Review tử vi của LQL

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

Re: Review tử vi của LQL

Gửi bài gửi bởi Vũ Tuấn Linh »

Ôi còn mỗi què mà què soạn văn vở diễn lâu lắm, nick lúc nào cũng sáng choang hít từng dòng của tôi, mà rặn chữ biên bài múa hát lại hơi lâu. Tuấn Linh tôi chán rồi. Mục đích ban đầu vào đây để cho mấy đứa đạo đức giả đu bám hội anti Lăng biết nghiệp ở mồm nhận lại nhanh lắm, đã xong. Tôi đi tắm rồi ôm vợ ngủ cho qua ngày đoạn tháng tự cách ly đây, xin nhường lại sân khấu cho què, Phan Bội Ngân và những người bạn.
Hy vọng tưng đây chữ tôi gõ ngày mai gửi lên Lăng trả cho một triệu tiền quảng cáo. Đói nhe hết cả răng.
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

tramphuonghoang đã viết: 20:21, 28/03/20 bà lại nhét ***** vào mồm chúng mày
4pillar cẩu đen hay cẩu trắng mà mày sợ thế
mày từng dùng nick chính thóa mạ cụ hungton lại đi tiếc rẻ cái nick 4pillar
hèn lắm 4pillar
to mồm mà hèn
Anh chả sợ ai ở cái diễn đàn ảo này em ạ. Anh chỉ ngại tại anh vào lăng xê Lăng mà mấy con phượng hoàng gãy cánh như em vào hít ké, bỗng dưng được ăn tiết canh phụ khoa miễn phí anh áy náy thôi. Anh là anh thấy mấy nick chuyên bán tiết canh ở lyso này đang online nằm vùng rồi đấy. Em cứ cẩn thận ăn từ từ nhen.
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

tramphuonghoang đã viết: 20:29, 28/03/20 bớt sủa đi 4 pillar, Tuấn Linh 6 múi - 6 mõm
Vợ anh gọi rồi mà phượng hoàng gãy cánh cứ nhắc anh Tuấn Linh làm anh cứ mãi không rời được ra, khổ thế cơ chứ. Sáu múi này em không có phước được hưởng đâu, tí nửa ngủ kê cao gối cho ngon, may ra được hưởng tí trong mơ. Đàn bà con gái tính kì, thấy ở đâu có trai là sáp vào. Các cô em trên diễn đàn lyso này thú vị ghê. Thế mà vẫn ế chồng. Tội nghiệp. Tuấn Linh tôi nguyện cầu mong cho các em sớm gặp đúng thầy có tâm, xem cho bao giờ được lên xe hoa cho thoả nguyện ước.
Đầu trang

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

tramphuonghoang đã viết: 20:36, 28/03/20 con nào vô phúc lấy mày thế 4pillar, tháng nào cũng tốn canh phụ khoa cho mày ăn
tao đàn bà, mày thì đàn ông
Phượng hoàng này gãy cánh nhưng được cái gáy to, cũng hợp gu anh đấy. Mỗi tội gáy to mà gáy lộn, hơi kém thông minh. Thôi phượng hoàng đừng buồn vì chưa đủ phúc lấy được anh Tuấn Linh. Bớt tính hiếu kì xàm xí lại còn ngơ ngẩn đi, anh Linh xin chắp tay chúc em sớm lấy được tấm chồng.
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Pepsi2013 »

anhthu5993 đã viết: 14:52, 28/03/20
Pepsi2013 đã viết: 14:35, 28/03/20
anhthu5993 đã viết: 14:33, 28/03/20

HoaManLau có lẽ nghiên cứu nhiều về mệnh Tham Lang, xem ls của em cũng rất chuẩn ( thật sự thì ko phải xem cho em mà là 1 bạn sinh cùng lúc với em). :D
Bác ấy theo trường phái Trung Châu. Tham Lang. Thất Sát hơi khác xíu e. Trung Châu Phái Tham Tý Ngọ là Vượng ko Hãm. Thất Sát Cư Tuất cũng Vượng
Ngoài Tử vi, Tử bình thì em đc anh StormySword xem rất đúng, và lời tư vấn mang tính quyết định cuộc đời em. :D

Em ở đây rình cao nhân lộ diện là chợp ngay, bé Thư cơ hội lắm :)). Vì người giỏi thật sự họ xem môn này như duyên nghiệp và đam mê tinh thần thôi, còn họ có năng lực trong những lĩnh vực khác, có sự nghiệp, business riêng.

Còn người muốn làm giàu nhờ nghề này, có lẽ vì ngoài chém gió ra thì ko còn năng lực làm gì khác.
A k có duyên nên chưa đc biết nhìu về Tứ Trụ. Chỉ biết Lá Tử Vi a đc mà Lá Tứ Trụ nghe nói xấu kinh lắm 🤣

Chủ yếu xem học hỏi là chính e ạ. Nghe có mà cả đời nhụt chí và chả làm đc gì đâu em.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Thanthatsattuvi, Phương Thảo2212
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Pepsi2013 đã viết: 21:21, 28/03/20
anhthu5993 đã viết: 14:52, 28/03/20
Pepsi2013 đã viết: 14:35, 28/03/20

Bác ấy theo trường phái Trung Châu. Tham Lang. Thất Sát hơi khác xíu e. Trung Châu Phái Tham Tý Ngọ là Vượng ko Hãm. Thất Sát Cư Tuất cũng Vượng
Ngoài Tử vi, Tử bình thì em đc anh StormySword xem rất đúng, và lời tư vấn mang tính quyết định cuộc đời em. :D

Em ở đây rình cao nhân lộ diện là chợp ngay, bé Thư cơ hội lắm :)). Vì người giỏi thật sự họ xem môn này như duyên nghiệp và đam mê tinh thần thôi, còn họ có năng lực trong những lĩnh vực khác, có sự nghiệp, business riêng.

Còn người muốn làm giàu nhờ nghề này, có lẽ vì ngoài chém gió ra thì ko còn năng lực làm gì khác.
A k có duyên nên chưa đc biết nhìu về Tứ Trụ. Chỉ biết Lá Tử Vi a đc mà Lá Tứ Trụ nghe nói xấu kinh lắm 🤣

Chủ yếu xem học hỏi là chính e ạ. Nghe có mà cả đời nhụt chí và chả làm đc gì đâu em.
Vâng ạ hehe. Thành bại với e cũng ko quan trọng lắm, số phận an bài hay ko cũng đc. E thì cứ thích gì làm nấy để lúc già sắp chết ko tiếc nuối thôi. :D
Được cảm ơn bởi: Pepsi2013, Thanthatsattuvi, ĐàLinh2809
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Chunhathuy 2 mến ,
Cám ơn B đã gia ơn cho kẽ ngu hèn này . Sáng sớm mà được nghe B lăng nhục rồi . Cầu xin Tổ Hi -Dy và linh thiêng phù hộ Bạn nhé .
Kính nhờ Quý vị, Quý Bạn tham cứu Tử vi , các thành viên nhờ hỏi số , những người biết thế nào là phải trái , đúng sai trong học hỏi môn này : xin tham luận về thái độ , lời nói của thành viên ChunhatHuy 2 này.
1-Xét xem lời lăng mạ , bôi bác , thiếu lịch sự , vô lễ và tục tỉu của thành viên này đối với kẽ ngu hèn này , danh thủ VIO và Mọi người đã tham luận về thầy xem số LQL và Bạn ChunhatHuy2 này là đúng hay sai?
2- Tổ Hi-Dy lập khoa TV để giúp loài người hiểu thiên định dành cho loài người. Nêú dùng TV để kiếm tiền thì cũng phải theo cung cầu : thầy trả lời theo câu hỏi của khách hàng < chứ không trả lời theo ý thầy?>.Khách hàng không bằng lòng thì phải trả lại tiền , đó là công bằng.
3- Không cần biết cá nhân nào thầy nào xem TV lấy tiền mà được khách hàng phản hồi là không hài lòng , phê bình là không xem đúng yêu cầu mà vẫn lấy tiền theo quý vị nhận xét : thầy này ntnào?
4- Câu hỏi tử vi nào cũng có câu trả lời : Đúng hoặc Sai ? Xem SAI mà ăn tiền , còn có người đứng ra binh vực và mắng chửi tục tỉu, thoá mạ MN đang nghiên cứu Tử vi đem kinh nghiệm thực chứng giúp các thành viên có khó khăn , có nhu cầu mới tìm đến DĐ này , cũng như chia xẽ các kinh nghiệm thực chứng cho MN đang nghiên cứu môn này thì Quý Vị , Quý Bạn nghĩ như thế nào ?.
5- Bên Mỹ có 1 công ty chuyên dịch vụ cung cấp người đi Biểu tình , muốn bao nhiêu người biểu tình cũng có, viết Band -Rolls , biểu ngữ , có người lãnh đao , có xe đưa đón , có diễn văn , v,v,v <thành phần người được mướn là vô công rồi nghề , ăn trợ cấp của chính phủ>.
6- Mời Bạn CNHuy kẽ hèn ngu này đã ra mặt . Bạn muốn lá số : kẽ h̀èn ngu này đã post cho Bạn rồi. Nhớ là tha hồ thóa mạ nhé
7- Tháng 7 , 8 năm 2019 trong trang Facebook của kẽ hèn ngu này , thầy LQL đã post nguyên trang quãng cáo về Web Tử vi của thầy liên tiếp nhiều ngày . Đã có 1 Fan của kẽ hèn này đã từng được thầy LQL xem qua lấy tiền và đã phê bình là quá kém và đã cho NTNGiờ của thầy . Chứng tỏ thầy LQL thường xuyên vào các DĐ Lyso và Tuvilyso.org hàng ngày.
8- Kẽ hèn này không thù oán ai kể cả thầy LQL . Trọng đạo đức , nhất là trong khoa TV , nên cực lực lên tiếng phản đối bất cứ ai , thầy nào sau khi nắm được sự và việc nhân chứng đã làm cho khoa Tử vi thành một thứ vũ khí để cướp giật tiền của người nhẹ dạ làm mất tính đạo đức cao thương giúp người như tôn chỉ của Lão Tổ.
9- Sự việc thóa mạ lăng nhục với MN tham luận của thành viên này là một TAI HỌ̣A cho DĐ và MN làm mất đi hòa khí . đạo đức của Bác Nguyễn Ngọc Cường , Ban quản trị , cũng như các danh thủ VIO, Hoàng Đình Đạo,
Quáh Xảo Què và MN cùng với các thành viên cùng nghiên cứu bao năm nay.
10 - Vì muốn học hỏi và giúp MN đang nghiên cứu học TV . cũng như giúp cho MN, đang có nhu cầu biết về tương lai . kẽ hèn này đã vài lần thành khẩn kính mời Quý Tổ sư , quý Tiến sĩ có sách viết Tử vi , các Tổ sư cải cách tử vi, quý Đại danh thủ xin đem từ tâm vào tham luận giúp MN để có đáp án khả thi trước vấn nạ̣n nan giải .
11- Kính mời Bạn CNHuy2 vào thóa mạ , lăng nhục . Kẽ ngu hèn này nguyệ̣n nhớ ơn Bạn .
Trân trọng kính mời,
Nay kính ,

́
Được cảm ơn bởi: minhgbc, anhthu5993
Được cảm ơn bởi: trungthien, Pepsi2013, meomeo00, dunggin, ĐàLinh2809, Phương Thảo2212, hanmactusg
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

đúng là diễn đàn toàn là rác. Thằng lăng, thằng nctien, con rin, thằng lieutrai và một cơ số thằng nữa dùng nick ảo chửi anh vì làm mất chén cơm của chúng mày, nên nhớ một điều anh đường đường chính chính dùng nick này chứ X bao giờ dùng nick ảo để chửi nhau với bọn trẻ con chúng mày.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Hình ảnh
Theo yêu cầu của quý thành viên .
Dù không muốn vào vòng thị phi . Nhưng vì bảo vệ tính đạo đức của khoa này mà đã được Bạn hư danh CNHuy lăng nhục , thầy LQL đã post Web quãng cáo Tử vi của thầy vào Face book mang tên tôi vào tháng 7, 8/ 2019 . Qua những sự kiện ghi nhận được theo tôi thầy LQL đã theo dõi tôi từng bước một qua 3 DĐ với nhiều Nick name khác nhau và việc đã post quãng cáo vào face book của tôi chứng tỏ là thầy đã có ý định muốn quan hệ với tôi . Qua việc CNHuy lăng mạ sĩ nhục tôi nhiều lần , thì có thể CNHuy là thầy LQL. tìm mọi thủ đoạn thóa mạ , lăng nhục , bôi bác tục tỉu để được nổi danh ?.
Tôi đã nghe nhiều dư luận phản ảnh không tốt về việc thầy xem Tử vi lấy tiền cũng như đạo đức của thầy v/v dùng tài tử vi làm chuyện không đạo đức . Cá nhân tôi không là gì cả . tôi chỉ tham luận về tính đạo đức trong việc dùng tử vi kiếm tiền ... mà thôi
Theo Bạn NCTiên : Xem TV để biết cá tính , nhân cách tốt xấu ntnào để cải sữa ?...
Còn Vậ̣n Hạn không quan trọng ?
Nay theo yêu cầu của thành viên và câu trả lời cho Bạn NCTiên . Dù không muốn , nhưng ngay từ cuối năm , Bạn CNHuy đã muốn tìm LS TV của tôi và Danh thủ VIO để tham luận . Tôi đã post LS tôi và mời bạn Huy tham luận ...
Nay dù không biết thầy LQL hay CNHuy đã thóa mạ tôi , theo ý kiến BạnNCTiên , tôi Post LS thầy LQL để trả lời cho Thầy hiểu là tại sao tôi không muốn quan hệ với người nổi danh , giàu có nhờ Tử vi như thầy . Tiện thể tôi gửi lời ̣:Kính trọng đến Bạn NCTiên : trong tham luận dù bất đồng nhưng là người có lễ đô ḷich sự .
Kính mời CNHuy , LQL và các Fans của thầy LQL vào để tha hồ thóa mạ sĩ nhục nhé.
Nay đã có LS của thầy kính mời quý thành viên tham luận : giải đoán ̣đúng theo sách vở TV đã chỉ bảo , Kính đề nghị xin quý vị không nên bôi bác . lăng nhục , tục tỉu , suy diễn sai lạc nhé . Xin thưa là :Giải luận tử vi chứ không phải là Suy luận TV nhé. Kính xin MN tôn trọng DĐ và quý thành viên khác nên tham luận lễ độ để giúp quý bạn trẻ nghiên cứu TV có niềm tin vào khoa Tử vi này .
Riêng LS của tôi đã có Post ngay trong Topic này , kính xin Quý vị̣ ChunhatHuy và Fans của thầy LQL tha hồ lăng nhục , bôi bác , tục tỉu .
Trân trọng kính mời
Nay kính,
Được cảm ơn bởi: mama mia, ĐàLinh2809, hanmactusg
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

***** mẹ thằng kesaybac
Đầu trang

Trả lời bài viết