Số phận mỗi người là một tác phẩm của thượng đế và nghệ thuật thì không có thứ gì là xấu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Số phận mỗi người là một tác phẩm của thượng đế và nghệ thuật thì không có thứ gì là xấu

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

tonypham12 đã viết: 15:40, 01/04/21
Phuc8569 đã viết: 15:37, 01/04/21
tonypham12 đã viết: 15:25, 01/04/21

Nếu giá tạo được tín hiệu buy trong vùng giá 1725-1730 nhé, phải coi chừng đây là vùng cản cứng.

Nhưng tôi nghĩ Phúc trêu tôi thôi, ở trong ngành sao mà không biết được
Nếu ông biết tôi đang trêu ông , hà cớ gì ông ko bực mà bực bác hà . Chấp nhận số thôi tony à , rồi cũng đến thời của mình thôi
Tôi không được cái thâm sâu như người Cự Đồng Đà đâu, như Què nói tính tôi hơi nông.

Với lại mục tiêu của tôi là giỏi tử vi như ông Hà là thật, còn đi tìm ổng là giả, thắng ổng tôi được gì

Tôi bực gì, chửi ổng để tự sướng là mình sẽ giỏi được như ổng thôi chứ thực lực bây giờ sao so nổi với ổng
Thế thì bấu vào đấy để làm động lực đi , động lực để giàu nhé , chứ đến bây h tôi mới nhận ra , giỏi tử vi chả giúp đc con mẹ gì cho tôi cả :))
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Số phận mỗi người là một tác phẩm của thượng đế và nghệ thuật thì không có thứ gì là xấu

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

Phuc8569 đã viết: 15:44, 01/04/21
tonypham12 đã viết: 15:40, 01/04/21
Phuc8569 đã viết: 15:37, 01/04/21

Nếu ông biết tôi đang trêu ông , hà cớ gì ông ko bực mà bực bác hà . Chấp nhận số thôi tony à , rồi cũng đến thời của mình thôi
Tôi không được cái thâm sâu như người Cự Đồng Đà đâu, như Què nói tính tôi hơi nông.

Với lại mục tiêu của tôi là giỏi tử vi như ông Hà là thật, còn đi tìm ổng là giả, thắng ổng tôi được gì

Tôi bực gì, chửi ổng để tự sướng là mình sẽ giỏi được như ổng thôi chứ thực lực bây giờ sao so nổi với ổng
Thế thì bấu vào đấy để làm động lực đi , động lực để giàu nhé , chứ đến bây h tôi mới nhận ra , giỏi tử vi chả giúp đc con mẹ gì cho tôi cả :))
Anh Hùng quản lý quỹ quốc tế, ổng ưu tiên ông biết tử vi về Lộc đấy
Được cảm ơn bởi: Lavender91
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Ngẫm lại thấy mình ác thật, ông Hà là người rất có tâm với huyền học, mình lại vì lòng háo thắng mà bất chấp đứng lên vai ổng.

Lương tâm bị áy náy rồi, thôi sau này sẽ không làm vậy với ai nữa
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Đâu dễ gì có cơ hội được chửi một đại cao thủ để nâng tầm mình lên. Đây là chiêu marketing tôi thường làm trong làm ăn đấy.

Tôi nói hết bà nó suy nghĩ trong đầu rồi đấy :)) sao mà có Đà La nổi
Bạn lấy cái cái mốc nào đó làm mục tiêu nó cũng phản ảnh tầm nhìn của bạn.

Khi cái mốc đó đứng ở vạch đích thì bạn khỏi phải làm gì cả cho khỏe. :D :D :D

Chúc may mắn.
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

Các bạn xem số cho mình với
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: TonNgoKhong9999
Đầu trang

TonNgoKhong9999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TonNgoKhong9999 »

coco87 đã viết: 01:09, 01/04/21
TonNgoKhong9999 đã viết: 14:21, 31/03/21 Tôi nghe nói ông Poly có 100 tỷ, coi như tôi chấp ông đi trước, 10 năm nữa nhất định tôi sẽ giàu hơn ông.

Thứ 2 là về tử vi, tôi nhất định sẽ luyện thật giỏi rồi tuyên chiến với ông.

Tôi tuyên chiến" chứ không phải "khiêu chiến", nghĩa là ông không có quyền từ chối

Tôi nói nghiêm túc đấy vì ông đã xem thường tôi
Em tự nhận là mình biết xem bói toán. Muốn tuyên chiến với anh Poly. Tại sao tới giờ này em vẫn chưa hiểu bố cục LS mình. Hay em nghĩ mình có thể “đức năng thắng số”. :-/

Mệnh của em nếu đúng như ngày giờ em cung cấp. Kiếm được 10 tỉ còn khó. Chứ đừng nói kiếm được hơn 100 tỉ để hơn anh Poly. :))

Chúng ta có 1 cái duyên là cả chị, em và anh Poly đều là mệnh Ất Mộc. Bố cục mệnh anh Poly rất đẹp. Chị đây có tài sản thừa kế. Có tiền dành dụm lên đến hàng tỉ. Có 1 công việc tốt mà còn đua ko nổi. Em đua sao nổi. =))

Kiếm mấy đứa nhóc 9X. Đua với đám đó trước đi. Đại gia như anh Poly để từ từ, đua sau em ơi. ;;)
Nếu năm nay tiến độ không vấn đề gì thì em kiếm đủ 1 tỷ đầu tiên từ 2 bàn tay trắng. ;)

Hiện đang có 346tr rồi. Em mới 27 tuổi, cuộc chơi còn dài
Được cảm ơn bởi: Lavender91, coco87
Đầu trang

TonNgoKhong9999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TonNgoKhong9999 »

Lavender91 đã viết: 16:54, 01/04/21 Các bạn xem số cho mình với
Hình ảnh
Cái dở của lá này mệnh thân vcd lại đi vào vận cũng vcd nốt.

Vận 34 lộc tồn đi với Phá cũng không hay lắm, vận 44 trở đi rất hay vì có tuần đóng chứ không có thì cũng không hưởng được bao nhiêu.

Tính cách người vô chính diệu thường không có lập trường, gì cũng muốn, kiểu như vừa muốn làm quan, vừa muốn kinh doanh vậy.

Sở dĩ vcd cần 1 hung tinh độc thủ là vì hung tinh sẽ giúp nó có lập trường hơn. Chị bốn phía đều vô sát.

Chị là người có tài năng nhưng cần có bậc trưởng thúc phía sau mới thành nghiệp.

P/S : bà ngoại em mệnh vcd, bà nuôi rồi bà định hướng em vào trường luật quốc gia, bà luôn nói em vừa muốn cháu kinh doanh kiếm tiền, vừa muốn cháu có danh vọng sau này. ;;)

em đậu Đh rồi, học được 2 tháng nhưng sau thấy không thích trường luật nên bỏ chuyển sang học marketing ở trường đh tư theo nguyện vọng 2.

Bà giận phát khóc nhưng kệ bà
Sửa lần cuối bởi TonNgoKhong9999 vào lúc 17:59, 01/04/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

vcd như là có vcd thôi.như cũng có người đặt tên quán cf là cf ko tên.hay như khi gõ văn bản cần có khoảng trống,miễn sao đọc dc thôi.
hay như khi tranh luận.người thì muốn hơn thua tới cùng,cũng có người nghĩ''tầm nó nói nữa cũng ko tới đâu,thôi kệ,dù sao nó ngu cũng ko phải lỗi tại mình''.đó cũng là một lập trường vcd.
Được cảm ơn bởi: tonypham12, Scorpio166
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Phuc250585 đã viết: 17:57, 01/04/21 vcd như là có vcd thôi.như cũng có người đặt tên quán cf là cf ko tên.hay như khi gõ văn bản cần có khoảng trống,miễn sao đọc dc thôi.
hay như khi tranh luận.người thì muốn hơn thua tới cùng,cũng có người nghĩ''tầm nó nói nữa cũng ko tới đâu,thôi kệ,dù sao nó ngu cũng ko phải lỗi tại mình''.đó cũng là một lập trường vcd.
Ý anh đá xéo em là thằng ngu, còn ông Poly là người có tầm chứ gì ?
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

TonNgoKhong9999 đã viết: 17:05, 01/04/21
coco87 đã viết: 01:09, 01/04/21
TonNgoKhong9999 đã viết: 14:21, 31/03/21 Tôi nghe nói ông Poly có 100 tỷ, coi như tôi chấp ông đi trước, 10 năm nữa nhất định tôi sẽ giàu hơn ông.

Thứ 2 là về tử vi, tôi nhất định sẽ luyện thật giỏi rồi tuyên chiến với ông.

Tôi tuyên chiến" chứ không phải "khiêu chiến", nghĩa là ông không có quyền từ chối

Tôi nói nghiêm túc đấy vì ông đã xem thường tôi
Em tự nhận là mình biết xem bói toán. Muốn tuyên chiến với anh Poly. Tại sao tới giờ này em vẫn chưa hiểu bố cục LS mình. Hay em nghĩ mình có thể “đức năng thắng số”. :-/

Mệnh của em nếu đúng như ngày giờ em cung cấp. Kiếm được 10 tỉ còn khó. Chứ đừng nói kiếm được hơn 100 tỉ để hơn anh Poly. :))

Chúng ta có 1 cái duyên là cả chị, em và anh Poly đều là mệnh Ất Mộc. Bố cục mệnh anh Poly rất đẹp. Chị đây có tài sản thừa kế. Có tiền dành dụm lên đến hàng tỉ. Có 1 công việc tốt mà còn đua ko nổi. Em đua sao nổi. =))

Kiếm mấy đứa nhóc 9X. Đua với đám đó trước đi. Đại gia như anh Poly để từ từ, đua sau em ơi. ;;)
Nếu năm nay tiến độ không vấn đề gì thì em kiếm đủ 1 tỷ đầu tiên từ 2 bàn tay trắng. ;)

Hiện đang có 346tr rồi. Em mới 27 tuổi, cuộc chơi còn dài
A Hà đã có 10 triệu đô từ chứng khoán sau vài giờ bấm nút rồi nên m nghĩ anh Hà phải có hơn 100 tỉ ấy @@
Được cảm ơn bởi: tonypham12
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”