lá số ngoại tình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Huongbaby
Chính thức
Chính thức

Re: lá số ngoại tình

Gửi bài gửi bởi Huongbaby »

thientran88811 đã viết: 19:11, 25/05/19
Huongbaby đã viết: 18:22, 25/05/19
thientran88811 đã viết: 08:11, 25/05/19

Sat pha tham ham như lá số bạn của bạn ngoại tình kìa huongbaby. Hahah
Ô bạn có vấn đề gì đó với mình à? Mình hình như không có yêu cầu gì khác lạ với bạn đâu nhỉ. Mình nói những điều bạn phán đoán hoàn toàn sai có được không? Lá số nó hiển thị là 1 chuyện, còn cuộc sống là do con người cơ mà. Sao bạn có thể suy đoán phiến diện như vậy? Cái ngoại tình nó bao la lắm, ngoài vợ ngoài chồng là ngoại tình, giờ đi bóc bánh trả tiền cũng là ngoại tình rồi. :) bạn giỏi đến mức đọc bài viết liền nói người ta là con giáp 13 này kia :) có tài mà ko có đức liền vô dụng rồi. Mình không có yêu cầu hay nhờ vả gì bạn hết. Thế nên mong bạn né dùm mình.
Thân ái!
Suốt ngày đưa lá số lên than vãn là ế chồng, chắc cũng do cái Đức ăn ở mà ra đó.
Ế hay ko hình như cũng chẳng liên quan đến bạn nhỉ? Đã ko hợp thì ko cần thiết phải để ý đến ok?
Mình nhớ là từ bên kia đã không cần nhờ đến bạn “hoan hỉ hữu duyên” và bạn cũng chào rồi? Sao lại kéo qua đến bên đây vậy? Bạn có vấn đề lăn tăn à
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thientran88811 »

Huongbaby đã viết: 19:18, 25/05/19
Huongbaby đã viết: 18:22, 25/05/19

Ô bạn có vấn đề gì đó với mình à? Mình hình như không có yêu cầu gì khác lạ với bạn đâu nhỉ. Mình nói những điều bạn phán đoán hoàn toàn sai có được không? Lá số nó hiển thị là 1 chuyện, còn cuộc sống là do con người cơ mà. Sao bạn có thể suy đoán phiến diện như vậy? Cái ngoại tình nó bao la lắm, ngoài vợ ngoài chồng là ngoại tình, giờ đi bóc bánh trả tiền cũng là ngoại tình rồi. :) bạn giỏi đến mức đọc bài viết liền nói người ta là con giáp 13 này kia :) có tài mà ko có đức liền vô dụng rồi. Mình không có yêu cầu hay nhờ vả gì bạn hết. Thế nên mong bạn né dùm mình.
Thân ái!
Suốt ngày đưa lá số lên than vãn là ế chồng, chắc cũng do cái Đức ăn ở mà ra đó.
Ế hay ko hình như cũng chẳng liên quan đến bạn nhỉ? Đã ko hợp thì ko cần thiết phải để ý đến ok?
Mình nhớ là từ bên kia đã không cần nhờ đến bạn “hoan hỉ hữu duyên” và bạn cũng chào rồi? Sao lại kéo qua đến bên đây vậy? Bạn có vấn đề lăn tăn à
hâhha, đời nó thế, chưa hết duyên thì có đuổi cũng không đi Được. Cũng chẳng lăn tăn gì, nhưng từ bài viết bên kia, rốt cuộc cũng là bạn ảo qua mạng mà làm như là ở trong gầm giường nhà người ta nói cứ như thật, đưa lên làm phiền mọi người trên diễn đàn. Giờ là hết duyên đó bạn.
Đầu trang

Huongbaby
Chính thức
Chính thức

thientran88811 đã viết: 19:48, 25/05/19
hâhha, đời nó thế, chưa hết duyên thì có đuổi cũng không đi Được. Cũng chẳng lăn tăn gì, nhưng từ bài viết bên kia, rốt cuộc cũng là bạn ảo qua mạng mà làm như là ở trong gầm giường nhà người ta nói cứ như thật, đưa lên làm phiền mọi người trên diễn đàn. Giờ là hết duyên đó bạn.
“Làm phiền”? Diễn đàn chung, vấn đề đưa ra, ai cảm thấy hữu duyên hoan hỉ thì vào bình luận trao đổi. Bạn không hữu duyêb hoan hỉ thì bạn đi ra. Chẳng ai làm phiền được bạn khi bản thân bạn không muốn. Mình không biết bạn giỏi tới mức độ nào, nhưng giải đoán bạn đưa ra mình phủ định thì tức là mình và bạn ko có duyên, bạn không cần phải nói nhiều thêm. Bạn nhìn lá số nói người ta có mệnh cách ngoại tình thì người ta phải ngoại tình thì mới là đúng? Nói người khác là con giáp 13 ngta liền phải là con giáp 13 à? Ủa bây giờ cứ phải chui gầm giường hay làm con giáp 13 mới có thể biết chuyện hiểu chuyện? Vậy mình hỏi bạn chui gầm giường nhà ngta hay làm con giáp 13 mà biết người ta ngoại tình với mình là con giáp 13 thế bạn??
:)) bạn nói mình làm phiền người khác còn bạn thì làm phiền mình từ bên kia qua bên này đấy :) chào rồi thì đi luôn chứ đừng cố vớt vát thêm nữa bạn nhé
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Huongbaby đã viết: 20:00, 25/05/19
thientran88811 đã viết: 19:48, 25/05/19
“Làm phiền”? Diễn đàn chung, vấn đề đưa ra, ai cảm thấy hữu duyên hoan hỉ thì vào bình luận trao đổi. Bạn không hữu duyêb hoan hỉ thì bạn đi ra. Chẳng ai làm phiền được bạn khi bản thân bạn không muốn. Mình không biết bạn giỏi tới mức độ nào, nhưng giải đoán bạn đưa ra mình phủ định thì tức là mình và bạn ko có duyên, bạn không cần phải nói nhiều thêm. Bạn nhìn lá số nói người ta có mệnh cách ngoại tình thì người ta phải ngoại tình thì mới là đúng? Nói người khác là con giáp 13 ngta liền phải là con giáp 13 à? Ủa bây giờ cứ phải chui gầm giường hay làm con giáp 13 mới có thể biết chuyện hiểu chuyện? Vậy mình hỏi bạn chui gầm giường nhà ngta hay làm con giáp 13 mà biết người ta ngoại tình với mình là con giáp 13 thế bạn??
:)) bạn nói mình làm phiền người khác còn bạn thì làm phiền mình từ bên kia qua bên này đấy :) chào rồi thì đi luôn chứ đừng cố vớt vát thêm nữa bạn nhé
hết thiện duyên thôi, còn giờ là ác duyên. Con nhỏ tuổi mà ăn nói mất dạy quá. Không làm con giáp 13 mà mà bị ế quá, muốn thằng nào chích phát kiếm con làm mẹ đơn thân. Coi lại mấy cái than vãn mà mình đưa lên đấy rồi tự tát vào mặt mình mấy cái cho tỉnh.
Đầu trang

Huongbaby
Chính thức
Chính thức

thientran88811 đã viết: 20:25, 25/05/19
Huongbaby đã viết: 20:00, 25/05/19
thientran88811 đã viết: 19:48, 25/05/19 hâhha, đời nó thế, chưa hết duyên thì có đuổi cũng không đi Được. Cũng chẳng lăn tăn gì, nhưng từ bài viết bên kia, rốt cuộc cũng là bạn ảo qua mạng mà làm như là ở trong gầm giường nhà người ta nói cứ như thật, đưa lên làm phiền mọi người trên diễn đàn. Giờ là hết duyên đó bạn.
hết thiện duyên thôi, còn giờ là ác duyên. Con nhỏ tuổi mà ăn nói mất dạy quá. Không làm con giáp 13 mà mà bị ế quá, muốn thằng nào chích phát kiếm con làm mẹ đơn thân. Coi lại mấy cái than vãn mà mình đưa lên đấy rồi tự tát vào mặt mình mấy cái cho tỉnh.
Ủa đấy là việc của người ta. Đâu có ảnh hưởng gì tới bạn mà phải đi tìm từng bài viết rồi mang ra nói vậy? Bạn định là chúa cứu thế hay sao mà phải quan tâm đến việc tâm tư của người khác như thế? Khoan bàn về cách ăn ở, bạn nói về cách nói năng cư xử thì bạn cũng nên tự ngồi gặm lại mấy cái cmt của bạn xem nào? Có thấy vô duyên hay không? Việc thiện duyên hay ác duyên của mìnhh chắc là bó ảnh hưởng liên quan đến bạn nên bạn mới phản ứng dữ dội như thế?
Người ta chỉ có dạy đối với những ngươig có dạy. Còn những người mất dạy tự cho mình đúng như bạn thì không cần phải cư xử có dạy. Chỉ biết chửi người khác nhưbg nhắc đến bản thân mình lại xù lông lên. Bạn cảm thấy tôi làm phiền thì bạn đã im từ lúc bạn chào thân ái rồi chứ đừng tìm kiếm bài viết của tôi rồi nói này nọ. Tôi ăn nói rất lịch sự chứ chưa chửi bạn cau nào đâu mà bạn nói tôi mất dạy
Bạn chào lần này lần thứ mấy rồi mà không đi đi?
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Chẳng phải cứu thế hay cứu độ gi, nhất cư ai thấy những chuyện làm Phi đạo Đức kiểu đó cũng phải lên tiếng. Chào con giáp thứ 13 hahahha
Đầu trang

Huongbaby
Chính thức
Chính thức

thientran88811 đã viết: 20:42, 25/05/19 Chẳng phải cứu thế hay cứu độ gi, nhất cư ai thấy những chuyện làm Phi đạo Đức kiểu đó cũng phải lên tiếng. Chào con giáp thứ 13 hahahha
Ấy chết bạn lại nói đến chuyện đạo đức
Vậy thì chắc việc bạn chả hiểu chả biết cái gì mà chỉ mặt người ta nói người ta là con giáp 13 là 1 việc làm có đạo đức rồi. Sau đó lại còn rảnh rỗi để đi soi cmt của tôi để mang ra nói cũng là 1 việc có đạo đức rồi. Và cái việc bạn xen vào việc của người khác, nói này nói nọ khi người ta phản ứng lại thì lại lên mặt thuyết giảng đạo lý cũng là 1 việc có đạo đức rồi. :))
Bạn mang cái đạo đức của ấy của bạn về cho con cháu thừa hưởng nhé. :))
Lớn tuổi hơn mà cư xử như trẻ trâu như thế thì bạn hơn tôi được cái gì ngoài số tuổi?
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Uh, ráng mà khôn đe làm con giáp 13, Hồ ly lúc nào mà chẳng khôn. Hâhhahahahah
Đầu trang

Huongbaby
Chính thức
Chính thức

thientran88811 đã viết: 20:56, 25/05/19 Uh, ráng mà khôn đe làm con giáp 13, Hồ ly lúc nào mà chẳng khôn. Hâhhahahahah
:)) việc bản thân không làm thì chẳng phải hổ thẹn hay ngán gì lời thiên hạ nói đâu bạn ạ :)) vẫn câu nói đó thôi, chào rồi thì đi đi đừng cố ở lại vớt vát thêm hì nữa :))
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Huongbaby đã viết: 21:00, 25/05/19
thientran88811 đã viết: 20:56, 25/05/19 Uh, ráng mà khôn đe làm con giáp 13, Hồ ly lúc nào mà chẳng khôn. Hâhhahahahah
:)) việc bản thân không làm thì chẳng phải hổ thẹn hay ngán gì lời thiên hạ nói đâu bạn ạ :)) vẫn câu nói đó thôi, chào rồi thì đi đi đừng cố ở lại vớt vát thêm hì nữa :))
Con giáp thứ 13 hâhhahaahaa
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”