Dạ cho em hỏi năm nay khi nào em được chuyển nơi ở và bắt đầu chương mới ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Dạ cho em hỏi năm nay khi nào em được chuyển nơi ở và bắt đầu chương mới ạ?

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Suỵt Suỵt đã viết: 01:29, 05/07/21
MinhBich đã viết: 01:21, 05/07/21
Suỵt Suỵt đã viết: 01:06, 05/07/21

Số nhờ con thì cũng vài chục năm nữa lận mà, với số nhờ con thì không con ruột cũng con nuôi kiểu gì cũng có đứa để nhờ, chị lại lo chuyện không đáng lo nhất thôi.
Hông biết chị có ngâm cứu qua luật hấp dẫn bao giờ chưa nhỉ? Đại loại là chị càng lo điều gì thì tiềm thức chị tự động đang đẩy điều đó ra xa hoặc kéo dài thời gian hơn đáng lẽ nó phải là đấy ạ. Chừng nào chị hông nghĩ nữa tự nhiên nó tới hông hay luôn.
Hihi lo chứ, thời đại này vô sinh thứ phát nhiều, con ruột thì vẫn hơn, con nuôi vẫn là con người ta, còn để nhận 1 đứa con nuôi mà bị bỏ rơi về làm con thì khá phức tạp trong chuyện giấy tờ, còn phải xét hoàn cảnh kinh tế đủ thực lực nuôi không thì chính quyền pháp luật mới cho nhận nuôi, khá phức tạp và còn là nhân duyên có hay không nữa cơ. Chị cũng muốn nuôi 1 bé nếu không có bố mẹ vì cung con chị có Thiên Quý ám chỉ có con nuôi đó. Đọc ở đâu đó thấy vậy, và bản thân chị muốn làm phúc tạo đức cho các con mình.
Chị biết luật hấp dẫn chứ, từng nghĩ và làm rồi còn mơ nhưng thất bại. Vì chị càng nghĩ là A thì nó ra B, chị thử vài lần rồi :)) chị mơ tiên tri ra được cơ, mơ A thì ngay hôm sau nó ra B. Như 1 dạng tâm linh báo mộng ấy. Không phải ai cũng phù hợp áp dụng được luật hấp dẫn đâu, nếu không thì ai ai cũng áp dụng để "làm giàu" hay đạt điều mong muốn. Tệ hại ở luật này là mong muốn quá cao mà không được như ý sẽ rất là tuyệt vọng. Nên chị nghĩ cứ bình bình thường thường thôi, tuy nhiên biết tới tử vi thì cứ khám phá cuộc đời mình thôi. Lo cái gì thì sẽ "chăm sóc" ở cái đó. :D
Không biết chị tin vào nhân duyên nhân quả không, nếu chị được sắp xếp có một đứa con nuôi thì dù chị muốn hay không cũng sẽ đưa tới cho chị thôi nên chị không cần lăn tăn. Cái chính là chị hoan hỷ hay bất mãn mà ảnh hưởng đến chất lượng cuộc sống của chị thôi. :x
Em nghĩ thực ra không phải luật hấp dẫn tùy người đâu chị, nó luôn diễn ra từng phút giây dựa vào suy nghĩ và năng lượng mình phát ra, dù chị ý thức hay không thì nó vẫn luôn vẫn hành. Ai cũng áp dụng được nhưng vấn đề là người áp dụng đúng người áp dụng sai. Có người xem trên youtube áp dụng đầy đủ các bước mà hông kết quả vì bề ngoài họ lạc quan, ghi chép, nghe nhạc xem ảnh các kiểu nhưng tận sâu trong tâm thức họ lại là nỗi sợ, sợ cái họ đang hấp dẫn không đến, và không đủ tin tưởng. Mà vũ trụ thì lại nhận sóng năng lượng đó mà hồi đáp chứ không phải nhận mấy hình thức bề ngoài. Thế là thất bại thôi. B-)
Em nói lý thuyết đó nha, chứ em chưa nghiêm túc thực hành bao giờ, em chỉ để mọi chuyện diễn ra đều đều thôi. :))
Chị cũng bình bình đều đều đó em, chứ chị nói thực tế nó khá phức tạp là thật, còn đúng là nhân duyên thì lại biến thành đơn giản, mình muốn mình tìm cách, không muốn thì tìm lý do.
Chị tin vào nhân duyên nhân quả chứ, biết số chị có con nuôi mà, chị còn chưa kịp nhận đứa nào mà chị vớ 1 anh có con nuôi là con của bạn đồng ngũ rồi, :)) nhưng nó vẫn có bố mẹ đẻ nó mà, còn mình tốt hết mức có thể với thân phận là mẹ vì cũng tội, còn nhỏ mà bố mẹ bỏ nhau.
Chị vẫn thèm nhận 1 cháu nếu bị bỏ rơi ấy, dù chị có con ruột đi chăng nữa. Nhưng ko biết có nhân duyên đó không?
Em cứ bảo chị lo hão nhưng trên này nhiều vợ chồng tìm con, thực tế xã hội càng nhiều hơn nữa.
Em có thể có người yêu rồi hoặc chưa nhưng vì đang lo sự nghiệp học hành nên chưa để ý tới vấn đề con cái, chị hơn e 4 tuổi đồng nghĩa thời gian của em còn nhiều hơn chị 4 năm, còn thoải mái và phụ nữ thì phải có sự nghiệp riêng.
Vài chục năm mới nhờ được con thì có thể đúng, nhưng chị cũng không dám mơ, chỉ cần nó thành người tốt cho xã hội và bản thân nó, không báo nợ về gia đình là được rồi :))
Em gái họ bên đằng chồng của chị gái chị đẻ con đứa con trai mẫm xinh xắn trắng, nhận quảng cáo hãng bỉm và sữa, ồ bé tí đã kiếm được tiền show cho bố mẹ rồi. Nhiều show cuộc thi cho bé nữa, bé giỏi bé ngoan. Liệu chị có vinh dự đó không nhở :))
Được cảm ơn bởi: 12010277, phèo văn chí
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 01:20, 05/07/21
minhquang369 đã viết: 01:17, 05/07/21
Suỵt Suỵt đã viết: 01:09, 05/07/21
Cái này là thật ạ? Nghe ngộ quá. :-O
Em cũng bị đau dạ dày.
Anh nghiệm nhiều người như thế rồi ấy. Sau này có đọc sách của bà Dolores Cannon thì được giải thích là bệnh tật là do tiềm thức tạo ra để bắt cơ thể dừng lại và thay đổi cách sống. Kiểu tiềm thưcs muốn mình sống kiểu khác, những cái mình đang làm có vấn đề, mình cần thay đổi, nhưng thực tế và cơ thể đang theo lối mòn cũ và chưa theo kịp nên cơ thể nó mới sinh bệnh ra.
Cái này em hiểu chút chút, anh cũng tìm hiểu thôi miên quy hồi hả? Em từng làm rồi, khá thú vị, giải quyết được anh chồng tiền kiếp mãi bám theo. Hay còn gọi là duyên âm trong truyền thuyết :))
Nhưng sao lại là dạ dày mà không phải chỗ khác, ví dụ đau đầu?
Theo em biết thì Trầm Cảm mới là phổ biến nhất.
Theo y học vì dạ dày là bộ não thứ 2 nên với người chuyên nghiên cứu hay stress thì thường đau dạ dày
Hay hiểu tếu táo là do bỏ bữa ăn uống thất thường nên dạ dày biểu tình ahihi
Được cảm ơn bởi: Suỵt Suỵt, Tealightdalat, phèo văn chí
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

MinhBich đã viết: 01:48, 05/07/21
MinhBich đã viết: 01:21, 05/07/21

Hihi lo chứ, thời đại này vô sinh thứ phát nhiều, con ruột thì vẫn hơn, con nuôi vẫn là con người ta, còn để nhận 1 đứa con nuôi mà bị bỏ rơi về làm con thì khá phức tạp trong chuyện giấy tờ, còn phải xét hoàn cảnh kinh tế đủ thực lực nuôi không thì chính quyền pháp luật mới cho nhận nuôi, khá phức tạp và còn là nhân duyên có hay không nữa cơ. Chị cũng muốn nuôi 1 bé nếu không có bố mẹ vì cung con chị có Thiên Quý ám chỉ có con nuôi đó. Đọc ở đâu đó thấy vậy, và bản thân chị muốn làm phúc tạo đức cho các con mình.
Chị biết luật hấp dẫn chứ, từng nghĩ và làm rồi còn mơ nhưng thất bại. Vì chị càng nghĩ là A thì nó ra B, chị thử vài lần rồi chị mơ tiên tri ra được cơ, mơ A thì ngay hôm sau nó ra B. Như 1 dạng tâm linh báo mộng ấy. Không phải ai cũng phù hợp áp dụng được luật hấp dẫn đâu, nếu không thì ai ai cũng áp dụng để "làm giàu" hay đạt điều mong muốn. Tệ hại ở luật này là mong muốn quá cao mà không được như ý sẽ rất là tuyệt vọng. Nên chị nghĩ cứ bình bình thường thường thôi, tuy nhiên biết tới tử vi thì cứ khám phá cuộc đời mình thôi. Lo cái gì thì sẽ "chăm sóc" ở cái đó. :D
Không biết chị tin vào nhân duyên nhân quả không, nếu chị được sắp xếp có một đứa con nuôi thì dù chị muốn hay không cũng sẽ đưa tới cho chị thôi nên chị không cần lăn tăn. Cái chính là chị hoan hỷ hay bất mãn mà ảnh hưởng đến chất lượng cuộc sống của chị thôi.
Em nghĩ thực ra không phải luật hấp dẫn tùy người đâu chị, nó luôn diễn ra từng phút giây dựa vào suy nghĩ và năng lượng mình phát ra, dù chị ý thức hay không thì nó vẫn luôn vẫn hành. Ai cũng áp dụng được nhưng vấn đề là người áp dụng đúng người áp dụng sai. Có người xem trên youtube áp dụng đầy đủ các bước mà hông kết quả vì bề ngoài họ lạc quan, ghi chép, nghe nhạc xem ảnh các kiểu nhưng tận sâu trong tâm thức họ lại là nỗi sợ, sợ cái họ đang hấp dẫn không đến, và không đủ tin tưởng. Mà vũ trụ thì lại nhận sóng năng lượng đó mà hồi đáp chứ không phải nhận mấy hình thức bề ngoài. Thế là thất bại thôi. B-)
Em nói lý thuyết đó nha, chứ em chưa nghiêm túc thực hành bao giờ, em chỉ để mọi chuyện diễn ra đều đều thôi. :))
Chị cũng bình bình đều đều đó em, chứ chị nói thực tế nó khá phức tạp là thật, còn đúng là nhân duyên thì lại biến thành đơn giản, mình muốn mình tìm cách, không muốn thì tìm lý do.
Chị tin vào nhân duyên nhân quả chứ, biết số chị có con nuôi mà, chị còn chưa kịp nhận đứa nào mà chị vớ 1 anh có con nuôi là con của bạn đồng ngũ rồi, :)) nhưng nó vẫn có bố mẹ đẻ nó mà, còn mình tốt hết mức có thể với thân phận là mẹ vì cũng tội, còn nhỏ mà bố mẹ bỏ nhau.
Chị vẫn thèm nhận 1 cháu nếu bị bỏ rơi ấy, dù chị có con ruột đi chăng nữa. Nhưng ko biết có nhân duyên đó không?
Em cứ bảo chị lo hão nhưng trên này nhiều vợ chồng tìm con, thực tế xã hội càng nhiều hơn nữa.
Em có thể có người yêu rồi hoặc chưa nhưng vì đang lo sự nghiệp học hành nên chưa để ý tới vấn đề con cái, chị hơn e 4 tuổi đồng nghĩa thời gian của em còn nhiều hơn chị 4 năm, còn thoải mái và phụ nữ thì phải có sự nghiệp riêng.
Vài chục năm mới nhờ được con thì có thể đúng, nhưng chị cũng không dám mơ, chỉ cần nó thành người tốt cho xã hội và bản thân nó, không báo nợ về gia đình là được rồi
Em gái họ bên đằng chồng của chị gái chị đẻ con đứa con trai mẫm xinh xắn trắng, nhận quảng cáo hãng bỉm và sữa, ồ bé tí đã kiếm được tiền show cho bố mẹ rồi. Nhiều show cuộc thi cho bé nữa, bé giỏi bé ngoan. Liệu chị có vinh dự đó không nhở :))
Hẳn là bao nhiêu tinh tú nó bay cả vào cung tử của em gái họ bên đằng chồng chị gái chị *khụ khu* rồi. =))
Nuôi con nuôi mà thương nó thật tâm phước đức dữ lắm chứ bộ. :x
Em ý thức cái chuyện mà mình không nằm trong hoàn cảnh người khác nên không thấy nỗi lo nó nghiêm trọng, thành ra lạc quan thái quá đối với vấn đề của họ. Mà nếu chị biết tử vi về cung tử tốt rồi thì cứ thong thả chờ thôi, nó tốt mà. 8->
Không phải em không quan tâm mà thấy tuyệt vọng quá nên quên luôn rồi, =)) tận hưởng giây phút hiện tại cho khỏe. :-j
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

MinhBich đã viết: 01:52, 05/07/21
Suỵt Suỵt đã viết: 01:20, 05/07/21
minhquang369 đã viết: 01:17, 05/07/21
Anh nghiệm nhiều người như thế rồi ấy. Sau này có đọc sách của bà Dolores Cannon thì được giải thích là bệnh tật là do tiềm thức tạo ra để bắt cơ thể dừng lại và thay đổi cách sống. Kiểu tiềm thưcs muốn mình sống kiểu khác, những cái mình đang làm có vấn đề, mình cần thay đổi, nhưng thực tế và cơ thể đang theo lối mòn cũ và chưa theo kịp nên cơ thể nó mới sinh bệnh ra.
Cái này em hiểu chút chút, anh cũng tìm hiểu thôi miên quy hồi hả? Em từng làm rồi, khá thú vị, giải quyết được anh chồng tiền kiếp mãi bám theo. Hay còn gọi là duyên âm trong truyền thuyết :))
Nhưng sao lại là dạ dày mà không phải chỗ khác, ví dụ đau đầu?
Theo em biết thì Trầm Cảm mới là phổ biến nhất.
Theo y học vì dạ dày là bộ não thứ 2 nên với người chuyên nghiên cứu hay stress thì thường đau dạ dày
Hay hiểu tếu táo là do bỏ bữa ăn uống thất thường nên dạ dày biểu tình ahihi
À, hợp lý quá. :-bd
Thêm nữa mấy người này không mập nổi. :))
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 02:01, 05/07/21
Không biết chị tin vào nhân duyên nhân quả không, nếu chị được sắp xếp có một đứa con nuôi thì dù chị muốn hay không cũng sẽ đưa tới cho chị thôi nên chị không cần lăn tăn. Cái chính là chị hoan hỷ hay bất mãn mà ảnh hưởng đến chất lượng cuộc sống của chị thôi.
Vài chục năm mới nhờ được con thì có thể đúng, nhưng chị cũng không dám mơ, chỉ cần nó thành người tốt cho xã hội và bản thân nó, không báo nợ về gia đình là được rồi
Hẳn là bao nhiêu tinh tú nó bay cả vào cung tử của em gái họ bên đằng chồng chị gái chị *khụ khu* rồi. =))
Em ý thức cái chuyện mà mình không nằm trong hoàn cảnh người khác nên không thấy nỗi lo nó nghiêm trọng, thành ra lạc quan thái quá đối với vấn đề của họ. Mà nếu chị biết tử vi về cung tử tốt rồi thì cứ thong thả chờ thôi, nó tốt mà. 8->
Không phải em không quan tâm mà thấy tuyệt vọng quá nên quên luôn rồi, =)) tận hưởng giây phút hiện tại cho khỏe. :-j
Chắc thế thật, bao cái đẹp vào hết con, hi sinh đời bố mẹ mà củng cố đời con, nhưng con được tốt cũng do ý thức của bố mẹ và hành động của bố mẹ thì con mới tốt. Như đầu tư cho ăn học này, năng khiếu này, hay up ảnh khoe con lên các nơi mạng xh này, may mắn mà được thế, tỉ lệ % hiếm lắm, chị ko dám mơ đến mức ấy, mong con trải qua tuổi thơ hồn nhiên thôi.
Giờ mà có tin đi cái thì tung hoa chứ còn nghĩ tới cái chuyện gì ngoài chuyện được đi đâu em nhở.
Tận hưởng đó chứ đâu. Chị chúc em cũng như chúc cho bản thân chị hay tất cả mọi người sớm đến ngày bay nhảy theo mong muốn. Ai muốn gì được nấy.
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

MinhBich đã viết: 02:10, 05/07/21

Chị tin vào nhân duyên nhân quả chứ, biết số chị có con nuôi mà, chị còn chưa kịp nhận đứa nào mà chị vớ 1 anh có con nuôi là con của bạn đồng ngũ rồi, nhưng nó vẫn có bố mẹ đẻ nó mà, còn mình tốt hết mức có thể với thân phận là mẹ vì cũng tội, còn nhỏ mà bố mẹ bỏ nhau.
Em gái họ bên đằng chồng của chị gái chị đẻ con đứa con trai mẫm xinh xắn trắng, nhận quảng cáo hãng bỉm và sữa, ồ bé tí đã kiếm được tiền show cho bố mẹ rồi. Nhiều show cuộc thi cho bé nữa, bé giỏi bé ngoan. Liệu chị có vinh dự đó không nhở
Hẳn là bao nhiêu tinh tú nó bay cả vào cung tử của em gái họ bên đằng chồng chị gái chị *khụ khu* rồi.
Em ý thức cái chuyện mà mình không nằm trong hoàn cảnh người khác nên không thấy nỗi lo nó nghiêm trọng, thành ra lạc quan thái quá đối với vấn đề của họ. Mà nếu chị biết tử vi về cung tử tốt rồi thì cứ thong thả chờ thôi, nó tốt mà.
Không phải em không quan tâm mà thấy tuyệt vọng quá nên quên luôn rồi, =)) tận hưởng giây phút hiện tại cho khỏe.
Chắc thế thật, bao cái đẹp vào hết con, hi sinh đời bố mẹ mà củng cố đời con, nhưng con được tốt cũng do ý thức của bố mẹ và hành động của bố mẹ thì con mới tốt. Như đầu tư cho ăn học này, năng khiếu này, hay up ảnh khoe con lên các nơi mạng xh này, may mắn mà được thế, tỉ lệ % hiếm lắm, chị ko dám mơ đến mức ấy, mong con trải qua tuổi thơ hồn nhiên thôi.
Giờ mà có tin đi cái thì tung hoa chứ còn nghĩ tới cái chuyện gì ngoài chuyện được đi đâu em nhở.
Tận hưởng đó chứ đâu. Chị chúc em cũng như chúc cho bản thân chị hay tất cả mọi người sớm đến ngày bay nhảy theo mong muốn. Ai muốn gì được nấy.
Vâng, cảm ơn chị ạ. \:D/
Lâu rồi hông thức khuya như vầy. Chị cũng trâu bò dữ thần. :-bd
Mục đích topic của em đã đạt được nên yên tâm ăn no ngủ kỹ. :))
Chưa bao giờ mà em lập một cái top dài 7 trang. Vô lý quá đi. :-O
Tự dưng trong đầu em lờ mờ nghĩ đến một sách nói phù hợp với chị mà quên mất cái đề. Khi nào nghĩ ra em share vậy. :-?
Chúc chị thân tâm an lạc nha. :x
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 03:22, 05/07/21
Hẳn là bao nhiêu tinh tú nó bay cả vào cung tử của em gái họ bên đằng chồng chị gái chị *khụ khu* rồi.
Em ý thức cái chuyện mà mình không nằm trong hoàn cảnh người khác nên không thấy nỗi lo nó nghiêm trọng, thành ra lạc quan thái quá đối với vấn đề của họ. Mà nếu chị biết tử vi về cung tử tốt rồi thì cứ thong thả chờ thôi, nó tốt mà.
Không phải em không quan tâm mà thấy tuyệt vọng quá nên quên luôn rồi, =)) tận hưởng giây phút hiện tại cho khỏe.
Tự dưng trong đầu em lờ mờ nghĩ đến một sách nói phù hợp với chị mà quên mất cái đề. Khi nào nghĩ ra em share vậy. :-?
Sankyu you
Lúc nào nghĩ ra share chị đọc xem đúng phù hợp thật không nhé.
Với chị ngày 24 tiếng ngủ 4 tiếng là chuyện cũng thường, nhưng đó là 3-4 năm về trước. Đêm nay HN khá oi chị khó ngủ :(
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

MinhBich đã viết: 03:24, 05/07/21

Sankyu you
Với chị ngày 24 tiếng ngủ 4 tiếng là chuyện cũng thường, nhưng đó là 3-4 năm về trước. Đêm nay HN khá oi chị khó ngủ :(
Ai mua xe rác
https://www.youtube.com/watch?v=nxMpfnLjvag
Buông bỏ buồn buông
https://www.youtube.com/watch?v=RpCY5Z7WbCs
Đây chị, sách vị này-Ajahn Brahms nghe thích cực, dễ thấm lắm lắm luôn mà cũng có nhiều a ha moment nữa. [-O<
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 03:37, 05/07/21
MinhBich đã viết: 03:24, 05/07/21
Sankyu you
Ai mua xe rác
https://www.youtube.com/watch?v=nxMpfnLjvag
Buông bỏ buồn buông
https://www.youtube.com/watch?v=RpCY5Z7WbCs
Đây chị, sách vị này-Ajahn Brahms nghe thích cực, dễ thấm lắm lắm luôn mà cũng có nhiều a ha moment nữa. [-O<
Hay đấy, phù hợp với nhiều nhiều người không chỉ riêng chị, nhiều nội dung câu chuyện được truyền tải. Chị sẽ nghe dần, so với sách nói thì chị vẫn thích sách đọc bằng mắt hơn vì là cái đầu mình đọc mình ngẫm sẽ kĩ hơn.
Thank em đã chia sẻ những đầu sách thú vị này.
Được cảm ơn bởi: Suỵt Suỵt
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

minhquang369 đã viết: 01:05, 05/07/21
Tealightdalat đã viết: 00:41, 05/07/21
minhquang369 đã viết: 00:00, 05/07/21
HN em thấy cũng y hệt SG à, cũng đông đúc sô bồ lắm (tuy nhiều người nói ở Sg ăn chơi sướng hơn, nhưng em thì ko chơi mấy nên thấy như nhau. Hình như mấy người tìm hiểu đạo đều bị đau dạ dày thì phải :)) đúng là cuộc sống đô thị quanh quẩn việc đi làm kiếm tiền làm mình hay bị căng thẳng. Em cũng là dạng bị chôn vùi cả tuổi thơ lẫn tuổi trẻ, bé thì cày cuốc học hành, lớn thì vội vã đi làm. Năm vừa rồi quyết định nghỉ ngơi tý lấy lại năng lượng, tranh thủ đọc thêm nhiều sách vở tâm linh lúc ở ĐL nên cũng ngộ ra nhiều thứ. Ở ĐL trừ khu trung tâm chỗ quanh chợ ra thì buổi tối khá yên bình như kiểu ở nước ngoài vậy á, không khí dễ chịu không buồn tý nào luôn:))
C k tìm hiểu đạo đâu, lâu lâu đọc vài quyển sách linh tinh đỡ buồn thôi. Mẹ c mỗi lần lên chơi đều ở không nổi 10 ngày. Bảo ĐL nó cứ buồn buồn sao ấy chịu không thấu. :)). ĐL lạnh nên cuộc sống cũng chậm. Đọc thấy e với Suỵt suỵt đang tìm hiểu đạo giống nhau phải k. C nói nghe lãng mạn chút vậy thôi chứ tham sân si dữ lắm. :)). Cái vụ e nói đau bao tử liên quan đên hoá kị song hao chắc đúng đấy, chị ngay đại vận đó là đau bao tử nặng, ăn uống khó khăn lắm, may lên ĐL sớm tự dưng hết bệnh hẳn, mập mạp lên, chứ không giờ chắc như bộ xương di động rồi. :)). C vẫn muốn đưa cha mẹ 2 bên lên đây dưỡng già, thấy mấy cụ đây sống thảnh thơi ít bệnh vặt. Nhưng mấy ông bà ai cũng ham vui hơn mình, lạnh lạnh cũng hay đau khớp nên thuyết phục mãi chưa ai chịu. :)).
Được cảm ơn bởi: minhquang369
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”