Tình duyên của cô gái 32 tuổi ở năm 2016 đã sáng sủa chưa? đã gặp được ý trung nhân chưa? công việc sáng sủa chưa ah?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
eric91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tình duyên của cô gái 32 tuổi ở năm 2016 đã sáng sủa chưa? đã gặp được ý trung nhân chưa? công việc sáng sủa chưa ah

Gửi bài gửi bởi eric91 »

natalie_ngan đã viết: 21:53, 14/07/19
eric91 đã viết: 21:21, 14/07/19
natalie_ngan đã viết: 19:38, 14/07/19 Đọc lại topic này...2019 chưa thấy duyên nợ đâu...Toàn thấy chia tay
ráng đợi hết năm xem, mấy cao nhân nói 2019 có hỉ mà, hết năm nhớ vô topic xác định nha
Sắp hết năm rồi bạn
Đang chuẩn bị chia tay 1 anh việt kiều ở mỹ nữa đây. Vì lên cơn ghen ah, khi vô tình tin nhắn gửi cho nhỏ nào thắm thiết, bay 1 phát lạc qua nick em.
Gio ghét em đây
z là các cao nhân nói cũg fần đúg r, năm nay chị đag có bạn trai, biết đâu dc sẽ bỏ wa mọi chịn để về chug 1 nhà
Đầu trang

natalie_ngan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Tình duyên của cô gái 32 tuổi ở năm 2016 đã sáng sủa chưa? đã gặp được ý trung nhân chưa? công việc sáng sủa chưa ah

Gửi bài gửi bởi natalie_ngan »

Ổng mà nhịn gì...Lúc nào facetime cũng giả vờ ngáp lên ngáp xuống để chị tắt facetime đi, vì các cô đang chờ reply.....Xong rồi hỏi cho đi ngủ được chưa, buồn ngủ lắm rồi...Ngủ ở trong facebook đó..chị bực mình gằn giọng nói: chị đâu phải con nít lên 3 nói gì cũng tin...Ổng nói chị nóng tính...

Gio chị phát hiện ổng ngoài chị còn có thêm 2 cô nữa...giờ ổng cũng hết thiện cảm với chị rồi, chẳng buồn nói chuyện với chị ấy

Ôi ôi ôi
eric91 đã viết: 22:42, 14/07/19

ráng đợi hết năm xem, mấy cao nhân nói 2019 có hỉ mà, hết năm nhớ vô topic xác định nha
Sắp hết năm rồi bạn
Đang chuẩn bị chia tay 1 anh việt kiều ở mỹ nữa đây. Vì lên cơn ghen ah, khi vô tình tin nhắn gửi cho nhỏ nào thắm thiết, bay 1 phát lạc qua nick em.
Gio ghét em đây
[/quote]
z là các cao nhân nói cũg fần đúg r, năm nay chị đag có bạn trai, biết đâu dc sẽ bỏ wa mọi chịn để về chug 1 nhà
[/quote]
Đầu trang

vanness.nguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vanness.nguyen »

natalie_ngan đã viết: 19:07, 08/12/15 Các cao nhân của forum!

Hình ảnh

Mình vô tình thấy ngày sinh bạn này là ngày Khôi Cương, ngoài ý nghĩa nghĩa hôn nhân không thuận, tình duyên trắc trở ra còn ý nghĩa nào nữa không? nhờ các anh/chị đi trước bổ sung giùm ạ
Đầu trang

natalie_ngan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi natalie_ngan »

Mình đi coi bài mấy chỗ...mấy năm trước vong ngoài phá....giờ đến lượt thằng em phá....lam tính tình thất thường
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”