Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Lan PH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi Lan PH »

hungmanh82 đã viết: 12:39, 14/03/19
Lan PH đã viết: 12:06, 14/03/19
hungmanh82 đã viết: 11:05, 14/03/19

Số bạn mệnh kim cung mệnh tại dậu có thất sát vũ khúc là thế cực kì mạnh mẽ làm cho con người ta cảm thấy mình là 1 người sinh ra là phải có tác dụng,lại thêm hình nên ý chí cực kì mạnh mẽ,lời ăn tiếng nói thật thà thắng thắn.tuy vậy bạn vướng nhiều sao hoả nằm ngay đất đoài ví như lửa bị vùi dập vậy nên hồi bé sức khoẻ kém khó nuôi ,dễ gầy còm.bạn hồi bé chắc chắn phải mấy lần bị mổ xé.
Bạn hồi bé bị bố mẹ quản thúc nặng nề,bố bạn rất nóng tính và nghiêm khắc.bố bạn rất tài giỏi và bạn luôn tự hào về bố mình.
Tính bạn rất nóng nảy,kĩ tính và khá là khó tính ai làm ko vừa ý là nói ngay ko nể nên nhiều lúc mất lòng,bạn bưởng bỉnh ai ns cũng ko nghe chỉ thích làm theo ý mình,nhưng nóng xong rồi lại cũng thôi.
Bạn có nhiều sự thay đổi lý rất mạnh mẽ giống như có giác quan thứ 6 vậy,cái này là do vất vả với sự chống chọi ngoại cảnh của bạn hoặc là hồi bé bị 1 con bạo bệnh có ám tật gì đó.
Số bạn về phần tình yêu thì long đong, ko đc mấy là đẹp những cuộc tình của bạn đều mang lại những thứ đen đủi,rắc rối hay bị người khác lợi dụng chơi xấu mình.tại sự thế hiện vẻ bề ngoài của bạn quá nghiêm khắc mà toàn làm người khác khó chịu.
Cung quan lộc: bạn đi làm luôn bị người khác soi mói ,nói xấu sau lưng,bị người ta đố kị,có thế do tính bạn khá là khô khan hoặc do bạn quá đẹp mà người ta đố kị.
Tuy vậy bạn vẫn nằm ở thế cửa trên nên đi làm luôn đc giao phó trọng trách,lá số này luôn làm người khác phải nể mình,công việc luôn là người rất giỏi.
Giỏi ở đây là do bản thân bạn tự thân vận động thôi chứ ko ai giúp mình mấy.cung quan thế này thì chắc chắn làm 1 chỗ và lương rất khá sẽ càng ngày càng nắm quyền hành trong cty.
Cung tài cho thấy rằng tài chính của bạn khá khô khan,bạn tiêu tiền quá chi li nhưng cái gì cần thì bạn lại tiêu ko tiếc.luôn có người chỉ bảo cho bạn cách kiếm tiền.
Cung phu rất đẹp,chúc mừng bạn vì may mắn bạn lấy đc người chồng như ý.chồng bạn rất hiền giàu thì bình thường nhưng sang thì có thừa.chồng có nét lép vế hơn vợ nên đôi lúc bạn phải lo nghĩ cho chồng mình.chồng khá đào hoa nên khó tránh khỏi chuyện ghen.mà tính bạn lại hay soi xét,dễ ghen nên 2 vợ chồng khá lạnh nhạt.nhiều khả năng là do bạn trước đây cũng có nhiều mối tình nữa,cung phu nói rằng cả 2 vợ chồng đều đào hoa cả.nhưng bạn lại rất yêu và chiều chồng.cung chồng là cung đẹp nhất nên phải giữ,ko đc để người ngoài làm mất tình cảm gia đình bạn phải bỏ cái tình suy nghĩ lung tung và hay nghi ngờ của mình thì mới tốt đc.bạn là 1 người cực kì thông minh và khôn ngoan nên sẽ hiểu đc điều này .
Cung tử tức:đứa đầu sẽ khó nuôi,phải vất vả tốn sức và lo nghĩ về con cái nhiều.nhưng số này lúc sinh thì dễ đẻ mổ lắm.lúc mang thai thì nên cẩn thận.con cái lớn lên học tốt cả.bạn sinh năm nay thì nhiều khả năng là sinh con trai rồi.
Hạn năm 2017 của bạn khá là xấu.
Năm 2018 thì trước đó đen thì sẽ xấu mà trước đó xấu thì sẽ đen.biến đen thành đỏ,đỏ thành đen lật lại thế cờ năm 2017.
Ví dụ năm 2017 bị phụ tình thì năm 2018 là đc tình,ví dụ vậy.năm nay 2019 thì khá là vất vả và khá cô đơn,do chồng đi xa hoặc bố mẹ lạnh lùng với mình.2020 thì bình thường.sức khoẻ có gỉam sút.
Trước tiên em xin cám ơn vì anh đã dành thời gian xem qua lá số của em. Em xin có đôi lời phản hồi ạ:
Em cảm thấy đúng như anh nói rằng em khá khó tính và nóng nảy, nóng nhanh và nguội cũng nhanh. Em hồi nhỏ gầy còm, tuy ko mổ xẻ nhưng có bị bỏng cồn ngay từ lúc sơ sinh. Em cũng có trải qua 1 biến cố lớn khi còn nhỏ và có tác động đến tâm lý. Ngoài ra thì việc em thần tượng bố thì em thấy rất đúng ạ.
Em sinh con trai năm 2017 và phải sinh mổ đúng như anh nói ạ.
Em không rõ sau này cuộc sống gia đình và công việc của em ra sao nhưng tính đến nay thì em cảm thấy anh nói đúng, về việc hay bị đố kị khi đi làm, về vị trí trong cty cũng như về mối tương quan giữa vợ chồng em.
Một lần nữa em cám ơn anh vì đã xem lá số và cho em những lời khuyên hữu ích ạ.

P/s: nhiều người bảo em về sau này vất vả, lo nghĩ nhiều ko biết có đúng ko ạ?
Cảm ơn bạn đã trả lời 1 cách đầy đủ,thông tin của bạn là đề cương để gíai 1 lá số.tôi chỉ sợ con quả tú ở cung phu thôi chứ ko sợ bạn vất vả.số bạn là số sướng cả đời nhưng nên xa chồng thì sẽ ổn,ko nên ở gần lâu.ở xa để hoá giải sao co quả.
Quả tú cung Phu là có phải có khả năng li dị hoặc chịu cô độc ko ạ? Có phải nên xa chồng thì mới hoá giải đc ko anh? Vợ chồng em từ khi yêu nhau đến khi cưới và đến nay là 9 năm rồi nhưng gần như ko bao h xa nhau cả, chồng em cũng từ chối nhiều chuyến công tác dài ngày vì ko muốn ở xa vợ. Như vậy có phải ko tốt ko ạ? Hay về lâu về dài thì mới thấy rõ vậy anh?
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Ngochuy1972 đã viết: 21:05, 14/03/19 Nhờ a xem giúp con tôi. Cảm ơn nhiều
Hình ảnh
Lá số này mà chuẩn giờ thì đứa bé này là 1 người lúc mới sinh ra rất khó nuôi,có vết sẹo ở đầu nếu ko thì sau này mới có.nó khá là bướng bỉnh ko làm đc cho nó vừa lòng cả.mộc quá vượng mà khắc thổ nên hoàn cảnh gia đình ko đc tốt,bố hoặc mẹ có quan hệ xung khắc nhau và khắc con nên trong lòng nó luôn ko vui,ko vừa lòng với mọi thứ nó có đc.đứa bé này nên để tự do đừng quản thúc chặt quá sẽ dễ bị áp lực tâm lý.lớn lên thì tài giỏi,thông minh,đậu cao.lấy chồng giàu ko lo.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Lan PH đã viết: 22:02, 14/03/19
hungmanh82 đã viết: 12:39, 14/03/19
Lan PH đã viết: 12:06, 14/03/19

Trước tiên em xin cám ơn vì anh đã dành thời gian xem qua lá số của em. Em xin có đôi lời phản hồi ạ:
Em cảm thấy đúng như anh nói rằng em khá khó tính và nóng nảy, nóng nhanh và nguội cũng nhanh. Em hồi nhỏ gầy còm, tuy ko mổ xẻ nhưng có bị bỏng cồn ngay từ lúc sơ sinh. Em cũng có trải qua 1 biến cố lớn khi còn nhỏ và có tác động đến tâm lý. Ngoài ra thì việc em thần tượng bố thì em thấy rất đúng ạ.
Em sinh con trai năm 2017 và phải sinh mổ đúng như anh nói ạ.
Em không rõ sau này cuộc sống gia đình và công việc của em ra sao nhưng tính đến nay thì em cảm thấy anh nói đúng, về việc hay bị đố kị khi đi làm, về vị trí trong cty cũng như về mối tương quan giữa vợ chồng em.
Một lần nữa em cám ơn anh vì đã xem lá số và cho em những lời khuyên hữu ích ạ.

P/s: nhiều người bảo em về sau này vất vả, lo nghĩ nhiều ko biết có đúng ko ạ?
Cảm ơn bạn đã trả lời 1 cách đầy đủ,thông tin của bạn là đề cương để gíai 1 lá số.tôi chỉ sợ con quả tú ở cung phu thôi chứ ko sợ bạn vất vả.số bạn là số sướng cả đời nhưng nên xa chồng thì sẽ ổn,ko nên ở gần lâu.ở xa để hoá giải sao co quả.
Quả tú cung Phu là có phải có khả năng li dị hoặc chịu cô độc ko ạ? Có phải nên xa chồng thì mới hoá giải đc ko anh? Vợ chồng em từ khi yêu nhau đến khi cưới và đến nay là 9 năm rồi nhưng gần như ko bao h xa nhau cả, chồng em cũng từ chối nhiều chuyến công tác dài ngày vì ko muốn ở xa vợ. Như vậy có phải ko tốt ko ạ? Hay về lâu về dài thì mới thấy rõ vậy anh?
Ko phải cứ cô quả là li dị đâu bạn nhé!cô quả chỉ hại cho người tuổi hợi và tý là mạnh nhất, còn các tuổi khác thì phải có sát tinh đi kèm.ở đây thiên tướng lạnh lùng nên ko sợ cô quả bạn nhé.ở đây nhiều nghĩa là 2 người có sự riêng tư,ít tâm sự với người khác.ở xa thì vẫn tốt hơn,tại vì nếu đến năm hạn mà có sát tinh mạnh thì nó lại làm cho tình cảm ko tốt bạn ạ!
Đầu trang

Hoangluan91
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoangluan91 »

Mong Anh xem giúp e ạ
1 Bố mẹ e đều sinh năm 1958.Mek bị bệnh tim giờ sức khoẻ cug ổn.bố e sức khoẻ tốt..Bố e làm công nhân đã nghỉ hưu.mẹ làm ruộng
2 Em học kế toán giờ làm thủ kho. E đã lấy ck và có 2 con.Ck e sinh năm 1988.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lan PH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lan PH »

Em hiểu rồi ạ, em cám ơn anh nhé!
Đầu trang

tranhau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tranhau »

Nhờ a xem năm nay e có hỷ sự gì k ạ? Có thay đổi gì lớn lao k a? Cảm ơn a trước
Tập tin đính kèm
7D931564-1CF0-4176-A8FA-95077B8BECDB.jpeg (271 KiB) Đã xem 1036 lần
Đầu trang

sictrinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sictrinh »

Xin chào bác Hungmanh82!
Xin bác xem giúp lá số của em với ạ!
1. Ba em sinh 1955, mẹ em sinh 1959, cả 2 đều đã mất, mẹ mất 2015, ba mất 2017.
2. Em đang làm công việc chăm sóc trẻ ở trường tiểu học ạ.
3. Em chưa kết hôn ạ.
Mong bác xem giúp em về công việc và chuyện tình cảm ạ!
Tập tin đính kèm
Ngọc Bích.jpg
Ngọc Bích.jpg (183.45 KiB) Đã xem 1025 lần
Đầu trang

thedung2412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thedung2412 »

Chào anh!
Anh xem giúp em với ạ. Em sinh lúc 6h45 sáng 24/12/1990
Hiện tại bố mẹ em đã ly hôn. Bố em bị ung thư phổi giai đoạn 2. Mẹ em thì sức khỏe bình thường, đôi lúc bệnh tuổi già thôi ạ.
Năm nay em định lấy vợ. Vợ em sinh lúc 3-5h sáng 11/8/1986.
Nhờ anh xem giúp em tử vi năm nay và xem tuổi vợ chồng em ạ.
Em cám ơn!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Các bạn nhớ nhé: để xem qua 1 lá số nói tốt xấu thì chỉ mất khoảng 30 phút là ra ngay nhưng để xem cho thật kĩ tốt chỗ nào và xấu chỗ nào thì phải mất hàng buổi trời thậm chí hàng ngày mới xem ra được .trong lá số có người được chỗ này nhưng lại mất chỗ kia,có cách hỏa giải nhưng người ta lại thích làm theo ý mình nhiều lúc muốn cải đổi họ là rất khó nên khó mà cải đổi số phận là vì vậy.
xem tử vi rất tốn thời gian và công sức nên nhưng lá số khó xem sẽ được xem sau nên các bạn chịu khó chờ nhé!
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

hungmanh82 đã viết: 10:35, 15/03/19 Các bạn nhớ nhé: để xem qua 1 lá số nói tốt xấu thì chỉ mất khoảng 30 phút là ra ngay nhưng để xem cho thật kĩ tốt chỗ nào và xấu chỗ nào thì phải mất hàng buổi trời thậm chí hàng ngày mới xem ra được .trong lá số có người được chỗ này nhưng lại mất chỗ kia,có cách hỏa giải nhưng người ta lại thích làm theo ý mình nhiều lúc muốn cải đổi họ là rất khó nên khó mà cải đổi số phận là vì vậy.
xem tử vi rất tốn thời gian và công sức nên nhưng lá số khó xem sẽ được xem sau nên các bạn chịu khó chờ nhé!
Anh ơi anh xem hộ em sao tình duyên nó khổ thế này ạ,lại mới bị lừa tình khi nào thì em hết lận đận tình duyên đây ạ.Anh xem giúp em nhé
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”