Số phận mỗi người là một tác phẩm của thượng đế và nghệ thuật thì không có thứ gì là xấu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
TonNgoKhong9999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Số phận mỗi người là một tác phẩm của thượng đế và nghệ thuật thì không có thứ gì là xấu

Gửi bài gửi bởi TonNgoKhong9999 »

Polyrhythm đã viết: 12:01, 31/03/21 [*]Bạn đổi nick bao lần tôi đều nhận ra thì còn cần phải chứng tỏ với bạn là tôi giỏi nữa ư?
Từ khía cạnh khác, Bao cao thủ xem cho bạn khẳng định bạn ls tử vi đều sai thì thêm tôi đung có ý nghĩa gì?

Tôi ko giỏi nhưng tư duy độc lập.
Đạo tồn tại ở khắp mọi nơi. Chan lý cũng vậy

Chỉ là bạn ko muốn thấy nó đó thôi.
Thôi bác Poly lấy giờ Tỵ thì em nhận luôn là giờ Tỵ vì giờ nào thì em vẫn là em thôi.

Ngoài đời em ít nói và không bao giờ nói về những chủ đề thế này vì bạn bè em không hiểu, xã hội cũng không cần hiểu nên nói làm gì

Trên diễn đàn em được thả cảm xúc bay bổng vì diễn đàn ít quản lý gắt gao chuyện ngôn từ. Nếu diễn đàn mất đi thì em cũng không có cơ hội được nói kiểu này nữa.

Không có chuyện em tu hành gì đâu mà lạc đường, chẳng qua viết những bài lúc cảm xúc đang bay bổng thôi, chơi chán em lại nghỉ.

Anh chửi em là em tụt xuống mặt đất lại, mất hết cả cảm xúc đang bay.
Đầu trang

TonNgoKhong9999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Số phận mỗi người là một tác phẩm của thượng đế và nghệ thuật thì không có thứ gì là xấu

Xin thưa với tất cả các cô chú lớn tuổi trên diễn đàn, mọi người thấy cháu viết sai cái gì ?

Cháu tự thấy mình viết không sai một cái gì cả, chẳng qua là thấy cháu còn trẻ, tỏ ý xem thường , bắt nạt cháu thôi.

Đã thế cháu nghỉ chơi, không bao giờ viết bài nữa.
Được cảm ơn bởi: tieuconuong2104
Đầu trang

TonNgoKhong9999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ông Poly đã khinh thường tôi thì tôi cũng không nể mặt ông nữa. Trong mắt tôi, giờ ông chỉ là đồ bắt nạt, không muốn cho thế hệ sau phát triển.

Ông bẩn tính lắm, ông thừa biết là nói kiểu đấy thì tôi không vui rồi vẫn chúc tôi vui, đây là kiểu khen đểu.

Ông giỏi chuyên môn tử vi hơn tôi đó cũng chẳng qua do ông già hơn thôi, còn rất nhiều thứ ông không bằng tôi đâu.
Đầu trang

TonNgoKhong9999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tôi nghe nói ông Poly có 100 tỷ, coi như tôi chấp ông đi trước, 10 năm nữa nhất định tôi sẽ giàu hơn ông.

Thứ 2 là về tử vi, tôi nhất định sẽ luyện thật giỏi rồi tuyên chiến với ông.

Tôi tuyên chiến" chứ không phải "khiêu chiến", nghĩa là ông không có quyền từ chối

Tôi nói nghiêm túc đấy vì ông đã xem thường tôi
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Thật tình.
Thôi thế cũng đc. Bạn block tôi đi.
Tôi chẳng biết bạn là ai. Tôi bắt nạt bạn làm gì? Chẳng lẽ tôi ko bắt nạt đc ai ngoài đời nên mới vào đây bắt nạt bạn à? Bạn vào đây 3 năm rồ, qua hàng chục đời nick thì tôi đã bắt nạt bạn mấy lần? Vì cái gì tôi phải làm thế? Chỉ ra coi.

Tôi nói vậy là có ý tốt đấy.
Cuộc đời tiến thoái theo vận thế là đúng nhưng xác định sai ls thì càng ngày càng sai. Bạn tĩnh tâm tự xem lại xem? Từ hồi bạn vác ls kia đi hỏi đến giờ cũng 2,3 năm rồi thì đời bạn tiến lên hay lùi xuống? Chẳng thà bạn ko quan tâm đến ls của mình là gì có khi lại hơn. Ít nhất bạn tập trung đc cho dự định tương lai của mình chứ ko phải là suốt ngày lên diễn đàn nói về những cái bạn ko hiểu gì hết... để khoe mẽ với những người chẳng biết bạn là ai.

Tôi cũng bó tay rồi.
Bạn ko đủ dũng cảm để đối mặt với bản ngã của mình, khuyết điểm của mình. Chỉ thích nghe những lời khen ngợi xu nịnh. Tôi nói về bạn rất khách quan có cả ưu và nhược thì bạn chỉ nhìn thấy nhược điểm rồi bảo tôi là chửi bạn, bắt nạt bạn.

Thôi bạn block tôi đi. Tôi cũng block bạn cho nhanh. Càng nói càng bực mình.
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Muốn xem rõ giàu nghèo. Thì xem = tứ trụ. Em đưa lá số tứ trụ em lên đây. Chị luận cho vài đường. Lấy cái giờ mà ba mẹ nói đúng. Ko cần phải lấy giờ mà em nghĩ mọi người cố gán ghép cho em.

Em còn tới 20 năm để chạy marathon bằng anh Poly. Để xem em giàu hơn ảnh ko hen. :D

Chích vaccine chưa nhóc? Chưa chích thì đi đăng kí chích. Rồi sau đó ra đường tung tăng. Ở nhà chơi stock riết stress em ơi.
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

TonNgoKhong9999 đã viết: 14:21, 31/03/21 Tôi nghe nói ông Poly có 100 tỷ, coi như tôi chấp ông đi trước, 10 năm nữa nhất định tôi sẽ giàu hơn ông.

Thứ 2 là về tử vi, tôi nhất định sẽ luyện thật giỏi rồi tuyên chiến với ông.

Tôi tuyên chiến" chứ không phải "khiêu chiến", nghĩa là ông không có quyền từ chối

Tôi nói nghiêm túc đấy vì ông đã xem thường tôi
Em tự nhận là mình biết xem bói toán. Muốn tuyên chiến với anh Poly. Tại sao tới giờ này em vẫn chưa hiểu bố cục LS mình. Hay em nghĩ mình có thể “đức năng thắng số”. :-/

Mệnh của em nếu đúng như ngày giờ em cung cấp. Kiếm được 10 tỉ còn khó. Chứ đừng nói kiếm được hơn 100 tỉ để hơn anh Poly. :))

Chúng ta có 1 cái duyên là cả chị, em và anh Poly đều là mệnh Ất Mộc. Bố cục mệnh anh Poly rất đẹp. Chị đây có tài sản thừa kế. Có tiền dành dụm lên đến hàng tỉ. Có 1 công việc tốt mà còn đua ko nổi. Em đua sao nổi. =))

Kiếm mấy đứa nhóc 9X. Đua với đám đó trước đi. Đại gia như anh Poly để từ từ, đua sau em ơi. ;;)
Được cảm ơn bởi: TonNgoKhong9999
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

coco87 đã viết: 01:09, 01/04/21
Hự, kệ bạn đó đi.
Ca block bạn đó rồi. "Thoại bất đầu cơ bán cú đa"

Ca chỉ đc cái đẹp zai thôi chứ làm quái gì có tiền. Đủ xài thôi
Tử vi thì ca cũng gọi là biết chút chút, trình độ tốt nghiệp mẫu giáo lớn thôi. Ko tự nhận là giỏi.
Có điều ai muốn khiêu chiến ca thì cứ luyện đến khi nào xem nét đc hạn năm quá khứ đúng trên 60% mới xét :)

Chứ tụng mớ lý thuyết xuông nửa đúng nửa sai xong cãi lấy đc thì chơi 1 mình đi.
Ca ko tiếp
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

Thời của anh Hà được như anh Hà là ngon rồi, thời của Ngộ Không muốn biết Ngộ Không có ngon hay không thì phải so sánh với bạn bè cùng trang lứa, mỗi thời mỗi khác điều kiện và tiêu chí khác nhau nên khó thể so sánh được. Bây giờ thạc sĩ cử nhân nó nhan nhản nên chỉ như trung cấp, cao đẳng ngày xưa thôi (5x, 6x, 7x đời đầu). Thời của bố mẹ mình 5x chỉ cần học có hết cấp 3 là ngon rồi, còn bây giờ mình học hết cấp 3 thì chả cạnh tranh được với thời cuộc :)) Thế nên không nên so sánh nhé, dĩ hoà vi quý nào 🥳😄
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

TonNgoKhong9999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Block làm cái gì ông Poly

Tôi sẽ luyện đến khi đánh bại được ông. Không nick này thì tôi dùng nick khác, ông block cả đời cũng không hết nổi.

" Tôi thề với trời đất phải đánh bại được ông "

Còn ông đừng tỏ vẻ đạo đức dởm, nếu không nhiều tiền, giỏi tử vi, ông lấy đâu ra cái sự tự tin để mắng tôi hồi nãy.

Tôi đành hết thanh xuân để nghiền ngẫm tâm lý học, người như ông tôi đi guốc trong ruột. Vậy nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”