho a ( à nhầm gửi lá số vợ em cho a ) :
Con chào Bác ạ , qua đây con xin nói đôi qua về gia đình những thứ liên tiếp xảy ra , mong được bác lắng nghe ạ : Gia đình con có bố sinh năm 1969 mẹ con 1968 ạ , nhà con năm 92 mất 1 chị , mẹ con 93 lại bi xảy thai do sức khỏe yếu ạ , đến năm 1994 thì sinh con ( do mẹ con đang uống thuốc , bị ốm ai cũng bảo con sinh ra dị tật , nhưng may con không sao chỉ còi tý thôi ạ , đến năm 1998 mẹ con sinh tiếp em gái , em gái bị y tá cắt nhầm dây rốn chảy rất nhiều máu ạ , 2000 thì mẹ con sinh tiếp em trai , đến năm 2012 thì em trai bị tai nạn tốn rất nhiều tiền ạ , cũng trong năm đó ông nội con mất ạ , bà con mất 2006 bà mất mà không có ai bên cạnh , mẹ em biết thì nước mắt bà vẫn chảy ! sau đây con xin nói về bản thân con ạ , con mong bác xem giúp ạ :
- con là con gái lớn trong gia đình , mẹ con không nhớ rõ con sinh lúc mấy giờ bao nhiêu phút ( mạn phép bác ạ con lấy lá số lúc 11h5 phút buổi trưa ạ ) ngày 24-5-1994 , ngày con sinh là ngày giỗ cụ ngoại ạ , từ nhỏ đã không hợp bố , nên ở với bà ngoại , con bị chó căn năm 1999 đến nay vẫn còn sẹo ở đùi ạ , tháng 5 -2011 con bị ngã xe phải đi bệnh viện ạ , năm 2012 thay đổi chỗ ở ạ từ trọ ngoài nhà với chị vào ký túc xá ạ , 1-1-2013 con bị mất xe đạp ạ ! Con xin cảm ơn bác đã lắng nghe ,
- con sinh ra lớn lên ở hà nội , bé thì bố hay cờ bạc , đánh mẹ , đánh con , năm 2015 ra trường cao đẳng , được mọi người hứa là sẽ xin việc cho ( bác là viện trưởng ạ ) nhưng khổ bác con về hưu non 2014 , bà ngoại rất thương ạ , còn sổ tiết kiệm bảo cho con , nhưng bao nhiêu việc dự định con chưa được việc gì cả nên con không mong có tiền tiết kiệm của bà ngoại ( bà con buôn bán , nên rất giàu ạ ) , bây giờ con xi phép bác cho con hỏi ạ :
+ sự nghiệp của con đi đến đâu ạ ( con học ngành hóa vô cơ ) liệu con có xin được trong nhà nước cụ thể vào viện hóa học của bác không ạ , thuộc quân đội ạ !
+ Chồng của con là người như thế nào ạ , năm 2014 con có yêu 1 anh ở thái bình liệu con có đến được với a ý không ạ ! đó là tình yêu đầu đời của con ạ
con mong bác biết gì khi nhìn vào lá số của con , con khẩn cầu bác nói hết cho con ạ ! con xin cảm ơn và chúc bác mạnh khỏe , giúp được nhiều người như con ạ ! con chào bác , con mong bác hồi âm ạ
Hình ảnh
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mệnh tuần thân triệt mệnh đà thân kình không đói là may rùi ạ ! các bác cho con hỏi do đâu mà không đói ạ

ThamLang80 đã viết:Vợ ngoan !!có số hưởng !2 đưa yêu thương đùm boc nhau.Quan trọng vợ nó phải có số hưởng thì mình mới dễ kiếm được tiền cho nó hưởng :D
Bác hộ cháu luôn nhé ! Có ng nói ny sinh 11h15p ! Bác xem hộ cháu giờ sinh luôn ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Thôi đi bơi đây nóng quá!
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

ThamLang80 đã viết: 11:20, 10/08/15 Mệnh này trung hiếu chu toàn
Nhiều khi tâm sức khiến mình thiệt thân
Sinh ra đã gánh nợ nhà
Vượt qua tai nạn sẽ là vinh quang.
Thủy chung nên nhớ ghi lòng
Sau này chọn được thê cung xứng tầm
Danh cao bổng lộc đàng hoàng
Biết thời tuân thủ... Phúc truyền lại con.
Lâu lắm không gặp Anh rồi, anh dạo ổn chưa còn em vẫn nản lắm ! 2 năm qua rồi anh ạ ! A xem giúp em đợt này có xuất ngoại được không ạ ? sang năm 27 tuổi có khá hơn không ạ ? Chứ em chán sống cảnh này rồi anh ạ ( nghèo, bần, hèn người đi a ạ )
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Có hạn di chuyển ,mà nếu đi thì có hạn tình cảm luôn,mà nếu em có bạn gái thì đi cùng được đấy....nhiều khả năng đi rồi mới có mối tình lâu dài.thân lưu mệnh tuần tử sát sẽ khá hơn nhưng chú ý sức khỏe
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

ThamLang80 đã viết: 02:46, 04/12/18 Có hạn di chuyển ,mà nếu đi thì có hạn tình cảm luôn,mà nếu em có bạn gái thì đi cùng được đấy....nhiều khả năng đi rồi mới có mối tình lâu dài.thân lưu mệnh tuần tử sát sẽ khá hơn nhưng chú ý sức khỏe
Dạ anh hay quá ! Mấy năm trước anh xem cho em cung thê là vợ nào chồng đó, lá số người yêu em đăng 2 năm trước, đúng y hệt cái kiểu không tốt với nó cho ăn hành, đúng là em đi vì người yêu em sang Nhật tháng cuối tháng 8 dương lịch năm nay ! Mong anh xem giúp xem sang liệu từ 27 tuổi âm có ổn chưa anh ? ( Có Bác xem bảo từ 27 đến 51 tuổi âm, sẽ tốt hơn và nên kinh doanh ) Sức khỏe em thì bình thường, em chỉ có thi thoảng tim hơi nhói đau, mong anh xem giúp ạ , em xin chân thành cảm ơn ạ ! ( Em đang ở HN, có duyên em xin phép mời anh đi Cafe ) !
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Trong năm nay các Bác xem giúp cháu có đỗ không ạ ? cháu thi 2 đơn rồi ! Vẫn trượt !
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Cháu, em mong các Bác, anh chị xem giúp !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”