NHỮNG NƠI BẠN ĐÃ QUA- GÓC BÌNH YÊN TRONG TÂM HỒN

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: NHỮNG NƠI BẠN ĐÃ QUA- GÓC BÌNH YÊN TRONG TÂM HỒN

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Ui trời ơi....kkkk
quách xảo què đã viết: 01:59, 07/10/19 Tôi nói lại cho mọi người hiểu là hình tôi post là hình tôi chụp.

Tôi đã giải thích, mọi người có thể đọc lại, tôi không bao giờ lảng tránh bất cứ điều gì.

Mình làm mình nhận, sống ngay thẳng và nói thẳng nói thật.
nguoigiaochi đã viết: 21:15, 06/10/19
4pillar đã viết: 20:40, 06/10/19 Chú mày nói toàn cái điều hiển nhiên =)) sinh tháng 12, âm sát nhập mệnh cư Thìn thêm cự hóa quyền thì thằng cháu này nó bị hoang tưởng nặng, lúc nào cũng nghĩ mình là thần tiên idol, tuy nhiên mặc dù nó cũng có căn xem bói :)) coi nó là thằng hề đi, cho nó vui. Phải có nó thì mới có trò cười.
Nó không trả lời chú, lúc nữa nó lại bô bô
"Tôi vừa đi tây tạng về, khổ quá 20 thông báo với chục tin nhắn, antifan tức quá không làm gì được tôi"
=)) =)) =))
Cảm ơn bác tiếp sức, trợ lực. Bác nói đúng cái xạo què trong tâm nó quá ^:)^ Tôi phải hỏi dồn liên tục vậy để sau này nó đi xạo què, lừa dối ai, chửi bới hỗn hào ai, nổ ai, v.v.....thì các bác, các anh em dán cái link vô mặt nó cho người khác đọc là nó chạy té khói :)) =))
Sau bạn bè người quen nhận ra nó, thằng xạo què để nó trốn chạy như loài chuột.
nguoigiaochi đã viết: 20:34, 06/10/19 Hơn cả 12 tiếng mà nó không trả lời nổi. Kết luận: Thằng quách xảo què ăn không nói có, nói láo, đơm đặt, tiểu nhân, thiếu sự giáo dưỡng của ba mẹ, gia đình và nhà trường. Nên xã hội cần giáo dục nó kẻo nó làm hại xã hội.
Nó vu khống tôi là bạn nữ tên Vành Khuyên rồi nó sỉ nhục đủ điều
Tội lỗi cho bạn con gái đó quá
Các bác tìm kiếm như thế này là ra kết quả nó làm nhục bạn nữ Vành Khuyên như thế nào. Các bác click vào link tìm kiếm

search.php?keywords=V%C3%A0nh+Khuy%C3%A ... %E1%BA%BFm

Hình ảnh
nguoigiaochi đã viết: 20:23, 06/10/19
quách xảo què đã viết: 22:41, 12/09/19 Ừ em Vành khuyên cứ đi tiếp cận cao nhân tiếp nha em, anh đang tự nghĩ đến khuôn mặt gò má hơi cao cao, hàm răng hơi lưa thưa, kèm cái mụi tẹt của em làm anh hơi buồn cười xíu thôi. Ngắm lại thì em cũng dễ xương dù nhìn em cười anh thấy hơi đểu đểu thiệt.
Ui trời ơi.kkkk
Đầu trang

phangian123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phangian123 »

Mài tế thì tế luôn thằng Què khinh mài nha Nameless
Nó khinh mài thế mờ , hay mài không nỡ tế sống idol
Há há há =)) =)) =))
Được cảm ơn bởi: lợn nuôi què
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lợn nuôi què »

phangian123 đã viết: 07:48, 07/10/19 Mài tế thì tế luôn thằng Què khinh mài nha Nameless
Há há há =)) =)) =))
Nó diễn đạt chưa phangian123 :))
Được cảm ơn bởi: phangian123
Đầu trang

phangian123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phangian123 »

lợn nuôi què đã viết: 07:50, 07/10/19
phangian123 đã viết: 07:48, 07/10/19 Mài tế thì tế luôn thằng Què khinh mài nha Nameless
Há há há =)) =)) =))
Chưa đạt =)) mới ở bước khinh thôi, đạt phải đến bước tế sống chính mềnh, tế sống idol =))
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

phangian123 đã viết: 07:51, 07/10/19
lợn nuôi què đã viết: 07:50, 07/10/19
Há há há =)) =)) =))
Chưa đạt =)) mới ở bước khinh thôi, đạt phải đến bước tế sống chính mềnh
Lợn bị què hiếp dâm đây nghĩ, để diễn hay hơn. Có khi nameless123 phải chửi què kinh như nó chửi ông tên trộm thì may ra :)) Khán giả muốn có cảnh diễn đó, diễn đi nào =)) =)) =))
Được cảm ơn bởi: phangian123
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

X hiểu Linh với Thường độ kiểu gì mà giờ nó chia thành lưỡng cực tính mẹ nó rồi. Trước thì 1 thằng im 1 thằng vào bênh, giờ 2 thằng diễn =)) hay là độ nó cũng giống nút like nhỉ, cứ sáng Thường độ nó khỏi, tối Linh độ nó lại tái phát, giống kiểu like 2 lần ấy =))
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, hoavan004, TheLinh, Quách Xạo Quần
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

Em què tuyển cả "luật sư" cự môn đi chửi nhau ở các diễn đàn, các chiến hủ không chửi lại đâu!? À có cả em Hồng Hạnh Minh Nguyệt tử vi gì đó tham gia "chửi" á!!!

hoi-tu-vi/tuyen-luat-su-t73006.html#p1242493
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

quách xảo què đã viết: 15:26, 20/06/15 @béo: âu kê giúp anh trước cái đã, sẽ có chồng cho em,,,,
@ em lộ: em và phùn có khi hợp tác lại thành đôi bạn thân vì 2 em quả thực là có sức công phá vô cùng to lớn, thiếu 1 trong 2 như anh thiếu 1 cánh tay vậy, vì vây 2 em hãi cùng chung sức chiến với anh lần này.
anh sẽ kêu gọi thêm em mai mít ước, đôi khi phải nhỏng nhẽo và mềm dẻo như em mai thì nó mới hiệu quả+ cộng thêm em mèo có tính chơi xả láng, cần là phang nữa thì tên kia chỉ có chết thâu,,,, à cộng thêm em dang chân ra ngày thơ và có chất hoang dại thì phải nói là trên cả tuyệt vời,,,,,,
quách xảo què đã viết: 15:02, 20/06/15 kình thưa quý dị, què đang gây chiến nên mong cần tuyển cự môn thần chưởng ,....và nhiều thứ khác....
yêu cầu:- có khả năng chịu đựng và chiến tốt.
- có cự môn ở thân hoặc mệnh, vì đây là sao uy lực để chiến đấu....
- là phụ nữ càng tốt, vì phụ nữ chửi mới thâm
à vụ tranh luận này chỉ vui vẻ thâu nên không căng thẳng hay ác ý gì, ai thấy đủ tiêu chuẩn thì nộp hồ sơ
lương bổng: sẽ hậu tạ sau cuộc chiến.
nào ai thấy mình phù hợp thì tham gia.
quách xảo què đã viết: 16:43, 20/06/15 hehehe đã hòa giải được, què đã thắng kiện , nên cảm ơn các bạn đã tham gia,,,,,công nhận mình cải nhau ác chiến thặc,,,,què sẽ mỏ tóp giải số cho những người đã tham gia trong top này khi có thời gian,,,,cảm ơn các bạn,,,,mình đi en mừng chiến thắng

Trưa giờ giải lao mời hề què diễn cái nào =D> =D> :))
Đầu trang

Nameless123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nameless123 »

Haiz , là ai cũng được tôi k quan tâm. Nhưng đừng vào mấy fb của ngta làm loạn là được. Tôi lên đây vui vẻ là chính vì tôi k học tử vi, tôi nói điều này từ ngày đầu vào đây, tôi vào tấu tiếu ngạo giang hồ thôi.

Tôi k phải mệnh cự môn, tôi có sao ăn nói khác, có nhiều cách nói hay hơn cả cự môn. Về cơ bản là tôi thông mình, học tốt. Lên đây giải trí thôi. Vài hôm rời diễn đàn thì cũng chẳng ai biết là ai. Tôi có thói quen ít lâu lại thay nick mới vì k muốn người khác tò mò cuộc đời mình.
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ditlungtung »

Lol, bị bệnh đa nhân cách, 2h đêm qua nó tự nói chuyện với nó bằng 2 nick à, dcm, qxq hiếp. Dâm con heo đẩy bà già xuống biển :)) :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”