Xin những lá số tuổi canh để nghiêmh lý.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xin những lá số tuổi canh để nghiêmh lý.

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

vnfaker98 đã viết: 20:30, 15/05/19
HamanoRie đã viết: 20:18, 15/05/19
vnfaker98 đã viết: 19:20, 15/05/19
Cảm ơn em.
Ls này chuyện ck con thì rõ rồi. Nhưng anh chỉ muốn hỏi cha mẹ bạn này ra sao.
Tuổi nhỏ xa cha mẹ.
Cha mẹ có vấn đề gì ko? Linh tinh hãm gia địa không
Mệnh có khốc hư tuế phá thì liệu cha mẹ vẫn khỏe mạnh hạnh phúc đến giờ.
Thân.
Cha mẹ em thấy vẫn mạnh khoẻ, có cãi nhau không thì em không biết nhưng khắc khẩu với mẹ. Mặc dù làm ăn thì vẫn chung đụng với mẹ anh ạ. Chuyện gia đình bả thì em không hỏi thăm mấy, chỉ biết chuyện của bả thui :D.
joienguyen đã viết: 20:26, 15/05/19
HamanoRie đã viết: 18:30, 15/05/19 Tặng anh vnfaker lá số tuổi canh của đối tác làm ăn với em. Lá số chuẩn giờ. Cuộc đời tuổi trẻ rất rực rỡ nhưng thăng trầm lắm

P/S: che thông tin là bả che. Em chỉ lưu về thôi nha :-bd
Thôi xong, sao cung phu nhìn giống cung thê ls anh thế :((. Cơ mà vẫn may, a ko thuộc giới tính có "buồng trứng" =))

ps/ Ls này với ndung e nói, thì đúng số quá. Mệnh tài quan đẹp và đúng cách thật. Mà cuộc sống hôn nhân rất đặc trưng của rất nhiều nữ canh ngọ - vất vả đường này.
Canh ngọ nào cũng thế đâu anh [-O< , nhiều người em quen vẫn số hưởng mà. Cũng như người ta bảo tuổi Nhâm con gái vất vả, mà em thấy em sướng bỏ xừ ra hehe. Tuỳ từng người chứ.

Mà hôm nọ kiêu quá, em hỏi giới thiệu cho cô TS ngọ này, bạn thân em thì chê hông thèm trả lời lun nè.
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

HamanoRie đã viết: 20:45, 15/05/19
HamanoRie đã viết: 20:18, 15/05/19 ----------
-----------
joienguyen đã viết: 20:26, 15/05/19 -----------
Canh ngọ nào cũng thế đâu anh [-O< , nhiều người em quen vẫn số hưởng mà. Cũng như người ta bảo tuổi Nhâm con gái vất vả, mà em thấy em sướng bỏ xừ ra hehe. Tuỳ từng người chứ.

Mà hôm nọ kiêu quá, em hỏi giới thiệu cho cô TS ngọ này, bạn thân em thì chê hông thèm trả lời lun nè.
Em Thất Sát ở Ngọ mà, a mà có nhìn thấy tương lai tý, a ôm hoa chờ sẵn ở cổng trường TĐN, hoặc ra cái ngõ TQB, hoặc vào thẳng nhà em làm quen như kiểu Trai quê đi hỏi v rồi =))

ps/ Đúng là biết cách "giết" người mà, giống tên nyc e ơi :(( :(( :((, đêm ngủ mớ nhỡ "gọi tên nhau" cũng nguy hiểm phết.
Sửa lần cuối bởi joienguyen vào lúc 22:20, 15/05/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

joienguyen đã viết: 22:17, 15/05/19
-----------
joienguyen đã viết: 20:26, 15/05/19 -----------

Em Thất Sát ở Ngọ mà, a mà có nhìn thấy tương lai tý, a ôm hoa chờ sẵn ở cổng trường TĐN, hoặc ra cái ngõ TQB, hoặc vào thẳng nhà em làm quen như kiểu Trai quê đi hỏi v rồi =))

ps/ Đúng là biết cách "giết" người mà, giống tên nyc e ơi :(( :(( :((
Có duyên rồi, anh có ưng ko em giới thiệu info cho 8-> . Hơi bị được đấy nhé 8->
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

HamanoRie đã viết: 22:19, 15/05/19

Có duyên rồi, anh có ưng ko em giới thiệu info cho 8-> . Hơi bị được đấy nhé 8->
Trai ngày 1 gái hôm rằm, chắc hản rất cá tính đúng ko em?
Khi lại có họ "e gái" này. Nh "em" này giờ chưa mảnh tình vắt vai/
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi joienguyen vào lúc 22:28, 15/05/19 với 2 lần sửa.
Đầu trang

trieuvandung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trieuvandung »

hidehira đã viết: 12:26, 15/05/19
vnfaker98 đã viết: 17:17, 14/05/19
trieuvandung đã viết: 17:11, 14/05/19 Người tuổi canh ngọ lá số đa dạng quá. Mình xin được up la so lên đây để làm tăng thêm một chút khẩu vị. Một hạt cát trong xa mạc mà thôi.
Mong chủ topic cùng mọi người có thể nghiệm lý. Những biến cố của cuộc đời và vận suy trong năm tới năm 2020.
Mình xin cảm ơn !!!
Hình ảnh
Lá số của bạn và mình giống Y HỆT nhau. Cho hỏi hiện giờ cuộc sống của bạn thế nao? Gia đình, sự nghiệp, sức khoẻ.

Đúng là mình định đóng chủ đề này rồi. Vì thiết nghĩ nếu canh đồng đi với kỵ là cũng có lý do.
Ls này chắc cũng trồi hụp thất thường và cũng có cai hay để nghiệm lý và luận giải.
Thân.
Trên đời này lá số giống nhau cung nhieu wa. Nhung k biết số phận có giống nhau k
Mình cũng xin tóm lược 1 chut.
Ve gia đình mình có 3 anh em. Mình là con cả. Sau mình còn có 2 đứa e gái
Kinh tế gia đình cũng bình thường k giàu có
Về công việc từ lúc hoc ra trường. Công việc cung không ổn định. Thay đổi cung qua vài công ty và cung không mấy thành công đó là giai đoạn từ nam 2008 đến năm 2016.
Sau năm 2016 mình quyết định về quê lập nghiệp cho den nay. Công việc cũng chỉ bình thường thôi
Hiện tại mình cũng chưa lập gia đình
thân !
Không biết cuộc sống cua bạn hiện tại thế nào ???
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

joienguyen đã viết: 22:24, 15/05/19
HamanoRie đã viết: 22:19, 15/05/19

Khi lại có họ "e gái" này. Nh "em" này giờ chưa mảnh tình vắt vai/
Hình ảnh
Lá này tam hợp phu nhiều sát tinh hạng nặng thế :-S

Đấy, em rút ra rồi. Ai mà hay kêu ế, chắc chắn có mối (hoặc nhiều mối) nhưng chọn mãi chưa xong. Giới thiệu là từ chối khéo ngay :-j
Đầu trang

ThaoTea80990
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThaoTea80990 »

Hình ảnh
Xin chủ top cho đôi điều về ls của mình
Mình bên trái áo đỏ nhé^^
Đầu trang

hidehira
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hidehira »

trieuvandung đã viết: 22:25, 15/05/19
vnfaker98 đã viết: 17:17, 14/05/19

Lá số của bạn và mình giống Y HỆT nhau. Cho hỏi hiện giờ cuộc sống của bạn thế nao? Gia đình, sự nghiệp, sức khoẻ.

Đúng là mình định đóng chủ đề này rồi. Vì thiết nghĩ nếu canh đồng đi với kỵ là cũng có lý do.
Ls này chắc cũng trồi hụp thất thường và cũng có cai hay để nghiệm lý và luận giải.
Thân.
Trên đời này lá số giống nhau cung nhieu wa. Nhung k biết số phận có giống nhau k
Về công việc từ lúc hoc ra trường. Công việc cung không ổn định. Thay đổi cung qua vài công ty và cung không mấy thành công đó là giai đoạn từ nam 2008 đến năm 2016.
Sau năm 2016 mình quyết định về quê lập nghiệp cho den nay. Công việc cũng chỉ bình thường thôi
thân !
Ồ nhìn kĩ lại thì khác nhau ở cung Thân & một số sao khác. Mình Thân cư Tài Bạch (lá số bên dưới):
Hình ảnh

Mình cũng con nhà nông dân bình thường thôi. Mình nghỉ việc kinh doanh riêng từ năm 2014, hiện tại cuộc sống cũng bình ổn nhẹ nhàng không có gì lo lắng nhiều :-?
Đầu trang

trieuvandung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trieuvandung »

hidehira đã viết: 13:12, 20/05/19
trieuvandung đã viết: 22:25, 15/05/19
thân !
Ồ nhìn kĩ lại thì khác nhau ở cung Thân & một số sao khác. Mình Thân cư Tài Bạch (lá số bên dưới):
Hình ảnh

Mình cũng con nhà nông dân bình thường thôi. Mình nghỉ việc kinh doanh riêng từ năm 2014, hiện tại cuộc sống cũng bình ổn nhẹ nhàng không có gì lo lắng nhiều :-?

Đúng là bạn với mình có nhiều điểm giống nhau. Gia đình của mình cũng vậy cũng chỉ là nông dân bình thường thôi. Tuy chỉ có công việc thì mình hơi khác bạn. Mình thì không kinh doanh nhưng công việc cũng bình ổn và cũng không phải lo lắng quá nhiều
Tình duyên của bạn thế nào. Bạn đã lập gia đình chưa ?
Đầu trang

FallDaisy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi FallDaisy »

vnfaker98 đã viết: 08:44, 10/05/19 Tuổi canh an khoa đi với âm hay đồng??
Trước nay mình an khoa đi với đồng và âm kỵ..nay mong muốn đc mọi người chia sẻ lá số có thể nghiệm lý.
Thân.
Gửi bạn lá số mẹ và em trai mình để nghiệm lý nè

Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”