"Lá số 100 lá mới có một lá"

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
BTHAO
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: "Lá số 100 lá mới có một lá"

Gửi bài gửi bởi BTHAO »

maiquynh130995 đã viết: 16:35, 19/08/20
Thiên An đã viết: 23:51, 14/08/16 Nhà riêng mua được. Còn chuyện cung phu nói xấu là do bạn bạn tin không?
Giờ trẻ quá nhé, mấy năm nữa sẽ biết ^^ biết sớm vô dụng
Giờ thì xấu thật chị ạ.
Em đang mang thai và làm single mom rồi ạ.
Và bị lừa 1 vố quá đau luôn c ạ :)
Cố lên em!
Đầu trang

daihau2404
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi daihau2404 »

Em chưa đi xem tử vi bao h , vì chỗ em ở hầu như k có ai coi tử vi , chỉ toàn hầu đồng , xem bói . Nhưng lúc em đẻ , em suýt chết sau 2-3 ngày ra đời , nên ông ngoại em đã chèo thuyền vượt sông đi gặp thầy tư vi nổi tiếng nhất vùng lúc đó . Ông đó bảo là lá số của em là lá số hiếm có . 😂 . E cũng công nhận là k có ai giống em , bầm dập từ nhỏ tới lớn . K có đắng cay nào chưa nếm qua .

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

emilyratajkowski đã viết: 05:41, 14/08/16 không phải tam hoá liên châu nha bạn tam hoá liên châu: hoá lộc hoá khoa hoá quyền nằm ở 3 cung liền nhau, hoá quyền phải nằm giữa và nằm ở cung mệnh. Nhưng bạn mệnh đắc vòng thái tuế thì còn hơn tam hoá liên châu nhiều. Số tốt, ráng giúp đỡ anh chị em trong nhà
Tại sao vòng thái tuế lại hơn nhiều tam hóa
Đầu trang

maiquynh130995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi maiquynh130995 »

hungton đã viết: 21:08, 19/08/20 Cháu maiquynh mến ,
Là người có cá tính mạnh : Song Lộc đồng cung . CungPhu : Phục binh nhị Hợp và giáp cung Tử Tức : Đế vượng : có con làm single mom , Năm Canh Tý này có Đế vượng . 10 NĂM Lương Đồng KKiếp Phục binh Hóa Kỵ từ cung Phu chiếu về Đại hạn thì khó tránh việc bị lừa tình . Hậu vận từ 45- 54 tuổi : giàu có , có khả năng về chính trị.
Cự Cơ Song Lộc Tam hóa liên châu , tứ linh : có lý tưởng , dễ thành công trong sự nghiệp. Tuổi Ất âm nữ hợp cách này . Phải cố giữ ngôn từ , ̣trọng lời nói< Cự Cơ Lộc Tồn đồng cung ngôn ngữ bất cẩn > dễ bị thị̣̣ phi, tai tiếng . Lạ̣i thêm Hỏa Tinh đắc ̣địa : Cương cường . nóng nảy , gan dạ , dám làm dán chịu . Cung Phu : có Hóa Kỵ Phục binh ÂD : có thể cả hai đều có con riêng . Nên sống như Tây Âu : Dating , bồ bịch : kết hôn thì khắc khẩu .
Mến ,
Dạ cháu cảm ơn chú nhiều ạ.
Chú luận đúng quá. Đúng là cháu hay nói năng bất cẩn, cuộc sống lúc sống chung vs ng kia như địa ngục, nếu ko phải chửi nhau thì đánh nhau.
Cháu xin phép copy link fb cháu lên đây, mới mấy hôm trước cháu phốt thằng kia xong, mà trong lòng vẫn còn uất ức lắm. https://www.facebook.com/tranlam.maiquy ... 1955476495
Cho cháu hỏi, liệu sau này nó có quay về đòi con ko ạ? Hay còn dính líu gì sau này vs thằng kia ko nếu theo như lá số của cháu ấy ạ? Cháu sợ thật sự luôn rồi. Cháu vs nó chỉ có sống chung rồi có con rồi chia tay chứ chưa có đăng ký kết hôn thì liệu có tính là 1 đời chồng ko ạ? Thật sự không biết sau tập này thì tập sau liệu có ổn hơn ko hay lại tiếp tục bị lừa nữa ạ hic :((
[img]https://tuvivietnam.vn/?page_id=719[img]
Đầu trang

maiquynh130995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nmtuan93 đã viết: 20:11, 19/08/20 Từ 25 đổ đi mới được tam hóa liê châu bạn nhé, có vẻ là phát đặc biệt nhanh vào cuối đại vận
Mới đầu đại vận e đã bị lừa tình lừa tiền h đnag mang thai gần 8 tháng và làm single mom anh ạ. Chắc nghiệp em nặng nên mới gặp phải thể loại khốn nạn như thằng kia... cuộc đời sống 25 năm chưa bao giờ có biến cố nào như năm nay. Không biết 10 năm này có đi nỗi hết được hay ko ... :(
Đầu trang

maiquynh130995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

BTHAO đã viết: 21:14, 19/08/20
maiquynh130995 đã viết: 16:35, 19/08/20
Thiên An đã viết: 23:51, 14/08/16 Nhà riêng mua được. Còn chuyện cung phu nói xấu là do bạn bạn tin không?
Giờ trẻ quá nhé, mấy năm nữa sẽ biết ^^ biết sớm vô dụng
Giờ thì xấu thật chị ạ.
Em đang mang thai và làm single mom rồi ạ.
Và bị lừa 1 vố quá đau luôn c ạ :)
Cố lên em!
Em cảm ơn chị ạ.
Giờ e mang thai gần 8 tháng rồi. KHoảng thời gian qua khủng hoảng thật sự luôn. May là cũng dần đi qua được. Hy vọng thời gian sau sẽ tốt hơn hic.
Có gì kết bạn fb nói chuyện sẵn làm quen c hén: https://www.facebook.com/tranlam.maiquynh/
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

Chuyện của bạn bắt đầu từ việc đi xem tứ trụ, xong rồi học nó @@
À, mình tò mò tí
Bạn có vẻ là ng mộ đạo, đạo gì thì mình chưa biết
Có vẻ bạn cũng được rất nhiều "Cao thủ" tử vi- tứ trụ luận lá số rồi ( trong đó có thầy tứ trụ của bạn).
Vậy có ai đã dặn bạn cẩn thận chuyện dễ single mom kia chưa? Hay toàn bảo nhà to, xe 4 bánh, @@, hoặc đai vận xxx-xxx sẽ phát mạnh @@ :-w

Chúc bạn mẹ tròn con vuông, :) :)
Đầu trang

BTHAO
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi BTHAO »

maiquynh130995 đã viết: 15:14, 21/08/20
Là người có cá tính mạnh : Song Lộc đồng cung . CungPhu : Phục binh nhị Hợp và giáp cung Tử Tức : Đế vượng : có con làm single mom , Năm Canh Tý này có Đế vượng . 10 NĂM Lương Đồng KKiếp Phục binh Hóa Kỵ từ cung Phu chiếu về Đại hạn thì khó tránh việc bị lừa tình . Hậu vận từ 45- 54 tuổi : giàu có , có khả năng về chính trị.
Cự Cơ Song Lộc Tam hóa liên châu , tứ linh : có lý tưởng , dễ thành công trong sự nghiệp. Tuổi Ất âm nữ hợp cách này . Phải cố giữ ngôn từ , ̣trọng lời nói< Cự Cơ Lộc Tồn đồng cung ngôn ngữ bất cẩn > dễ bị thị̣̣ phi, tai tiếng . Lạ̣i thêm Hỏa Tinh đắc ̣địa : Cương cường . nóng nảy , gan dạ , dám làm dán chịu . Cung Phu : có Hóa Kỵ Phục binh ÂD : có thể cả hai đều có con riêng . Nên sống như Tây Âu : Dating , bồ bịch : kết hôn thì khắc khẩu .
Mến ,
Chú luận đúng quá. Đúng là cháu hay nói năng bất cẩn, cuộc sống lúc sống chung vs ng kia như địa ngục, nếu ko phải chửi nhau thì đánh nhau.
Cháu xin phép copy link fb cháu lên đây, mới mấy hôm trước cháu phốt thằng kia xong, mà trong lòng vẫn còn uất ức lắm. https://www.facebook.com/tranlam.maiquy ... 1955476495
Cho cháu hỏi, liệu sau này nó có quay về đòi con ko ạ? Hay còn dính líu gì sau này vs thằng kia ko nếu theo như lá số của cháu ấy ạ? Cháu sợ thật sự luôn rồi. Cháu vs nó chỉ có sống chung rồi có con rồi chia tay chứ chưa có đăng ký kết hôn thì liệu có tính là 1 đời chồng ko ạ? Thật sự không biết sau tập này thì tập sau liệu có ổn hơn ko hay lại tiếp tục bị lừa nữa ạ hic :((
Chị chưa đọc hết bài phốt của em, mới đọc dc một ít mà chị sợ cho cái đoạn cuồng tín của em luôn. Cái mặt thằng nhóc ấy nhìn là thấy ko chút cảm tình mà em tin hay dc. Thôi giờ cái gì cũng đã lỡ, ở vậy nuôi con thời gian cho mọi thứ tĩnh lại rồi tính tiếp. Sinh ra giấy khai sinh là con ko cha, với dạng như nhóc ấy nó ko đòi con với em đâu, nó chỉ đòi trừ khi nó muốn kiêm tiền từ em thôi. Dù e có đăng kí kh thì con dưới 36th tòa xử theo mẹ, cha trợ cấp đến năm 18t, trên 36th thì dựa vào kinh tế từng người và có quyền giành quyền nuôi con ko, từ 9t thì hỏi ý bé. Em và nhóc đó ko có gì thì em cứ yên tâm. Chuẩn bị tinh thần thoải mái, chào đón đồng chí con chào đời. Sai lầm này bài học để mình hiểu và tĩnh tâm lại mọi thứ.
Đầu trang

maiquynh130995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

BTHAO đã viết: 16:06, 21/08/20
maiquynh130995 đã viết: 15:14, 21/08/20
Mến ,
Chị chưa đọc hết bài phốt của em, mới đọc dc một ít mà chị sợ cho cái đoạn cuồng tín của em luôn. Cái mặt thằng nhóc ấy nhìn là thấy ko chút cảm tình mà em tin hay dc. Thôi giờ cái gì cũng đã lỡ, ở vậy nuôi con thời gian cho mọi thứ tĩnh lại rồi tính tiếp. Sinh ra giấy khai sinh là con ko cha, với dạng như nhóc ấy nó ko đòi con với em đâu, nó chỉ đòi trừ khi nó muốn kiêm tiền từ em thôi. Dù e có đăng kí kh thì con dưới 36th tòa xử theo mẹ, cha trợ cấp đến năm 18t, trên 36th thì dựa vào kinh tế từng người và có quyền giành quyền nuôi con ko, từ 9t thì hỏi ý bé. Em và nhóc đó ko có gì thì em cứ yên tâm. Chuẩn bị tinh thần thoải mái, chào đón đồng chí con chào đời. Sai lầm này bài học để mình hiểu và tĩnh tâm lại mọi thứ.
Dạ vâng chị ạ. E cứ nhiều khi tự trách mình sao có thể ngu vs cuồng tín vậy luôn á c. Dù e biết e thích huyền học, tử vi, tứ trụ, mộ đạo thật mà hổng nghĩ có ngày mình ngu để bị lừa z luôn.
May là em vs nó ko có đăng ký kết hôn. Haizz, thôi xem như bài học để đời. 2 đại vận trước em đi e thấy cuộc sống e khá êm đẹp cho tới khi qua đại vận phúc đức thì như kiểu đang trên ngựa mà bị đạp xuống chó z á c :3
Em cảm ơn lời khuyên của c ạ. Từ h tự thân mẹ con e vận động, hy vọng mẹ tròn con vuông, tương lai có thêm nghị lực sức khỏe, ráng cày bừa để kiếm tiền nuôi bé trai này ạ ^^
E đã kết bạn zalo vs c rồi nhé ạ.
Đầu trang

maiquynh130995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nhondoan đã viết: 15:33, 21/08/20 Chuyện của bạn bắt đầu từ việc đi xem tứ trụ, xong rồi học nó @@
À, mình tò mò tí
Bạn có vẻ là ng mộ đạo, đạo gì thì mình chưa biết
Có vẻ bạn cũng được rất nhiều "Cao thủ" tử vi- tứ trụ luận lá số rồi ( trong đó có thầy tứ trụ của bạn).
Vậy có ai đã dặn bạn cẩn thận chuyện dễ single mom kia chưa? Hay toàn bảo nhà to, xe 4 bánh, @@, hoặc đai vận xxx-xxx sẽ phát mạnh @@ :-w

Chúc bạn mẹ tròn con vuông, :) :)
Chưa ai nói vs e về việc sẽ là single mom, nhưng rất nhiều ng xem cho em, kể cả e tự xem thì đoán đc là sau này dễ bị lừa gạt và còn có con rồi mới cưới, hôn nhân khá xấu, dễ tan vỡ... v...v ạ.
Còn về việc single mom thì e nói thật mấy chục năm cuộc đời e chưa bao h nghĩ e sẽ làm đâu. Cho tới năm nay :)
Được cảm ơn bởi: nhondoan, thamvu88
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”