quán vio (ai tham gia cũng được)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhat nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: quán vio (ai tham gia cũng được)

Gửi bài gửi bởi nhat nguyen »

nhat nguyen đã viết: 18:33, 18/02/16 Xin nhờ anh vio xem qua lá số
Đầu trang

Danner
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Danner »

Chào Bác Vio.....

Hôm nay tình cờ xem pic của bác, thấy rất hay..... Chúc bác sức khỏe dồi dào, tinh thần minh mẫn,khi xem sai sót được hạn chế tới mức thấp nhất, đệ tạo ích lợi cho cuộc đời....

Cháu cũng muốn tham gia luận lắm mà thấy 176 trang, là thấy í ẹ rồi... nếu mà cháu tự xem thì có lẽ còn cực hơn bác vì còn dùng cả lục hào để phân tích từng nghề cho những câu hỏi nhiều lựa chọn.... Hôm bữa mở pic kia vì lỡ xem nhiều số 1 ngày mà lỡ tay luận nhầm cho 1 lá khiến cháu rất áy náy, nên giờ lo công việc đã......

cháu chào bác..... Thân ái....
Đầu trang

ducati
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ducati »

Nhờ bác Vio xem giúp với ạ
Hình ảnh
Đầu trang

kirjmaru
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kirjmaru »

Hữu duyen thì thấy quán bác Vivo, nên kính nhờ bác xem cho. Hi vọng có duyên được bác thấy lá số và xem giúp ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
quynhgiao1903
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quynhgiao1903 »

con chào chú Vio, hi vọng con được hữu duyên với chú để chú luận lá số này của con ạ. Con cám ơn chú Vio, chúc chú sức khỏe ạ
hiện con đang làm nhân viên văn phòng cho 1 công ty nước ngoài và sống xa nhà
con cám ơn chú Vio 1 lần nữa

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
suonbonuong
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi suonbonuong »

Akami_BL đã viết: 21:28, 16/05/17 dạ con mong bác xem giúp và cho con lời khuyên về vc học hành, chuyện thi cử năm nay có tốt ko ạ
công việc sự nghiệp sau này thế nào, con nên đi về ngành nghề gì ạ
con xin cảm ơn ạ
Mình có ý kiến trước khi chú Vio vào :
Năm nay bạn thi tốt.
Đầu trang

mi_tran_87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mi_tran_87 »

panda83 đã viết: 20:21, 10/01/17

Chào cháu.
Trước hết xin phải nói cháu rất cá tính đây! (xin nói ngay là cá tính không hoàn toàn thuận cho cs chứ không phải là thuận lợi đâu nhé). Cháu rất thông minh nhưng vì cá tính "khác người" mà bất lợi trong cs đấy. Khái quát bạn có mấy vấn đề này nhé:
- thông minh và rất sáng tạo, không ưa gò bó và đôi khi luôn coi mình là số 1 trong lớp học.
- bạn dáng hơi gù, đi hay lao về phía trước.
- có bệnh về xương khớp. Trước 9 tuổi ốm đau rất nhiều.
- Thù rất lâu nhớ lâu. Nội tâm mâu thuẫn.
- khá khắc mẹ và bố, nhưng bạn chịu ảnh hưởng rất lớn từ bố. Rất khắc anh em trong nhà, nhưng có thể nhờ được chị em gái. Năm 2008 và 2014 gia đạo có hung hoạ gì không?
- vất vả tình duyên, khuyên bạn nên lập gđ muộn. Chồng bạn là người giỏi khéo ăn nói, nhưng phù phiếm, thích sỹ diện, nhưng được cái sau này giúp vợ rất nhiều. Năm nay tình duyên không vui đâu, nhưng sang năm 2016-2017 có số lấy chồng đấy.
- cung tử tức đứa con gái khó nuôi, con trai sau này rất khá.
- công việc rất nhiều thị phi, chậm muộn sự nghiệp. Bạn nên chấp hành luật pháp để tránh chuyện kiện tụng. Năm nay cv cực kỳ chán, sang năm cv bắt đầu thuận đấy.
- về tài bạch: tiền vào là có địa chỉ để tiêu ngay, khuyên bạn không nên làm gì mạo hiểm nhé. Qua 40 tuổi mới làm ăn được. Hiện nay không tụ tài đâu.
Nếu có cơ hội bạn nên ly tổ lập nghiệp 2016 và 2017 khá thuận lợi. Năm 2016 chủ về thay đổi tốt đấy.
Vài lời với bạn, bạn hãy phản hồi nhé.
Chào anh, nhờ anh xem giúp em 3 cung quan - tài - phu trên lá số của em nhé. Em vừa nghỉ việc, hiện giờ chưa xin được công việc mới, cũng đang đi học thêm văn bằng 2.
Chân thành cảm ơn anh rất nhiều!

Hình ảnh
Anh luan chi tiet that... moi lan em luan thi toan y lat nhat... hic... phai tap he thong hoa lai moi duoc... :-S
Lâu rồi mới vào lại web lyso, vào xem bài của bác vio thấy mình hên ghê. Lúc trước được bác trả lời quá trời luôn! Đọc bài thấy có bạn panda hồi đó cũng có lướt qua bên bài mình nữa. Chúc bác và bạn zui khoẻ, hihi... ~^^~
Đầu trang

kimkim1995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimkim1995 »

con đang học đại học sư phạm ạ, đang gặp rắc rối chuyện ra trường trong năm nay.
Bác coi giúp con năm nay e có ra trường đúng hạn ko ạ
vì con còn rất nhiều dự định
kim_thi_2017_78d40e47.jpg (256.97 KiB) Đã xem 1508 lần
Đầu trang

noranguyn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi noranguyn »

Dạ con chào Bác! Con muốn hỏi về cơ hội du học và tình duyên. Con chuẩn bị tốt nghiệp Đại học (tiếng Tây Ban Nha). Và dự tính tháng 09 tiếp theo sẽ học tiếp một bằng đại học nữa và có ý định đi du học sang những nước như Hàn và Nhật Bản sau khi hoàn thành xong văn bằng 2. Nhưng con có đi theo bạn xem bói, Cô đó nói với con là hai năm nữa con gặp được chồng, và sẽ lấy anh đó (người Việt Nam). Huhu, trong khi hai năm nữa con vẫn còn chưa hoàn thành xong văn bằng 2 gì cả. Con cũng muốn lấy chồng nước ngoài và định cư bên đó. Bác xem giúp con là con có số lấy chồng nước ngoài và đi du học không ạ? Con xin phép mô tả chút xíu về ngoại hình của con ạ: cao 1m59, nặng 43kg, da mặt trắng hồng, da tay chân sáng. Mắt có mí lót, nhìn con hơi giống mấy bạn Hàn và Nhật ạ! Tính cách: bên ngoài nhìn con có vẻ yếu đuối và con hay khóc. Nhưng con cũng khá cứng rắn và quyết tâm. Con cảm ơn nhiều lắm ạ!
Tập tin đính kèm
Nora Nguyễn.jpg
Nora Nguyễn.jpg (437.22 KiB) Đã xem 1505 lần
Đầu trang

hanflour
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hanflour »

mọi người giúp mình với
Tập tin đính kèm
nguyễn thị ngọc hân.jpg