Mong các cao nhân xem giúp em chứ em thấy mình cứ lận đận vất vả quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Chichi21
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các cao nhân xem giúp em chứ em thấy mình cứ lận đận vất vả quá

Gửi bài gửi bởi Chichi21 »

Không biết lá số em có phần nào xấu quá không mà cuộc sống của em từ trước tới nay cứ thấy vất vả nhất là về tiền tài quá ạ mặc dù cũng rất cố gắng để nỗ lực trong cuộc sống. Em cùng chồng hiện đang làm chủ riêng về một cửa hàng đồ thủ công mỹ nghệ nhỏ thôi. Tuy là làm chủ nhưng phát triển cũng khá bấp bênh, được cái là vợ chồng em lại rất hợp nhau và cùng cố gắng với nhau.

Các cao nhân cho em hỏi liệu thời gian tới hoặc về sau nhà em có cơ may nào để thành công được không ạ, em cám ơn các thầy nhiều.
Tập tin đính kèm
Chichi.jpg (183.74 KiB) Đã xem 173 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong các cao nhân xem giúp em chứ em thấy mình cứ lận đận vất vả quá

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Nhìn toàn bộ lá số .
Tôi kết luận và đề nghi nên đi làm ăn xa hơn chổ hiện tại , nghĩa là xa hơn nơi quê nhà thì thành công .
Đầu trang

Chichi21
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Chichi21 »

CHUONGZKHUE đã viết: 20:12, 18/07/24 Nhìn toàn bộ lá số .
Tôi kết luận và đề nghi nên đi làm ăn xa hơn chổ hiện tại , nghĩa là xa hơn nơi quê nhà thì thành công .
Dạ vâng, vậy lá số của em là thiên về việc phải dịch chuyển để phát triển mới thành đúng không ạ? Nếu đúng thì trước đó em cùng chồng khi mới khởi nghiệp cũng đã ra ngoài (tách khỏi gia đình) để phát triển rồi. Nhưng thời gian vừa rồi cũng do thời điểm dịch dã cùng kinh tế khó khăn nên năm nay tụi em đành phải tạm chuyển lại về nhà để từ từ hồi phục lại ạ.

Bác cho em hỏi là liệu rằng trong thời điểm tới tụi em có vận hạn nào tốt để có thể dịch chuyển và phát triển lại tích cực hơn không, em cám ơn rất nhiều do nhiều lúc em cũng hay bị hơi bi quan suy nghĩ quá ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Chichi21 đã viết: 17:57, 18/07/24 Không biết lá số em có phần nào xấu quá không mà cuộc sống của em từ trước tới nay cứ thấy vất vả nhất là về tiền tài quá ạ mặc dù cũng rất cố gắng để nỗ lực trong cuộc sống. Em cùng chồng hiện đang làm chủ riêng về một cửa hàng đồ thủ công mỹ nghệ nhỏ thôi. Tuy là làm chủ nhưng phát triển cũng khá bấp bênh, được cái là vợ chồng em lại rất hợp nhau và cùng cố gắng với nhau.

Các cao nhân cho em hỏi liệu thời gian tới hoặc về sau nhà em có cơ may nào để thành công được không ạ, em cám ơn các thầy nhiều.
Ls này chu kỳ biến động rơi vào 2021-2024 . Tương đối vất vả .
Nhóm hoá lộc ( nhân lộc , cái lộc tự kiếm ) bị phá
Nợ nhân quả cung phụ mẫu , 1 trong 2 bên gd . Từ đó phá nốt con thiên mã , đi xa bất lợi , phát triển khó khăn .
Gốc nợ nhân quả thứ 2 là phúc đức họ hàng mồ mả , âm phần .
Đời biết an 2 vị trí then chốt này , ắt đi xa thành tựu , ko thì khó có chu kỳ nào đột phá , chúc may mắn ,
Đầu trang

nhanh2000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhanh2000 »

begauhn đã viết: 07:48, 19/07/24
Chichi21 đã viết: 17:57, 18/07/24 Không biết lá số em có phần nào xấu quá không mà cuộc sống của em từ trước tới nay cứ thấy vất vả nhất là về tiền tài quá ạ mặc dù cũng rất cố gắng để nỗ lực trong cuộc sống. Em cùng chồng hiện đang làm chủ riêng về một cửa hàng đồ thủ công mỹ nghệ nhỏ thôi. Tuy là làm chủ nhưng phát triển cũng khá bấp bênh, được cái là vợ chồng em lại rất hợp nhau và cùng cố gắng với nhau.

Ls này chu kỳ biến động rơi vào 2021-2024 . Tương đối vất vả .
Nhóm hoá lộc ( nhân lộc , cái lộc tự kiếm ) bị phá
Nợ nhân quả cung phụ mẫu , 1 trong 2 bên gd . Từ đó phá nốt con thiên mã , đi xa bất lợi , phát triển khó khăn .
Gốc nợ nhân quả thứ 2 là phúc đức họ hàng mồ mả , âm phần .
Đời biết an 2 vị trí then chốt này , ắt đi xa thành tựu , ko thì khó có chu kỳ nào đột phá , chúc may mắn ,
Bác cho em hỏi cách xem nợ nhân quả sơ sơ như nào vậy ạ...?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”