LUẬN GIẢI LÁ SỐ TỬ VI CỦA BẠN DAITHOIDAI, CÓ LÁ SỐ KHÁ TRÙNG KHỚP VỚI LÁ TÔI ĐƯA LÊN!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hongnhung04
Chính thức
Chính thức

Re: LUẬN GIẢI LÁ SỐ TỬ VI CỦA BẠN DAITHOIDAI, CÓ LÁ SỐ KHÁ TRÙNG KHỚP VỚI LÁ TÔI ĐƯA LÊN!

Gửi bài gửi bởi Hongnhung04 »

quách xảo què đã viết: 21:27, 03/09/22
Hongnhung04 đã viết: 21:11, 03/09/22 =)) Chú thì kinh zồi =D> chúc chú xaolol được nhiều khách nhé. Thôi ít hôm nữa cháu lên HN nhập học rồi, lên đó chắc thể loại hãm như chú em chắc chắn là nhiều rồi, nên xem như hôm nay chuẩn bị tinh thần trước =))
Chú em thôi, đừng nhầm lẫn :>
Ừ, khi nào nói bố mất chức, thì sang chú giáo dục lại bố, rồi bố giáo dục lại cho cháu. Không hiểu tự nhiên sao chú lại nghĩ bố cháu sắp mất chức. :D :D :D :D

Cứ nói vài câu làm cháu tức điên sao chú thấy hơi khoái khoái, ôi tội lỗi quá.
Cười ***** thằng nhóc 94 cự mõm nổ như boom. Thôi để em nổ tí còn câu khách . Chị chào em nhé
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

anhphongkiem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: LUẬN GIẢI LÁ SỐ TỬ VI CỦA BẠN DAITHOIDAI, CÓ LÁ SỐ KHÁ TRÙNG KHỚP VỚI LÁ TÔI ĐƯA LÊN!

Gửi bài gửi bởi anhphongkiem »

Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 19:03, 03/09/22
Rainbowlight đã viết: 18:56, 03/09/22 Đại Thời Đại nghe như tên 1 bộ phim HongKong có diễn viên xấu số Lam Khiết Anh đóng nhỉ, đúng là con người có số phận thật, nhờ anh què xem giúp em tháng 8 âm này có mua được nhà đất không với, hình như là vận số mình đang lên rồi thì phải, tự dưng có việc mới lương cao như kiểu trên trời rơi xuống mà trước giờ mình không dám nghĩ luôn, lương bằng mie nó giám đốc chi nhánh rầu ^^! mà lại được hỗ trợ giúp đỡ và làm việc tự do không gò ép thời gian khuôn khổ quá đáng như đi làm công ăn lương 3 cọc 3 đồng miễn sao hoàn thành công việc :)) chả có nhẽ thời tới đỡ không kịp nhỉ :P
Hình ảnh
trời ơi là troi !

bà chị 31 tuổi rồi chứ có phải trẻ con đâu mà như cái người mới đi nghe đa cấp về vậy X(

thức tỉnh đi !!!!!!!!!!!!!!

cuộc sống kiếm tiền cực cực cực cực cực ..... cực cực KHÓ

chỉ có những bộ óc siêu việt, trực giác siêu khủng mới làm giàu từ tay trắng , còn người bình thường không lấy được vợ giàu hoặc chồng giàu, mong có công việc ổn định là tốt lắm rồi

việc nhẹ, lương cao chỉ có lừa đảo mới kiếm nhiều tiền thôi
Tập đoàn bds của shark H mà lừa đảo gì, việc mới lương cao chứ bảo việc nhẹ lương cao đâu, cái gì chả có giá của nó, quan trọng là mình đủ khả năng trả giá, đi học ko vẫn có lương 😹
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

anhphongkiem đã viết: 21:41, 03/09/22
Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 19:03, 03/09/22
Rainbowlight đã viết: 18:56, 03/09/22 Đại Thời Đại nghe như tên 1 bộ phim HongKong có diễn viên xấu số Lam Khiết Anh đóng nhỉ, đúng là con người có số phận thật, nhờ anh què xem giúp em tháng 8 âm này có mua được nhà đất không với, hình như là vận số mình đang lên rồi thì phải, tự dưng có việc mới lương cao như kiểu trên trời rơi xuống mà trước giờ mình không dám nghĩ luôn, lương bằng mie nó giám đốc chi nhánh rầu ^^! mà lại được hỗ trợ giúp đỡ và làm việc tự do không gò ép thời gian khuôn khổ quá đáng như đi làm công ăn lương 3 cọc 3 đồng miễn sao hoàn thành công việc :)) chả có nhẽ thời tới đỡ không kịp nhỉ :P
Hình ảnh
trời ơi là troi !

bà chị 31 tuổi rồi chứ có phải trẻ con đâu mà như cái người mới đi nghe đa cấp về vậy X(

thức tỉnh đi !!!!!!!!!!!!!!

cuộc sống kiếm tiền cực cực cực cực cực ..... cực cực KHÓ

chỉ có những bộ óc siêu việt, trực giác siêu khủng mới làm giàu từ tay trắng , còn người bình thường không lấy được vợ giàu hoặc chồng giàu, mong có công việc ổn định là tốt lắm rồi

việc nhẹ, lương cao chỉ có lừa đảo mới kiếm nhiều tiền thôi
Tập đoàn bds của shark H mà lừa đảo gì, việc mới lương cao chứ bảo việc nhẹ lương cao đâu, cái gì chả có giá của nó, quan trọng là mình đủ khả năng trả giá, đi học ko vẫn có lương 😹
Hoá ra là làm môi giới bất động sản

Không có màu Hồng đâu ! Riêng vụ này tôi coi là nghề nghiệp đàng hoàng, chỉ là chị Lộ ảo tưởng thôi
Đầu trang

Chiens
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chiens »

Hongnhung04 đã viết: 18:02, 03/09/22
Chiens đã viết: 17:43, 03/09/22
Hongnhung04 đã viết: 15:13, 03/09/22 Tội nghiệp con Tuất này quá, lấy nick ảo của mình tự tung tự hứng . Chị 2k4 còn thấy em diễn trò mà người khác không nhìn thấy ư? Trước chị còn tưởng em cao siêu như thế nào chứ chị lướt đọc một lượt thấy người ta chửi em như Tuất nên chị mới hiểu bản chất của em thôi. Tuất gâu gâu thì chỉ đưa lên lò thui chứ không cấm nó sủa được
Em hơi thắc mắc sao chị mới 2k4 sao ko tập trung vào sự nghiệp đi ạ? Em ko biết bác quách xảo què là bao nhiêu tuổi nhưng để có thể luận được như thế này thì ít ai nhỏ tuổi lắm, muốn luận được hay như thế này phải là những người lớn tuổi, có kinh nghiệm, học hỏi nhiều chứ còn nhỏ tuổi mà luận được như này thì hiếm lắm, em ko biết giữa hai người đã xảy ra chuyện gì mà lại cãi nhau như thế này nhưng em khuyên chị nên tập trung vào sự nghiệp vì k4 là thi đại học rồi thì giờ chắc chị đang học đại học, chị nên tập trung vào việc học hành hơn, em cũng mới k7 thôi nhưng ko dám xưng ai bằng em trong diễn đàn này cả mà chị lại xưng như vậy...thôi thì mình bỏ qua chuyện này và tập trung vào việc của bản thân nha chị chứ theo em nghĩ diễn đàn là để mn trao đổi về tử vi chứ ko phải lên cãi nhau, làm ảnh hưởng và gây mất hình ảnh tốt đẹp của diễn đàn mà mình cũng chả được lợi lộc gì ngoài việc phí thời gian. Chúc chị may mắn :) :)
Nick ảo sủa ít thôi. K7 đang rình chị đi đ.ái ấy. Súc vật Tuất Hợi Quách Què
Nếu chị đã nói vậy thì thôi, em ko có ý kiến gì nữa ạ, xã hội mà, mỗi người một tính cách, ai gieo nghiệp thì nghiệp sẽ đến với người đó, ai gieo nhân tốt thì quả ngọt sẽ đến với người đó thôi, chúc chị bình an trong cuộc sống ạ :) :)
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”