LUẬN GIẢI LÁ SỐ TỬ VI CỦA BẠN DAITHOIDAI, CÓ LÁ SỐ KHÁ TRÙNG KHỚP VỚI LÁ TÔI ĐƯA LÊN!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hongnhung04
Chính thức
Chính thức

Re: LUẬN GIẢI LÁ SỐ TỬ VI CỦA BẠN DAITHOIDAI, CÓ LÁ SỐ KHÁ TRÙNG KHỚP VỚI LÁ TÔI ĐƯA LÊN!

Gửi bài gửi bởi Hongnhung04 »

Chiens đã viết: 17:43, 03/09/22
Hongnhung04 đã viết: 15:13, 03/09/22 Tội nghiệp con Tuất này quá, lấy nick ảo của mình tự tung tự hứng . Chị 2k4 còn thấy em diễn trò mà người khác không nhìn thấy ư? Trước chị còn tưởng em cao siêu như thế nào chứ chị lướt đọc một lượt thấy người ta chửi em như Tuất nên chị mới hiểu bản chất của em thôi. Tuất gâu gâu thì chỉ đưa lên lò thui chứ không cấm nó sủa được
Em hơi thắc mắc sao chị mới 2k4 sao ko tập trung vào sự nghiệp đi ạ? Em ko biết bác quách xảo què là bao nhiêu tuổi nhưng để có thể luận được như thế này thì ít ai nhỏ tuổi lắm, muốn luận được hay như thế này phải là những người lớn tuổi, có kinh nghiệm, học hỏi nhiều chứ còn nhỏ tuổi mà luận được như này thì hiếm lắm, em ko biết giữa hai người đã xảy ra chuyện gì mà lại cãi nhau như thế này nhưng em khuyên chị nên tập trung vào sự nghiệp vì k4 là thi đại học rồi thì giờ chắc chị đang học đại học, chị nên tập trung vào việc học hành hơn, em cũng mới k7 thôi nhưng ko dám xưng ai bằng em trong diễn đàn này cả mà chị lại xưng như vậy...thôi thì mình bỏ qua chuyện này và tập trung vào việc của bản thân nha chị chứ theo em nghĩ diễn đàn là để mn trao đổi về tử vi chứ ko phải lên cãi nhau, làm ảnh hưởng và gây mất hình ảnh tốt đẹp của diễn đàn mà mình cũng chả được lợi lộc gì ngoài việc phí thời gian. Chúc chị may mắn :) :)
Nick ảo sủa ít thôi. K7 đang rình chị đi đ.ái ấy. Súc vật Tuất Hợi Quách Què
Được cảm ơn bởi: Nghiemdinhdong, Chiens
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: LUẬN GIẢI LÁ SỐ TỬ VI CỦA BẠN DAITHOIDAI, CÓ LÁ SỐ KHÁ TRÙNG KHỚP VỚI LÁ TÔI ĐƯA LÊN!

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Hongnhung04 đã viết: 17:58, 03/09/22
quách xảo què đã viết: 17:49, 03/09/22

Em hơi thắc mắc sao chị mới 2k4 sao ko tập trung vào sự nghiệp đi ạ? Em ko biết bác quách xảo què là bao nhiêu tuổi nhưng để có thể luận được như thế này thì ít ai nhỏ tuổi lắm, muốn luận được hay như thế này phải là những người lớn tuổi, có kinh nghiệm, học hỏi nhiều chứ còn nhỏ tuổi mà luận được như này thì hiếm lắm, em ko biết giữa hai người đã xảy ra chuyện gì mà lại cãi nhau như thế này nhưng em khuyên chị nên tập trung vào sự nghiệp vì k4 là thi đại học rồi thì giờ chắc chị đang học đại học, chị nên tập trung vào việc học hành hơn, em cũng mới k7 thôi nhưng ko dám xưng ai bằng em trong diễn đàn này cả mà chị lại xưng như vậy...thôi thì mình bỏ qua chuyện này và tập trung vào việc của bản thân nha chị chứ theo em nghĩ diễn đàn là để mn trao đổi về tử vi chứ ko phải lên cãi nhau, làm ảnh hưởng và gây mất hình ảnh tốt đẹp của diễn đàn mà mình cũng chả được lợi lộc gì ngoài việc phí thời gian. Chúc chị may mắn :) :)
Đây 1 đưa trẻ 2k7 có đạo đức, được giáo dục đàn hoàng. Ai đâu con gái lại mang "lon" của mình ra dâng hiến tùm lum.

Mà thường mấy loại con gái hay dùng từ "lon" chắc ở nhà ông bà cha mẹ hay dùng nên nó bắt chước, chắc ở nhà suốt ngày nghe mẹ nói là úp "lon" vào mặt bố nên em nó học theo.

"lon" đừng up tùy tiện quá nha, không khéo chút lại up cho cháu 2k7 này, cháu nó còn nhỏ ăn chưa được đâu.
Con Tuất gâu gâu, thiên hạ chửi như chó 🐶 . Nhờ thầy nào luận số giúp coppy paster đưa lên ra vẻ thôi, chứ Tuất trình gì luận lá số của bà. Quân Tuất Hợi lừa gạt thiên hạ không ai bỏ mồm rồi, nay lại phỉ báng cả Bác, là cha anh của nó . Cái loại mày không bằng con cún nhà chị nữa . Gâu gâu đi loại súc vật
Có vẻ tức lắm rồi.

Thôi ngoan nào, đừng đi up "lon" lung tung nữa nha cháu.

Từ chú dạy lại cho cháu, an tâm, chú đã dạy thì cháu sẽ nên người nếu chịu học.

À mà chú thấy giờ học sinh toàn khoe 9 chấm trở lên, cháu có 8 chấm mà cũng đi khoe sao, lẽ nào thành tích dòng họ cháu kém vậy, cháu đang thấy tò mò.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Hongnhung04 đã viết: 18:02, 03/09/22
Hongnhung04 đã viết: 15:13, 03/09/22 Tội nghiệp con Tuất này quá, lấy nick ảo của mình tự tung tự hứng . Chị 2k4 còn thấy em diễn trò mà người khác không nhìn thấy ư? Trước chị còn tưởng em cao siêu như thế nào chứ chị lướt đọc một lượt thấy người ta chửi em như Tuất nên chị mới hiểu bản chất của em thôi. Tuất gâu gâu thì chỉ đưa lên lò thui chứ không cấm nó sủa được
Nick ảo sủa ít thôi. K7 đang rình chị đi đ.ái ấy. Súc vật Tuất Hợi Quách Què
Nói chung là chỉ cần trò chuyện vài lần là biết người đó ra sao thôi.

Ngôn từ tục tĩu quá, em nó mới 2k7 thôi. Mà sao dùng từ gì mà "lon" với rình đi Đới, hết up"lon" vào mặt chú rồ, giờ lại đi Đới cho em nó rình.

Nói chung văn hóa nói viết cũng thể hiện tính cách, sự giáo dục của gia đình đối với mỗi người.

Thôi nên dừng ở đây, đến thằng trẻ 2k7 mà cũng dùng ngôn từ tuc tĩu với nó được.

Con gái con lứa gì, về nhà học lại đạo đức, có thể không cần công dung ngôn hạnh như phụ nữ ngoài Bắc, nhưng ít ra cũng nên có chừng mực.

Còn chụp bảng điểm, khoe xuất thân gia đình, đúng là giờ mấy gia đình quan chức này nọ con cái hỏng hết, coi như là nghiệp báo.

Thôi stop.
Đầu trang

Hongnhung04
Chính thức
Chính thức

Con Tuất này tính ra xem lại thì tuổi Quý Dậu mà nhỉ . Hơn chị hẳn 11 tuổi. Gáy nhiều hơn 11 năm nên thành tinh rồi . Thôi núp gáy đi gà chết. Tao thấy mày đi nhờ thầy nào luận lá số của mày rồi úp lá số của mày lên cho mấy người khác trầm trồ, chứ luận số gì thể loại mày . Oh Cự Môn này này kìa kìa …. thì lại chẳng bỏ tiền nhờ thầy nào luận lá số rồi mang lên chém gió cho thiên hạ tưởng này kia à gà chết, thứ Tuất Hợi luận gì mày. Loại đàn bà già mồm
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, Nghiemdinhdong
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Hongnhung04 đã viết: 18:21, 03/09/22 Con Tuất này tính ra xem lại thì tuổi Quý Dậu mà nhỉ . Hơn chị hẳn 11 tuổi. Gáy nhiều hơn 11 năm nên thành tinh rồi . Thôi núp gáy đi gà chết. Tao thấy mày đi nhờ thầy nào luận lá số của mày rồi úp lá số của mày lên cho mấy người khác trầm trồ, chứ luận số gì thể loại mày . Oh Cự Môn này này kìa kìa …. thì lại chẳng bỏ tiền nhờ thầy nào luận lá số rồi mang lên chém gió cho thiên hạ tưởng này kia à gà chết, thứ Tuất Hợi luận gì mày. Loại đàn bà già mồm
Văn hóa con cái thể hiện bố mẹ gia đình ra sao đúng thật, con gái gì mà toàn "lon" với đi Đới của nhỏ em 2k7 rình.

Cũng hay mình hay có cách để đối phương thể hiện hết bản thân.

Nhưng nhìn cháu nó tức mình cũng không kiềm lòng. :D :D :D
Đầu trang

Hongnhung04
Chính thức
Chính thức

Tao đang cười như điên vì chửi mấy thứ súc sinh đang ngồi dùng mạng của nhà nước lại đi súc phạm tiền nhân thôi. Chửi mấy con chó quên nguồn cội như mày sướng vô cùng. Biết tử vi là nhân quả tiền kiếp kéo dài tới kiếp này mà ngu hơn con kiki nhà chị khi quên rằng nếu không có Bác thì cũng không có con chó ngày hôm nay lên mạng sủa càn. Đúng chửi loại súc sinh rất sướng mồm . Loại cặn bã của xã hội
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, Nghiemdinhdong
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Hongnhung04 đã viết: 18:30, 03/09/22 Tao đang cười như điên vì chửi mấy thứ súc sinh đang ngồi dùng mạng của nhà nước lại đi súc phạm tiền nhân thôi. Chửi mấy con chó quên nguồn cội như mày sướng vô cùng. Biết tử vi là nhân quả tiền kiếp kéo dài tới kiếp này mà ngu hơn con kiki nhà chị khi quên rằng nếu không có Bác thì cũng không có con chó ngày hôm nay lên mạng sủa càn. Đúng chửi loại súc sinh rất sướng mồm . Loại cặn bã của xã hội
Có vẻ đang cay cú và tức lắm rồi. :D :D :D

Cười như điên mà viết văn nặng nề và tức tối trong lòng lắm.

À thì chú nói rồi văn hóa thể hiện con người mà cháu, nhìn cháu là chú biết liền.

Hôm nay đã chụp hình khoe thành tích và khoe xuất thân, không biết mai cháu còn gì để khoe nữa không.Chứ chú thấy chú đang viết mà cháu đang tức lắm.

Nhìn cháu viết thì chú đoán thế này: ở nhà bố mẹ hay chửi tục chửi thề là cái thứ nhất, thứ 2 là mẹ cháu hay chửi thế này" úp lon vào mặt nó", nên cháu học theo, quả là gia đình dòng dõi, rất đáng tự hào và khoe.

À còn thành tích gì nữa không cháu, chụp lên chú xem tiếp đi nào.
Đầu trang

Hongnhung04
Chính thức
Chính thức

quách xảo què đã viết: 18:34, 03/09/22
Hongnhung04 đã viết: 18:30, 03/09/22 Tao đang cười như điên vì chửi mấy thứ súc sinh đang ngồi dùng mạng của nhà nước lại đi súc phạm tiền nhân thôi. Chửi mấy con chó quên nguồn cội như mày sướng vô cùng. Biết tử vi là nhân quả tiền kiếp kéo dài tới kiếp này mà ngu hơn con kiki nhà chị khi quên rằng nếu không có Bác thì cũng không có con chó ngày hôm nay lên mạng sủa càn. Đúng chửi loại súc sinh rất sướng mồm . Loại cặn bã của xã hội
Có vẻ đang cay cú và tức lắm rồi. :D :D :D

Cười như điên mà viết văn nặng nề và tức tối trong lòng lắm.

À thì chú nói rồi văn hóa thể hiện con người mà cháu, nhìn cháu là chú biết liền.

Hôm nay đã chụp hình khoe thành tích và khoe xuất thân, không biết mai cháu còn gì để khoe nữa không.Chứ chú thấy chú đang viết mà cháu đang tức lắm.

Nhìn cháu viết thì chú đoán thế này: ở nhà bố mẹ hay chửi tục chửi thề là cái thứ nhất, thứ 2 là mẹ cháu hay chửi thế này" úp lon vào mặt nó", nên cháu học theo, quả là gia đình dòng dõi, rất đáng tự hào và khoe.

À còn thành tích gì nữa không cháu, chụp lên chú xem tiếp đi nào.
Ở nhà mẹ cháu dạy úp lol lên mặt mấy thằng đàn bà chú ơi, chú quách què bê đê . Cháu có nhiều váy lắm, chú lấy không cháu gửi cho ít mà tập hít thở
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Nhất nhảm nhí mà mình lại cứ tò mò rồi vào đọc. Thế có phải là tính xấu ko nhỉ?
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Hongnhung04 đã viết: 18:39, 03/09/22

Ở nhà mẹ cháu dạy úp lol lên mặt mấy thằng đàn bà chú ơi, chú quách què bê đê . Cháu có nhiều váy lắm, chú lấy không cháu gửi cho ít mà tập hít thở
Không cho chú hỏi có phải ở nhà cháu hay rình mẹ cháu úp mặt lol lên bố cháu không, thấy thế nên cháu bắt chước.

Nói chung là nói chuyện với cháu chú khá thích, vì cháu đã khai phóng hết những tính cẩn ẩn trọng bên cháu cho mọi người thấy, không phải ai cũng làm được như chú đâu. :D :D :D

Mà sao con gái gì mà lol hoài vậy cháu, hòi trước chú có thấy 1 em sinh viên chụp lol cho người yêu, chú nhắc này sau đừng chụp lol gửi cho người yêu như chụp bảng thành tích lúc nảy nha, chú dặn kĩ nhớ nha. Không khéo nhớ người yêu quá rồi chụp lol cho nó xem rồi nổi tiếng cả nước.

Nói chung là chú rất có lương tâm phải dặn cháu kĩ, chú sợ không khéo nữa cháu úp luôn lol của cháu lên quá. =)) =)) =)) =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”