Sao nào sợ gặp Tuần Triệt nhất? ( Nguồn:Kimca.net)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhoxboy73
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Sao nào sợ gặp Tuần Triệt nhất?

Gửi bài gửi bởi nhoxboy73 »

hysshu đã viết: 11:26, 23/07/21
nhoxboy73 đã viết: 01:19, 05/01/21
hysshu đã viết: 00:59, 05/01/21

Em đang học đại học?Bố mẹ chắc kinh tế khá giả?Tuần triệt đóng tại quan ở lá số này cũng có điểm tốt,ko phải xấu.
Em đang là sinh viên của một trường đại học quốc tế, bố mẹ trước kia có tích góp được một số tiền rất lớn nhưng sau đó đem hết để trả nợ cho gia đình bố em, họ hàng thì ai cũng có kinh tế tốt, gia đình làm về du lịch nên cả năm nay không có thu nhập nhưng vẫn đủ chi trả chi phí ạ.
Năm 2015 em có gặp phải nhiều khó khăn trắc trở không?
Vâng trước từ 2013 đến 2015 em chuyển trường và nơi ở do trong họ hàng có xích mích tiền bạc lớn ,em xa lạ với môi trường nên không thể hoà nhập được với bạn bè, thầy cô và cả gia đình cũng không ai hiểu và tin em ạ, thời điểm đó chán nản tất cả và cũng có suy nghĩ tự hại bản thân ạ.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Sao nào sợ gặp Tuần Triệt nhất? ( Nguồn:Kimca.net)

Gửi bài gửi bởi hysshu »

nguyenhuong52 đã viết: 15:55, 24/06/21 Dạ em chào anh Hysshu ạ!

Em có đọc tài liệu nói mệnh có Phá Quân ở Tuất mà gặp Tuần thì Tuần ở đây giúp cho Phá Quân trở lên tốt đẹp hơn.

Với lá số của em thì Tuần đóng ở Mệnh, Triệt đóng ở Quan thì là tốt hay xấu ạ?

Kính mong được anh nghiệm lý vài lời ạ!

Hình ảnh
Vận 34 tuổi tới 43 cũng không xấu.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Sao nào sợ gặp Tuần Triệt nhất? ( Nguồn:Kimca.net)

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Vutrang123 đã viết: 14:25, 18/05/21
hysshu đã viết: 16:57, 17/05/21
Bemongmo đã viết: 00:28, 14/05/21 Quan tinh, quyền tinh đều gặp tuần, triệt. Lại mắc cả mệnh, lẫn thân. Xin đôi lời chỉ giải từ anh
Em làm bác sĩ Ngoại, hiện đang đi học để nâng cao tay nghề, em đã lập gia đình năm ngoái ạ
LS này đại vận 42 trở đi sẽ thuận lợi nhiều.Mệnh Thân Thất Sát miếu gặp Tuần vẫn tốt hơn Triệt.Triệt làm cho Thất sát mất đi sự uy dũng nhiều.Thất Sát lâm Thân không hay lắm nhưng em làm nghề bác sỹ,do đó có cơ hội làm nhiều điều thiện giúp người và cũng là giúp mình.Càng giúp đỡ được nhiều người khác thì càng sống thọ và gặp nhiều may mắn.Vợ chồng em tuổi tác chênh lệch ít,vợ cũng đảm đang tháo vát có trình độ,2 vợ chồng đều nể nhau?
Chú Hysshu ơi, chú xem giúp cháu lá số này có phải mệnh vô chính diệu đắc tam không không ạ? Cháu thấy cung quan là âm dương tại sửu, tài bạch thiên lương hãm bị triệt có xấu hay trở ngại nhiều không chú? Cháu cảm ơn chú ạ.
Hình ảnh
Cung Phúc đẹp
Được cảm ơn bởi: Vutrang123
Đầu trang

Lamvy88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lamvy88 »

Nhờ các bác hữu duyên ạ. Em lận đận quá.
Giờ này chưa chồng con, nhà cửa bán sạch vì mẹ cờ bạc thua. Sự nghiệp công danh dù nỗ lực nhưng vẫn chưa ra đâu vào đâu.
Tập tin đính kèm
unnamed.jpg (226.23 KiB) Đã xem 788 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Lamvy88 đã viết: 13:51, 25/01/22 Nhờ các bác hữu duyên ạ. Em lận đận quá.
Giờ này chưa chồng con, nhà cửa bán sạch vì mẹ cờ bạc thua. Sự nghiệp công danh dù nỗ lực nhưng vẫn chưa ra đâu vào đâu.
Em đang làm nghề gì? trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? thi cử có thành tích cao không? Bố em làm nghề gì?
Được cảm ơn bởi: Lamvy88
Đầu trang

Lamvy88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em đang làm tư vấn marketing và là trưởng bộ phận của một công ty rất nhỏ. Em đã có bằng thạc sỹ. Đường học hành của em thì rất thuận lợi ạ. Bố em đã mất khi em còn nhỏ, ngày xưa của chỉ làm đậu phụ tại nhà và các nghề tự do.
Nhờ anh, chị hữu duyên xem giúp em ạ.
Đầu trang

hohaanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hohaanh »

Em mệnh Vũ Tướng tại Dần gặp Triệt, thân cư thiên di tại Thân Phá Quân gặp Tuần lại thêm Không Kiếp, Song Hao nữa thì xấu lắm phải không ạ. Em cảm ơn
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hohaanh đã viết: 07:29, 26/01/22 Em mệnh Vũ Tướng tại Dần gặp Triệt, thân cư thiên di tại Thân Phá Quân gặp Tuần lại thêm Không Kiếp, Song Hao nữa thì xấu lắm phải không ạ. Em cảm ơn
Em tuổi Đinh Sửu 1997 à? ( do mệnh triệt ở Dần, Tuần tại Thân). LS em đâu?
Được cảm ơn bởi: hohaanh
Đầu trang

Lamvy88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 23:50, 25/01/22
Lamvy88 đã viết: 13:51, 25/01/22 Nhờ các bác hữu duyên ạ. Em lận đận quá.
Em đang làm nghề gì? trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? thi cử có thành tích cao không? Bố em làm nghề gì?
Em đang làm tư vấn marketing và là trưởng bộ phận của một công ty rất nhỏ. Em đã có bằng thạc sỹ. Đường học hành của em thì rất thuận lợi ạ. Bố em đã mất khi em còn nhỏ, ngày xưa của chỉ làm đậu phụ tại nhà và các nghề tự do.
Nhờ anh, chị hữu duyên xem giúp em ạ.
Đầu trang

hohaanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hohaanh »

hysshu đã viết: 10:45, 26/01/22
hohaanh đã viết: 07:29, 26/01/22 Em mệnh Vũ Tướng tại Dần gặp Triệt, thân cư thiên di tại Thân Phá Quân gặp Tuần lại thêm Không Kiếp, Song Hao nữa thì xấu lắm phải không ạ. Em cảm ơn
Em tuổi Đinh Sửu 1997 à? ( do mệnh triệt ở Dần, Tuần tại Thân). LS em đâu?
Em không thêm lá số vào bình luận được ạ? E sinh 21/5/2002 DL GIỜ MÃO
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”