Đàn ông cần gì

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Đàn ông cần gì

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

:)) bị chuyển sang mục chém gió rồi.

Ủng hộ mod =D>

-'xxxxxxzzzzz
đừng nói trước mình cần gì mà hãy tự hỏi mình xứng đáng với cái gì?
Bản thân mình đáng giá bao nhiêu.

Tiền, nhà, xe cộ sự nghiẹp đều chỉ là 1 phần của con người bạn thôi. Ko phải tất cả.

Phụ nữ cũng vậy. Nhan sắc gia cảnh chỉ là 1 phần của họ.

Tôi thấy bạn nói quá nhiều trong khi làm thì quá ít. Đã tâm sự nói chuỷenn với bạn nhiều rồi, hình như có lần xem bói cjeck hạn cho ban rồi thì phải. Vì tôi đoán thấy bạn tử tế và đang mất phương hướng. Nhưng nói hoài, loay hoay hoài, mấy tháng trời quay lại vẫn thấy bạn ở đây. Bám víu vào 1 tờ giấy vớ vẩn ghi tử vi cư ngọ. Haizzz. Thước đo của cd đâu phải dựa trên lời nói hay tờ lá số. Tội phạm giết người hàng loạt mà trước khi bị tử hình họ còn thấy là mình đúng cơ mà. Nói nhìu ích chi đâu
Được cảm ơn bởi: Dân chơi lành mạnh
Đầu trang

Dân chơi lành mạnh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Dân chơi lành mạnh »

Polyrhythm đã viết: 15:32, 16/11/20 :)) đừng nói trước mình cần gì mà hãy tự hỏi mình xứng đáng với cái gì?
Bản thân mình đáng giá bao nhiêu.

Tiền, nhà, xe cộ sự nghiẹp đều chỉ là 1 phần của con người bạn thôi. Ko phải tất cả.

Phụ nữ cũng vậy. Nhan sắc gia cảnh chỉ là 1 phần của họ.

Tôi thấy bạn nói quá nhiều trong khi làm thì quá ít. Đã tâm sự nói chuỷenn với bạn nhiều rồi, hình như có lần xem bói cjeck hạn cho ban rồi thì phải. Vì tôi đoán thấy bạn tử tế và đang mất phương hướng. Nhưng nói hoài, loay hoay hoài, mấy tháng trời quay lại vẫn thấy bạn ở đây. Bám víu vào 1 tờ giấy vớ vẩn ghi tử vi cư ngọ. Haizzz. Thước đo của cd đâu phải dựa trên lời nói hay tờ lá số. Tội phạm giết người hàng loạt mà trước khi bị tử hình họ còn thấy là mình đúng cơ mà. Nói nhìu ích chi đâu
Em lấy vợ loàng xoàng thôi. Giá thấp bằng 1/10 em cũng được, miễn là ngoan. Công danh sự nghiệp em phải hơn 10 lần vợ chứ không bao giờ muốn vợ bằng mình. Vợ phải thần tượng em thì em mới chịu.

Thôi em off luôn đây. Anh với Quách Xà Què là 2 người em rất quý trên diễn đàn.
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Polyrhythm đã viết: 14:12, 16/11/20
12010277 đã viết: 23:17, 14/11/20 Các bạn comment đều có lí cả (trừ anh Poly :)) ). Nhưng có vẻ theo tại hạ hiểu thì mỗi bạn đòi 1 vẻ ở người mình thương? Bài toán rối quá đi, ko có mẫu số chung.
Hóa ra zai còn zin lúc xấu hổ họ cư xử dễ thương như đệ vậy

Thú nhận đi, đệ cười đến đỏ mặt lúc vào links ca post có phải hem :))

Hồng Hạnh đã viết: 17:54, 15/11/20

Cháu sắp 28 chú ơi haha nhưng không đúng với case của cháu thì phải . Tình yêu bản thân của cháu càng ngày càng to
Béo điu à. Anh nhớ em :(
Ca ơi ca giờ chọc em hệt như gái chọc em vậy. Nhưng thôi em hiểu mà, tại em perfect quá nên em chỉ có thể bị chọc qua cách duy nhất đó. Hehe :))

Em cười ghê chứ. Ca biết đấy con người mỗi người một vẻ đó. Em cá là ca cũng khìn khìn nhưng lyso chưa ai biết ca ở khía cạnh đó thôi. Ca sát gái kiểu đó ko qua dc mắt e đâu ;;)

@Lenin: người tốt nhưng tâm tính còn cần thời gian để phát triển. Hiện tại ai chọc ông cái gì là ông bem lại bằng cả đoạn văn là người ta dễ hiểu nhầm ông rồi. Nói ít thì không ai hiểu lòng mình. Nói nhiều dễ mếch lòng mà.

Mod biến đây thành quán trà chanh rồi. Bẹn nào vào đây mà ko chém gió thì vui lòng trả tiền server nhé.
Được cảm ơn bởi: Dân chơi lành mạnh, Polyrhythm
Đầu trang

Dân chơi lành mạnh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Dân chơi lành mạnh »

12010277 đã viết: 17:26, 16/11/20
12010277 đã viết: 23:17, 14/11/20 Các bạn comment đều có lí cả (trừ anh Poly :)) ). Nhưng có vẻ theo tại hạ hiểu thì mỗi bạn đòi 1 vẻ ở người mình thương? Bài toán rối quá đi, ko có mẫu số chung.

Cháu sắp 28 chú ơi haha nhưng không đúng với case của cháu thì phải . Tình yêu bản thân của cháu càng ngày càng to
Ca ơi ca giờ chọc em hệt như gái chọc em vậy. Nhưng thôi em hiểu mà, tại em perfect quá nên em chỉ có thể bị chọc qua cách duy nhất đó. Hehe :))

Em cười ghê chứ. Ca biết đấy con người mỗi người một vẻ đó. Em cá là ca cũng khìn khìn nhưng lyso chưa ai biết ca ở khía cạnh đó thôi. Ca sát gái kiểu đó ko qua dc mắt e đâu ;;)

@Lenin: người tốt nhưng tâm tính còn cần thời gian để phát triển. Hiện tại ai chọc ông cái gì là ông bem lại bằng cả đoạn văn là người ta dễ hiểu nhầm ông rồi. Nói ít thì không ai hiểu lòng mình. Nói nhiều dễ mếch lòng mà.

Mod biến đây thành quán trà chanh rồi. Bẹn nào vào đây mà ko chém gió thì vui lòng trả tiền server nhé.
Không hiểu sao từ tối qua tới hôm nay năng lượng tăng cao đột biến, như có dòng điện chạy lên đầu mà đang thất nghiệp, không có việc gì để xả năng lượng ra.

Thôi xin lỗi anh Khoa vậy. Hi vọng anh đừng buồn.

Đây là cái quote cuối trên diễn đàn.
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Dân chơi lành mạnh đã viết: 17:53, 16/11/20
12010277 đã viết: 17:26, 16/11/20

Không hiểu sao từ tối qua tới hôm nay năng lượng tăng cao đột biến, như có dòng điện chạy lên đầu mà đang thất nghiệp, không có việc gì để xả năng lượng ra.

Thôi xin lỗi anh Khoa vậy. Hi vọng anh đừng buồn.

Đây là cái quote cuối trên diễn đàn.
Khoa? 8->
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ca hâm từ xưa. Nhưng đẹp zai và xem đúng nha.
Các gái như Linh Béo nó biết cả đấy. Đệ ko biết thôi.
Tất cả những đứa gọi ca bằng chú xưng cháu đều biết điều đó và bọn nó chọc ca theo kiểu con gái đó
Được cảm ơn bởi: 12010277, lobangtho91
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Chú Tạch nhớ nhiều cháu thế chú :D
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thôi block Béo xinh nhưng điêu.

Có mỗi chiêu đó chơi hoài
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Polyrhythm đã viết: 11:29, 18/11/20 Thôi block Béo xinh nhưng điêu.

Chú ơi từ hôm 11/11 gate mở chú có thấy năng lượng cơ thể thay đổi gì không .
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 08:07, 22/11/20
Polyrhythm đã viết: 11:29, 18/11/20 Thôi block Béo xinh nhưng điêu.

Chú ơi từ hôm 11/11 gate mở chú có thấy năng lượng cơ thể thay đổi gì không .
:)) Chẳng thấy gì Béo ạ. Gate với cả gớm gì. Ca chỉ thấy ngày 1 đẹp zai hơn. :))

Hôm qua vứt dt ở vp đi ra ngoài lúc về thấy tin nhắn của cái Linh điêu: " Trú ơiii cháo 2 vạch dồiiii"
Má ơi, lạnh hết cả sống lưng... Ko biết bọn vp có ai nhìn thấy ko? Chứ ko thì quả này oan tày trời. Oan hơn thị kính :(
Huhuhu... Ca có trêu ai ghẹo ai đâu... Chỉ là xem đúng hạn lấy ck có bầu cho nó mà thôi. Huhuhu
Được cảm ơn bởi: Hồng Hạnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”