Em năm nay 31 tuổi và chuẩn bị lấy vợ. Kính nhờ các bác cho em xin lời khuyên về công việc vì em thấy lận đận quá.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ducthanh2710
Chính thức
Chính thức

Re: Em năm nay 31 tuổi và chuẩn bị lấy vợ. Kính nhờ các bác cho em xin lời khuyên về công việc vì em thấy lận đận quá.

Gửi bài gửi bởi ducthanh2710 »

dinhhai36 đã viết: 11:26, 21/10/19 Nếu bạn chưa có bằng đại học thì lá số này đúng vì Điểm Chào Đời và Điểm Lá Số đều quá ư trung bình 10/20.
Theo lá số này: tháng 3 âm năm tới khá xấu, nên cẩn thận về bệnh và tai nạn; tháng 4 và 8 âm khá tốt, tuy nhiên đừng kỳ vọng nhiều.
E có bằng đại học rồi bác ạ, vậy đang bị sai ở đâu thế bác.
Đầu trang

ducthanh2710
Chính thức
Chính thức

Re: Em năm nay 31 tuổi và chuẩn bị lấy vợ. Kính nhờ các bác cho em xin lời khuyên về công việc vì em thấy lận đận quá.

leroicuaphat đã viết: 14:10, 08/10/19 Năm nay L. Thiên mã nhập đất phu thê, 2 vợ chồng bạn quen nhau lâu rồi hay chỉ mới xảy ra trong năm nay?. Tôi nghĩ bạn ít giữ được tiền nhưng vẫn có tiền tiêu sài, tiền cứ luân chuyển liên tục, thấy có vẻ không ổn định mà lại ổn định. Nhiều người bề ngoài thấy công danh tiền tài ổn định nhưng sau một đêm lại trắng tay đấy thôi. Với lá số này từ đây đến 5 năm sau vẫn tốt.
2 đứa bọn e gặp sự cố bác ạ, không biết năm nay có cưới được nhau không :(
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

ducthanh2710 đã viết: 23:55, 22/10/19
leroicuaphat đã viết: 14:10, 08/10/19 Năm nay L. Thiên mã nhập đất phu thê, 2 vợ chồng bạn quen nhau lâu rồi hay chỉ mới xảy ra trong năm nay?. Tôi nghĩ bạn ít giữ được tiền nhưng vẫn có tiền tiêu sài, tiền cứ luân chuyển liên tục, thấy có vẻ không ổn định mà lại ổn định. Nhiều người bề ngoài thấy công danh tiền tài ổn định nhưng sau một đêm lại trắng tay đấy thôi. Với lá số này từ đây đến 5 năm sau vẫn tốt.
Năm nay tôi thấy tại tiểu hạn có bộ sao lưu và cố định tang mã khốc hư kình đà, lưu niên đại vận tại phụ mẫu có thiên cơ không kiếp. Sợ trong nhà có tang chế mà ko cử hành hôn lễ được. Hy vọng là tôi nói sai.
Được cảm ơn bởi: nhondoan, ducthanh2710
Đầu trang

ducthanh2710
Chính thức
Chính thức

leroicuaphat đã viết: 02:15, 23/10/19
ducthanh2710 đã viết: 23:55, 22/10/19
Năm nay tôi thấy tại tiểu hạn có bộ sao lưu và cố định tang mã khốc hư kình đà, lưu niên đại vận tại phụ mẫu có thiên cơ không kiếp. Sợ trong nhà có tang chế mà ko cử hành hôn lễ được. Hy vọng là tôi nói sai.
Tang chế ở đây có được tính là họ hàng xa k ạ, vì nhà e cũng có ông a họ mới mất ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”