Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Gửi bài gửi bởi hungton »

quochuu1996 đã viết: 11:09, 01/01/20
hungton đã viết: 11:07, 01/01/20
quochuu1996 đã viết: 10:58, 01/01/20
Năm mới con kính chúc 2 bác thật nhiều sức khỏe và niềm vui. Bác Hungton mến, trước đây con có nt cho bác mong bác xem giúp con chính xác giờ sinh nhưng chưa hữu duyên được bác trả lời, nay con post lá số con cảm thấy giống với cuộc đời con mong bác xem giúp con về tình duyên năm 26t liệu con có thể lấy vợ. Con dành cả năm sau để đi làm học hỏi kinh nghiệm làm dịch vụ, kinh doanh. Liệu tài bạch của con có tốt ko ạ
Trước con có 1 chị. Từ bé tới giờ con bị gãy tay 3 lần, té xe cũng 4 5 lần. Con cảm thấy con hay đc người ngoài giúp đỡ, trước giờ cũng đc xem là may mắn
Đây là lá số của con, con xin cảm ơn 2 bác!!!!!
Hình ảnh
Bạn nay ̉ VN hay ở nước ngoài?
Mến ,
Hiện con ở vn, chị con 2 năm nữa làm giấy tờ để bảo lãnh ba mẹ con đi nước ngoài. Tương lai con cũng có hướng đi nước ngoại định cư ạ
Bạn thông minh ,giỏi ngoại ngữ , nay có bằng cấp gì ,ngành nào? hệ năm .
Cách số ly hương sống xứ người.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: quochuu1996
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thanthatsattuvi đã viết: 11:11, 01/01/20
hungton đã viết: 08:58, 01/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 07:56, 01/01/20 Cháu rất mong được hai bác xem cho cháu về công danh trong năm mới và xem giúp cháu về chồng con ạ.có phải lá số của cháu là cô độc, sát chồng con k ạ? Vì từng có người xem bảo với cháu như vậy.
Cháu nói sơ qua về bản thân:
Cháu cao 1m6, mặt hơi dài. Gia đình có 3 chị em, cháu là con thứ. Năm 2013 cháu từng thi trượt đh, năm 2014 cháu thi lại nhưng cũng k đỗ trường cháu thích nên đi học nguyện vọng 2 bên sư phạm.
Năm 2018 cháu kết hôn, năm 2019 cháu sinh em bé.
Tính tình cháu dễ gần, hòa đồng hướng thiện nh hay lo nghĩ sợ sệt.
Kính chúc 2 bác năm mới sức khỏe dồi dào, vạn sự bình an ạ.
Rất mong hưu duyên đc bác xem giúp cháu ạ
Hình ảnh
Bạ̣n là con thứ vai trưởng ? Bạn có số ly hương .
Mến ,
Cháu là con thứ 2. Chị gái cháu lấy chồng xa. Còn cháu vẫn ở vs bố mẹ đẻ vì chồng đi làm xa ạ
Bạn đang làm gì ? có tốt nghiệp ĐHọc? ngành gì ?
Cung Mệnh : Đồng Lương : Thọ tinh . Cung Thân Thiên Việt : Thọ tinh . Cung Phúc Thái Dương Miếu : Thì làm sao mà yểu ?
Bạn sinh ra và vẫn ở nguyên 1 chỗ ?
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

hungton đã viết: 22:08, 01/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 11:11, 01/01/20
hungton đã viết: 08:58, 01/01/20
Bạ̣n là con thứ vai trưởng ? Bạn có số ly hương .
Mến ,
Cháu là con thứ 2. Chị gái cháu lấy chồng xa. Còn cháu vẫn ở vs bố mẹ đẻ vì chồng đi làm xa ạ
Bạn đang làm gì ? có tốt nghiệp ĐHọc? ngành gì ?
Cung Mệnh : Đồng Lương : Thọ tinh . Cung Thân Thiên Việt : Thọ tinh . Cung Phúc Thái Dương Miếu : Thì làm sao mà yểu ?
Bạn sinh ra và vẫn ở nguyên 1 chỗ ?
Mến ,
Ngưới đó xem bảo cháu thân có cách đào hồng không kiếp nên yểu mệnh sát chồng con.
Dạ đúng r ạ. Cháu giờ lấy chồng rồi nhưng vẫn ở với bố mẹ ạ.
Cháu có tốt nghiệp đại học bằng giỏi trường sư phạm. Cháu hiện đi dạy hợp đồng và gia sư, có làm thêm công việc bán hàng tại nhà.
Bác xem giúp cháu 1 chút về công danh và con cái ạ. Cháu cảm ơn bác!
Sửa lần cuối bởi Thanthatsattuvi vào lúc 22:19, 01/01/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TalaDanlat đã viết: 11:28, 01/01/20
hungton đã viết: 00:35, 01/01/20

̣ Để tôn trọng VIO ,người nổi tiếng nhất DĐ , tôi xin đề nghị mở quán :
VIO- Hung Tôn :Quà Xuân Canh -Tý .
Kính đề nghị Quý MN tôn trọng quy định của Vio và tôi thêm là :
- 1- Không xem cho các lá số : NHỜ XEM cho người khác . Trừ vài biệt lệ không có nơi nào có câu trả lời . khi biết rõ gia thế.
2- Ưu tiên cho các lá số : Đã đi xem nhiều thầy mà không hài lòng về các vấn đề khốn cùng , khó khăn , tuyệt vọng .
3- Các trường hợp khốn cùng , không biết tương lai về đâu ?.
4- Phải có NTNGiờ chính xác.
5- Trao đổi kinh nghiệm thực chứng về luận giải Tử vi .
Huyền Học bao la, kinh nghiệm ít oi , những gì có chút kinh nghiệm cũng chỉ là để giúp MN biết Thiên Định trong Cõi Người Bể Khổ này.
Kính Mời Quý thành viên hảo tâm cùng tham gia để có nhiều tham luận giúp MN để làm tăng sự chính xác của vấn đề.
Nay Kính ,
Tôn Thất Hùng
Cháu chào chú Hung Tôn và chú VIO, hữu duyên mong được 2 chú xem lá số ạ
1. Cháu muốn hỏi về vấn đề tình duyên, hạn hôn nhân, đã có thầy tử vi nói cháu kết hôn trước 30 tuổi mà bây giờ 30 cháu vẫn chưa từng yêu ai ạ :D. Có bạn nói cháu có Đào Hồng Cô Quả có thể còn không kết hôn :(
2. Trường hợp của cháu cũng không phải khó khăn gì chỉ là hiện tại cháu đang đi học thêm về Môi trường và không biết công việc sắp tới nên đi theo hướng nào, trước đó cháu học Ngôn ngữ
Cháu cảm ơn 2 chú ạ! Chúc 2 chú nhiều sức khỏe ạ!

Hình ảnhHình ảnh
Năm Canh Tý có cơ hội bén duyên . Bạn là con trưởng ?
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi, TalaDanlat
Đầu trang

TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi TalaDanlat »

hungton đã viết: 22:18, 01/01/20
TalaDanlat đã viết: 11:28, 01/01/20
hungton đã viết: 00:35, 01/01/20

̣ Để tôn trọng VIO ,người nổi tiếng nhất DĐ , tôi xin đề nghị mở quán :
VIO- Hung Tôn :Quà Xuân Canh -Tý .
Kính đề nghị Quý MN tôn trọng quy định của Vio và tôi thêm là :
- 1- Không xem cho các lá số : NHỜ XEM cho người khác . Trừ vài biệt lệ không có nơi nào có câu trả lời . khi biết rõ gia thế.
2- Ưu tiên cho các lá số : Đã đi xem nhiều thầy mà không hài lòng về các vấn đề khốn cùng , khó khăn , tuyệt vọng .
3- Các trường hợp khốn cùng , không biết tương lai về đâu ?.
4- Phải có NTNGiờ chính xác.
5- Trao đổi kinh nghiệm thực chứng về luận giải Tử vi .
Huyền Học bao la, kinh nghiệm ít oi , những gì có chút kinh nghiệm cũng chỉ là để giúp MN biết Thiên Định trong Cõi Người Bể Khổ này.
Kính Mời Quý thành viên hảo tâm cùng tham gia để có nhiều tham luận giúp MN để làm tăng sự chính xác của vấn đề.
Nay Kính ,
Tôn Thất Hùng
Cháu chào chú Hung Tôn và chú VIO, hữu duyên mong được 2 chú xem lá số ạ
1. Cháu muốn hỏi về vấn đề tình duyên, hạn hôn nhân, đã có thầy tử vi nói cháu kết hôn trước 30 tuổi mà bây giờ 30 cháu vẫn chưa từng yêu ai ạ :D. Có bạn nói cháu có Đào Hồng Cô Quả có thể còn không kết hôn :(
2. Trường hợp của cháu cũng không phải khó khăn gì chỉ là hiện tại cháu đang đi học thêm về Môi trường và không biết công việc sắp tới nên đi theo hướng nào, trước đó cháu học Ngôn ngữ
Cháu cảm ơn 2 chú ạ! Chúc 2 chú nhiều sức khỏe ạ!

Hình ảnhHình ảnh
Năm Canh Tý có cơ hội bén duyên . Bạn là con trưởng ?
Mến ,
Dạ cháu là con út ạ, trên cháu có 1 anh trai ạ. Năm tới cháu có cơ hội bén duyên ạ :). Chú có thể xem giúp cháu về ng cháu sẽ lấy không ạ?
Về công việc, cháu nên theo hướng nào ạ?
Cháu cảm ơn chú nhiều ạ!
Đầu trang

laicoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi laicoi »

Kính chúc hai bác Hungton - Vio năm mới vạn sự tốt lành
Kính nhờ bác luận giải giùm con đường công việc, tình duyên sắp tới. Lá số của con có cách cục xa quê hương lập nghiệp được ko ạ, nếu được thì Nam tiến hay Bắc tiến ạ. Con đang hoang mang ko biết lựa chọn đi đâu về đâu.
Đôi nét về con và vài vận hạn ạ
1.Con tên Võ Nguyễn Hương Lài sinh ngày 10/07/1993, giờ Ngọ, cao 1m52 người nhỏ bé, da trắng lúc nhỏ sức khoẻ rất yếu, sinh non. Năm 5,6 tuổi bị xe máy tông chết lâm sàng được bác sĩ gần nhà cứu sống.
2. Con học ngành kế toán đã liên thông từ cđ lên đh, học ko giỏi nhưng thi cử thuận lợi ko có biến cố gì
3. Bố mẹ con sức khoẻ đều yếu, bố con là thương binh, trên con có chị gái học hành giỏi giang hơn con nhưng ko thuận lợi công danh sự nghiệp
4. Năm nay con chuẩn bị cưới nhưng đã huỷ hôn, hiện tại đã nghỉ việc cũ và chưa có việc mới.
Con cảm ơn hai bác.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: laicoi
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Kilimanjaro đã viết: 11:29, 01/01/20 Nhờ 2 bác cho cháu vài lời về lá số ạ. Cháu yêu thích nghệ thuật nhưng vì đi kiếm cơm nên vẫn đang theo ngành IT. Nhờ 2 bác cho ý kiến về 2 đại hạn sắp tới của cháu nữa ạ.
Đa tạ 2 bác :x
Hình ảnh
Cố gắng sống qua ngày, Có tâm tu hành . Đaị hạn 52- 61 Tuổi khá giả,
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi
Đầu trang

minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhkhuebibong »

hungton đã viết: 20:38, 01/01/20
minhkhuebibong đã viết: 14:33, 01/01/20
hungton đã viết: 10:38, 01/01/20
Bạn mê,́n ,
Bạn là con trưởng hay vai trưởng? học ngành gì ? hệ năm ?
Tình cảm NTNào ? Xin xác nhận câu hỏi .
Mến,
Cháu là em gái út nhưng có tiếng nói trong gđ ạ. Cháu học ngành kinh tế quốc tế và đã đi làm được 2 năm ạ.
Năm nay cháu vừa kết thúc chuyện tình lâu năm và cũng vừa trải qua 1 chuyện tình thoáng qua ạ
Cháu cảm ơn ạ!
Đúng số Bạn . Hao tán và duyên chưa bén .
Bạn có quen bạn trai nào là Việt kiều ? ngừơi Nước ngoài?
10 năm này làm có tiền , khó giữ tiền . nhiều thay đổi bất ngờ.
Cuộc đời sẽ giàu có ở Đại hạn 43- 42 Tuổi.
Mến,
Cháu cảm ơn bác Hungton. Đúng là mới được 3 năm đầu đại vận nhưng mỗi năm lại có 1 sự thay đổi lớn ạ. Năm đầu đại vận thì chuyện tốt là đi làm có tiền, chuyện không tốt là tình yêu đang từ gần phải yêu xa. Năm thứ 2 hoàn cảnh gia đình thay đổi 180 độ. Năm thứ 3 là diễn biến xấu hơn của những chuyện trên và đứt gánh hẳn chuyện tình cảm.
Cháu chưa quen bạn trai ngoại quốc hay Việt kiều nào ạ.
Bác có thể trả lời giúp cháu năm tới 2020 cháu có duyên mới ko ạ? Mối duyên đó như thế nào ạ? Và chuyện công việc có thuận lợi? Chuyển việc Nam tiến có thuận ko ạ? Năm tới tinh thần cháu sẽ khá hơn và vui vẻ nhẹ nhõm hơn chứ ạ?
Sửa lần cuối bởi minhkhuebibong vào lúc 22:44, 01/01/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

xuancanh997 đã viết: 12:57, 01/01/20 Cháu kính nhờ bác Hùng Tôn và Bác VIO xem giúp cháu năm 2020 ạ
Cháu là :
- Nam
- Sinh ngày 8/6/97 ÂL giờ Hợi
- Ngoại hình : Cao 1m8 , gầy ,mặt mũi ưa nhìn
- Cháu chưa lấy vợ
- Nhà cháu 3 chị em
- Cháu con út vai trưởng
- Cháu với bố mẹ không hợp tính nhau
Một số sự kiện :
- Năm 2014 bố cháu tai biến ốm nặng đến bây giờ
- Năm 2014 cháu bỏ học , Năm 2015 cháu học lại tốt nghiệp cấp 3 và không học đại học
- Năm 2018 cháu có 1 mối tình 6 tháng
- Năm 2019 cháu bị tai nạn gẫy xương quai đòn
- Năm 2019 bà ngoại cháu mất
- Từ 2014 đến bây giờ cháu làm 1 vài công việc trong gia đình 1 thời gian ngắn lại bỏ
Bác xem giúp cháu công việc và tình duyên năm sau có gì khởi sắc không ạ?
Hình ảnh
Thay đổi chỗ ở, sống xa quê càng khá giả, Từ 35 ----44 Tuổi có cơ hội khá giả.
Mến ,
Sửa lần cuối bởi hungton vào lúc 22:45, 01/01/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: xuancanh997
Đầu trang

luuhien76
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luuhien76 »

Năm mới kính chúc 2 chú Hùng Tôn và Vio thật nhiều sức khỏe và an lành ạ. Rất mong hữu duyên được 2 chú xem giúp lá số của cháu:
Cách đây 2 năm ( đầu năm 2018) có người xem cho cháu về hạn hôn nhân là có kết hôn trong 2 năm tới. Trong 2 năm 2018-19 cháu cũng có người yêu tuy nhiên không đi đến hôn nhân, đã chia tay. Vậy nhờ 2 chú xem giúp khi nào cháu mới đến hạn hôn nhân ạ
Chân thành cảm ơn 2 chú!
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”