Vũ Tham giầu có

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
synnovember
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Vũ Tham giầu có

Gửi bài gửi bởi synnovember »

hysshu đã viết: 18:02, 11/05/21
synnovember đã viết: 17:49, 11/05/21 Lá số của em tương tự ,không biết sẽ như thế nào

Hình ảnh
2 người cùng ngày giờ tháng năm sinh,lá số giống hệt nhau,cùng giới tính,nhưng sau 22 tuổi sẽ có nhiều khác biệt.Khác biệt do nghề nghiệp,chí hướng,tuổi vợ ( chồng),phong thủy mồ mả,tuổi bố mẹ,niềm tin tín ngưỡng khác nhau,sự nỗ nực khác nhau,xuất phát điểm khác nhau,tài năng khác nhau....Xét lá số ca sỹ Katy Perry,nếu làm nghề khác thì rất khó thành công vang dội,tiếng tăm,giầu có như thế.Bill Gates nếu làm nhà khoa học quanh năm chỉ giam hãm trong 4 bức tường nghiên cứu thì cũng không thể giầu bằng 1/100 như vậy.Chọn đúng nghề rất quan trọng.

LS của em cũng khá đẹp đó.Cũng tuổi Giáp,hao hao giống lá số ca sỹ Katy Perry.Vận đi ngược nhau thôi.
Em cảm ơn anh đã cho đôi lời ạ ,anh cho em hỏi lá số em có hợp kinh doanh ,buôn bán không ạ .Hiện tại em đang kinh doanh có dư dả đôi chút nhưng không nhiều ạ .
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Mac Lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mac Lee »

hysshu đã viết: 12:42, 11/05/21
Mac Lee đã viết: 12:13, 11/05/21
hysshu đã viết: 11:57, 11/05/21

LS cũng khá tốt đó.LS này cũng như 70% các LS Vũ Tham khác,thành đạt muộn.Em của em đang học đại học hay đang làm nghề gì?Hồi phổ thông học hành chắc cũng khá?
đúng là hồi học phổ thông nó học khá tốt, nó đang học ngành xây dựng, mới tốt nghiệp à nên chưa có việc, anh thấy nó theo ngành này ổn ko? tại nó bảo ko thích cho lắm
Tứ trụ Thân cường,dụng thần là Hỏa,Thổ.Theo ngành xây dựng cũng được đấy.2 vận 26 tới 35 và 36 tới 45 cũng khá.Số này không nghèo được: ra ngoài cũng có nhiều quý nhân giúp đỡ.
Hình ảnh
nghe dc anh nói vậy cũng mừng, hy vọng đúng số cho cu cậu, cảm ơn anh nhiều lắm ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

chodien đã viết: 17:36, 11/05/21
hysshu đã viết: 17:32, 11/05/21
chodien đã viết: 04:39, 11/05/21 ....................
Bạn cũng mệnh Vũ Tham?
Mình cũng vũ tham có hoả tinh vs hoá kỵ X( X( hoá quyền tam hợp chả bắng khẩy móng tay của chủ thớt :-?
Vũ tham đồng cung với Kỵ thì không hay lắm,bạn đăng lá số xem thế nào
Được cảm ơn bởi: chodien
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

synnovember đã viết: 18:37, 11/05/21
synnovember đã viết: 17:49, 11/05/21 Lá số của em tương tự ,không biết sẽ như thế nào

Hình ảnh
2 người cùng ngày giờ tháng năm sinh,lá số giống hệt nhau,cùng giới tính,nhưng sau 22 tuổi sẽ có nhiều khác biệt.Khác biệt do nghề nghiệp,chí hướng,tuổi vợ ( chồng),phong thủy mồ mả,tuổi bố mẹ,niềm tin tín ngưỡng khác nhau,sự nỗ nực khác nhau,xuất phát điểm khác nhau,tài năng khác nhau....Xét lá số ca sỹ Katy Perry,nếu làm nghề khác thì rất khó thành công vang dội,tiếng tăm,giầu có như thế.Bill Gates nếu làm nhà khoa học quanh năm chỉ giam hãm trong 4 bức tường nghiên cứu thì cũng không thể giầu bằng 1/100 như vậy.Chọn đúng nghề rất quan trọng.

LS của em cũng khá đẹp đó.Cũng tuổi Giáp,hao hao giống lá số ca sỹ Katy Perry.Vận đi ngược nhau thôi.
Em cảm ơn anh đã cho đôi lời ạ ,anh cho em hỏi lá số em có hợp kinh doanh ,buôn bán không ạ .Hiện tại em đang kinh doanh có dư dả đôi chút nhưng không nhiều ạ .
Em hợp làm nghề kinh doanh.Nhưng mệnh Vũ Tham trừ số ít ra,còn đa số thành đạt muộn,phải ngoài 40 hoặc 50 tuổi trở đi mới tốt.
Được cảm ơn bởi: synnovember
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

hysshu đã viết: 11:04, 11/05/21
MinhBich đã viết: 00:26, 11/05/21
hysshu đã viết: 00:17, 11/05/21 Chỉ xét về tuổi thì 2 tuổi Canh Ngọ và Tân Mùi cũng đc đấy.Mới xem qua bát tự thì trụ ngày cả 2 tuổi này không phải ÂM DƯƠNG LỆCH.
Đúng là khi bắt đầu đến với nhau và ra mắt gia đình thì hai bên đều đồng ý cho lấy/gả con nhà mình cho nhà kia, thuận theo tình cảm của 2 con. Nhưng hiện tại thì % hàn gắn lại rất mỏng manh, rất khó quay lại anh ạ và gia đình đôi bên không còn vui vẻ đồng ý như lúc đầu nữa.
Với lá số người nữ tuy thân cư Phu mà không chồng thì sao hả anh?
Nhìn bát tự của em thấy có 6 Thổ,1 Hỏa;1 Kim.Tỉ kiếp ( Thổ) rất vượng.Người có tỉ kiếp vượng thường hay cố chấp,khăng khăng quan điểm,cô độc,ít bạn bè,cao ngạo,khó phục người khác,khi cãi nhau thì cãi tới cùng,nhưng khi lâm sự,cần phải đưa ra quyết định việc rất trọng đại thì thường thận trọng.Số em lấy chồng muộn ( 32 tuổi trở đi) thì tốt.36 tuổi trở đi khá đấy.
Mà anh ơi, anh thấy em hợp làm gì ạ? 8->
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

MinhBich đã viết: 22:48, 11/05/21
MinhBich đã viết: 00:26, 11/05/21

Đúng là khi bắt đầu đến với nhau và ra mắt gia đình thì hai bên đều đồng ý cho lấy/gả con nhà mình cho nhà kia, thuận theo tình cảm của 2 con. Nhưng hiện tại thì % hàn gắn lại rất mỏng manh, rất khó quay lại anh ạ và gia đình đôi bên không còn vui vẻ đồng ý như lúc đầu nữa.
Với lá số người nữ tuy thân cư Phu mà không chồng thì sao hả anh?
Nhìn bát tự của em thấy có 6 Thổ,1 Hỏa;1 Kim.Tỉ kiếp ( Thổ) rất vượng.Người có tỉ kiếp vượng thường hay cố chấp,khăng khăng quan điểm,cô độc,ít bạn bè,cao ngạo,khó phục người khác,khi cãi nhau thì cãi tới cùng,nhưng khi lâm sự,cần phải đưa ra quyết định việc rất trọng đại thì thường thận trọng.Số em lấy chồng muộn ( 32 tuổi trở đi) thì tốt.36 tuổi trở đi khá đấy.
Mệnh của em cần Thủy,Mộc.Trong cuộc sống,em cần tính cách mềm dẻo,khéo léo mới tốt.Em hợp với nghề tự do,nghề giáo viên,phiên dịch,không hợp với kinh doanh trừ khi sang vận Thủy, Mộc...Hiện tại vận đẹp chưa tới.
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hysshu đã viết: 22:56, 11/05/21
Mệnh của em cần Thủy,Mộc.Trong cuộc sống,em cần tính cách mềm dẻo,khéo léo mới tốt.Em hợp với nghề tự do,nghề giáo viên,phiên dịch,không hợp với kinh doanh trừ khi sang vận Thủy, Mộc...Hiện tại vận đẹp chưa tới.
Khi nào tới vận Thủy, Mộc hả anh? Em đi làm tiết kiệm góp vốn dần hihi :-bd
Sửa lần cuối bởi MinhBich vào lúc 23:07, 11/05/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

MinhBich đã viết: 23:02, 11/05/21

Khi nào tới vận Thủy, Mộc hả anh? Em đi làm góp vốn dần hihi
Trước mắt 2 vận Nhâm Dần ( 37 tới 46) và Quý Mão ( 47 tới 56 ) là các vận tốt,khá thuận lợi.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hysshu đã viết: 23:06, 11/05/21
MinhBich đã viết: 23:02, 11/05/21
Khi nào tới vận Thủy, Mộc hả anh? Em đi làm góp vốn dần hihi
Trước mắt 2 vận Nhâm Dần ( 37 tới 46) và Quý Mão ( 47 tới 56 ) là các vận tốt,khá thuận lợi.
Cũng được 20 năm đủ để kiếm tiền dưỡng già ý anh nhỉ. Cảm ơn anh nhé.
Anh có thể hữu duyên xem giúp em bạn nam này có tiền đồ gì không a?
Hình ảnh
Đầu trang

synnovember
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi synnovember »

hysshu đã viết: 22:47, 11/05/21
synnovember đã viết: 18:37, 11/05/21

Em hợp làm nghề kinh doanh.Nhưng mệnh Vũ Tham trừ số ít ra,còn đa số thành đạt muộn,phải ngoài 40 hoặc 50 tuổi trở đi mới tốt.
Ngoài 40 nghe cũng hơi buồn ạ ,không sợ gì chỉ sợ đến lúc có thể lo cho cha mẹ thì đã trễ 😞
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”