Trải nghiệm tâm linh của chính bản thân mình và cảm nhận thế giới bao La rộng lớn.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Pr333
Chính thức
Chính thức

Re: Trải nghiệm tâm linh của chính bản thân mình và cảm nhận thế giới bao La rộng lớn.

Gửi bài gửi bởi Pr333 »

Hi các bạn, 1 thời gian hơi dài m ở ẩn ^^, có khá nhiều sự kiện đã xảy ra, m dc Teacher thôi thúc tập trung vào các bản thân cho mỗi sự kiện lại mỗi sự kiện, lúc muốn viết j đó chia sẻ lại thì k còn nhiều thời gian rảnh nữa.

Mình cũng cảm thấy những bài viết m đã chia sẻ đã truyền đạt dc thông điệp m muốn chia sẻ r đó là thế giới bao la rộng lớn, và chúng ta dc đang dc sống trong 1 sự sống vô cùng linh thiêng, và đang trải qua 1 sự chuyển đổi ý nghĩa to lớn để đi lên 1 sự tiến hóa mới của sự sống trong tình yêu và ánh sáng, trí tuệ và minh triết, hòa nhịp cùng vũ trụ.

1 sự kiện quan trọng sắp tới mà m muốn chia sẻ vs mọi người trong bài viết này là chúng ta đang tiến tới sự kiện cổng năng lượng Sư Tử năm nay đã dc kích hoạt và mức năng lượng mạnh mẽ này sẽ đạt maximum vào ngày 8/8 tới.
Đây là 1 cột mốc năng lượng cực kỳ mạnh mẽ trong năm, của các mã ánh sáng và năng lượng sẽ dc truyền tới trái đất, đi vào các lớp cơ thể năng lượng của mỗi người, đẩy nhanh tiến trình thức tỉnh và kích hoạt các DNA và các mã ánh sáng đang ẩn chứa trong cơ thể.
Sự kích hoạt và đẩy nhanh sự kích hoạt này sẽ diễn biến theo nhiều chiều hướng của thông tin và cảm xúc mà chúng ta có thể quan sát dc.

Mình có thể đưa 1 ví dụ là bản thân m, như m có chia sẻ từ đầu là quá trình thức tỉnh của m diễn ra vào khoảng tháng 8 năm ngoái,
Từ cuối tháng 7 đã có 1 sự khởi động cho sự thức tỉnh này khi m bắt đầu cảm thấy 1 sự tiếp cận và thôi thúc để tiếp cận của chính m với các nguồn thông tin mà m đã dc dẫn dắt để đọc khi đó,

Sự kiện năng lượng của Lion Stargate này dẫn tới năng lượng vô cùng mạnh mẽ cho sự thức tỉnh, m bước vào giai đoạn mất ngủ từ khoảng 2-5h đêm như nhiều starseed khác mà k hề biết điều j đang diễn ra, và sau đó từ từ các thông tin dc đưa tới và m đã có dc nhiều sự hiểu biết hơn.
Cảm thấy 1 tình yêu vô cùng to lớn và sự vui vẻ và bình an (trước đây k dc nhấn mạnh và dc thể hiện mạnh mẽ như v qua cảm xúc và sự nhìn nhận)
Sự kết nối vs ng Thầy của m và thêm nhiều điều khác nữa, có những bài viết m đã chia sẻ.

Đến đúng ngày 8/8, sau khi m đã trải qua hơn 1 tuần kì lạ như v, với những đêm mất ngủ nhưng vẫn khỏe mạnh và tỉnh táo, và đỉnh điểm là đêm ngày 7/8 cũng chính là lúc mức năng lượng đạt đỉnh điểm vào rạng sáng 8/8. Và đúng ngày 8/8 nguồn thông tin về Lion stargate portal đến trước mặt m khi m đang lướt YouTube, và m xem từ các anh chị khác thì biết dc đây là cổng năng lượng kích hoạt mạnh mẽ, sẽ có rất nhiều thông tin dc download, kèm theo năng lượng và tần số cao, nên các starseed sẽ rất nhạy cảm vs mức năng lượng này.

Và năm nay thêm 1 thông tin nữa mà năm ngoái m k biết, m chia sẻ luôn, đó là hôm nay ngày 26/7 là Năm mới tính theo lịch của thiên hà. Nên đó là 1 sự khởi đầu của 1 sự kích hoạt mạnh mẽ.

Năm ngoái của m, khi m tiến tới giai đoạn này, m đã dc thôi thúc để ăn chay trong khoảng 1 tháng trước đó, nên cảm giác khá nhẹ nhàng vs các sự thanh lọc,

Và theo kinh nghiệm của m, bước vào thời điểm này, là 1 sự kích hoạt của thức tỉnh, nên sẽ có khá nhiều sự negative dc nổi lên bề mặt của cảm xúc và sự nhận biết, đi kèm đó có thể là các dấu hiệu trên cơ thể vật lý do ăn uống chưa đúng, uống rượu bia, hút thuốc,... sẽ dc nổi bật theo nh cách khác nhau, mà dấu hiệu nhận biết nguyên nhân khá rõ ràng.
V nên rất cần thiết chú ý việc ăn uống trong giai đoạn này.

Đây là thời gian quý giá cho việc thiền định, cầu nguyện, ăn chay, chú ý vào bên trong để đón nhận các nguồn ánh sáng và năng lượng mới cho bản thân, các nguồn năng lượng này từ các chiều không gian cao sẽ giúp chúng ta trong sự thanh lọc bản thân, nâng cao tần số và năng lượng cho cơ thể ánh sáng.

Cổng năng lượng Lion stargate này liên quan trực tiếp với sao Sirius và kim tự tháp lớn nhất Giza Ai Cập.
Nếu các bạn còn nhớ bài viết m chia sẻ về 7 cung năng lượng vs 7 ngôi sao Bắc đẩu thất tinh, và đường link của sơ đồ đường đi của các tia năng lượng, trong đó có ngôi sao Sirius là 1 trong bộ 3 hình tam giác vs sao Polaris là sao Tử Vi trong tử vi, và sao còn lại đến từ Pleiades. Nên sao Sirius vô cùng quan trọng và ý nghĩa vs trái đất trong cơ cấu năng lượng và sự sống của Trái Đất.

Hy vọng rằng nh chia sẻ của m sẽ giúp các bạn có thêm 1 vài thông tin và kiến thức để bổ sung cho sự trải nghiệm của riêng các bạn. Vì mỗi ng sẽ có nhiều sự trải nghiệm và các connection khác nhau, trong sự sáng tạo của mỗi sự trải nghiệm.

Có 1 chia sẻ thú vị m muốn chia sẻ khac nữa, mặc dù sự kiện này đã diên ra dc gần 2 tuần bên đất nc m đang sống r. Đây thực sự là 1 sự kiện vui vs m. Đó là bên đất nc m đang sống, đang đón mừng năm mới của ng thổ dân nơi đây, họ đã đón mừng dc khoảng 2 tuần r, và mốc năm mới này liên quan trực tiếp đến từ những vì sao nơi quê hương của m, họ có những truyền thuyết và họ vô cùng trân quý những giá trị từ nơi đó :)

Cám ơn các bạn đã xem topic và đọc nh bài viết chia sẻ của m ;;)
Chúc mn chủ nhật vui vẻ, và đón Lion stargate portal vs thật nhiều tình yêu và ánh sáng :)
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Trải nghiệm tâm linh của chính bản thân mình và cảm nhận thế giới bao La rộng lớn.

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

Pr333 đã viết:
09:06, 26/07/20
Kilimanjaro đã viết:
08:40, 25/07/20
Con số 801 có gợi cho bạn điều gì không?
M k có ấn tượng j đặc biệt vs số 801. K biết nó có ý nghĩa j, bạn chia sẻ vs mình nhé.
Đây là mật mã mình phải quán tưởng khi thiền định cùng với 2 kim tự tháp trong đầu để hợp nhất 3 bộ não. Mình tò mò không biết nguồn gốc của nó nên mới hỏi bạn, vì mình google không ra hichic. Số 0 đại diện cho vũ trụ, số 8 là mặt trời & trái đất. Số 1 là con người.
Đầu trang

Pr333
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Pr333 »

Kilimanjaro đã viết:
11:36, 26/07/20
Pr333 đã viết:
09:06, 26/07/20
Kilimanjaro đã viết:
08:40, 25/07/20
Con số 801 có gợi cho bạn điều gì không?
M k có ấn tượng j đặc biệt vs số 801. K biết nó có ý nghĩa j, bạn chia sẻ vs mình nhé.
Đây là mật mã mình phải quán tưởng khi thiền định cùng với 2 kim tự tháp trong đầu để hợp nhất 3 bộ não. Mình tò mò không biết nguồn gốc của nó nên mới hỏi bạn, vì mình google không ra hichic. Số 0 đại diện cho vũ trụ, số 8 là mặt trời & trái đất. Số 1 là con người.
Bạn nói thế m có 1 idea này chia sẻ vs bạn. Vì đây cũng là 1 hình học m dùng trong thiền định và tạo trường năng lượng kết nối của mình dc Teacher m hướng dẫn và từ 1 số sự hướng dẫn khác nữa.
Bạn search Merkaba cube hoặc là hình học Metatron, hay hình học thiêng bông hoa sự sống Metatron.
Bạn sẽ thấy dc mô hình này. Bạn nhìn vào nó bạn sẽ thấy dc như những j bạn đang tìm kiếm. Đó là 2 hình kim tự tháp kết hợp vs nhau theo chiều ngược nhau, trung tâm có 1 hình tròn, vòng ngoài kim tự tháp là 6 hình tròn, có 1 vòng tròn to ngoài cùng bao chùm tất cả các mô hình.
Đây là hình học đa diện nên nếu bạn nhìn hình là hình Tam giác, thì cần hiểu đó là hình kim tự tháp.
V thì đủ 7 hình tròn đại diện cho 7 cung năng lượng cũng như Bắc đẩu thất tinh của tử vi, và hình tròn ngoài cùng đại diện cho sự bao chùm của vũ trụ, hay sao Tử vi nếu trong tử vi.
Bạn đặt hình ảnh đó từ trung tâm trái tim của bạn, v bạn chính là số 1.
Đó là mô hình của trường năng lượng và các cổng kết nối năng lượng, đặc biệt cho 1 sự bảo vệ và che chở.
Bạn có thể search thêm hình học Metatron bảo vệ trẻ em.
Mô hình này còn đại diện cho các luân xa,... mô hình vũ trụ mở rộng,...
Về ý mặt trời m nghĩ nó k chỉ mỗi mặt trời của chúng ta theo nghĩa thông thường. Đó là
7 mặt trời đại diện cho 7 mặt trời trung tâm của thiên hà, nếu bạn quan tâm có thể search, m nghĩ sẽ thaays thông tin, như là sao Sirius, Alcyone, Antares, Rigel,... tính ra mặt trời chúng ta k đủ để tính là mặt trời trung tâm thiên hà, nhưng vì mặt trời ảnh hưởng to lớn vs trái đất nên, ở cương vị trái đất, mặt trời xem như là mặt trời thứ 8 cùng vs 7 mặt trời trung tâm kia.

Vài chia sẻ vs bạn.
Được cảm ơn bởi: Kilimanjaro, hoatran293
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

Pr333 đã viết:
10:15, 26/07/20
Hi các bạn, 1 thời gian hơi dài m ở ẩn ^^, có khá nhiều sự kiện đã xảy ra, m dc Teacher thôi thúc tập trung vào các bản thân cho mỗi sự kiện lại mỗi sự kiện, lúc muốn viết j đó chia sẻ lại thì k còn nhiều thời gian rảnh nữa.

Mình cũng cảm thấy những bài viết m đã chia sẻ đã truyền đạt dc thông điệp m muốn chia sẻ r đó là thế giới bao la rộng lớn, và chúng ta dc đang dc sống trong 1 sự sống vô cùng linh thiêng, và đang trải qua 1 sự chuyển đổi ý nghĩa to lớn để đi lên 1 sự tiến hóa mới của sự sống trong tình yêu và ánh sáng, trí tuệ và minh triết, hòa nhịp cùng vũ trụ.

1 sự kiện quan trọng sắp tới mà m muốn chia sẻ vs mọi người trong bài viết này là chúng ta đang tiến tới sự kiện cổng năng lượng Sư Tử năm nay đã dc kích hoạt và mức năng lượng mạnh mẽ này sẽ đạt maximum vào ngày 8/8 tới.
Đây là 1 cột mốc năng lượng cực kỳ mạnh mẽ trong năm, của các mã ánh sáng và năng lượng sẽ dc truyền tới trái đất, đi vào các lớp cơ thể năng lượng của mỗi người, đẩy nhanh tiến trình thức tỉnh và kích hoạt các DNA và các mã ánh sáng đang ẩn chứa trong cơ thể.
Sự kích hoạt và đẩy nhanh sự kích hoạt này sẽ diễn biến theo nhiều chiều hướng của thông tin và cảm xúc mà chúng ta có thể quan sát dc.

Mình có thể đưa 1 ví dụ là bản thân m, như m có chia sẻ từ đầu là quá trình thức tỉnh của m diễn ra vào khoảng tháng 8 năm ngoái,
Từ cuối tháng 7 đã có 1 sự khởi động cho sự thức tỉnh này khi m bắt đầu cảm thấy 1 sự tiếp cận và thôi thúc để tiếp cận của chính m với các nguồn thông tin mà m đã dc dẫn dắt để đọc khi đó,

Sự kiện năng lượng của Lion Stargate này dẫn tới năng lượng vô cùng mạnh mẽ cho sự thức tỉnh, m bước vào giai đoạn mất ngủ từ khoảng 2-5h đêm như nhiều starseed khác mà k hề biết điều j đang diễn ra, và sau đó từ từ các thông tin dc đưa tới và m đã có dc nhiều sự hiểu biết hơn.
Cảm thấy 1 tình yêu vô cùng to lớn và sự vui vẻ và bình an (trước đây k dc nhấn mạnh và dc thể hiện mạnh mẽ như v qua cảm xúc và sự nhìn nhận)
Sự kết nối vs ng Thầy của m và thêm nhiều điều khác nữa, có những bài viết m đã chia sẻ.

Đến đúng ngày 8/8, sau khi m đã trải qua hơn 1 tuần kì lạ như v, với những đêm mất ngủ nhưng vẫn khỏe mạnh và tỉnh táo, và đỉnh điểm là đêm ngày 7/8 cũng chính là lúc mức năng lượng đạt đỉnh điểm vào rạng sáng 8/8. Và đúng ngày 8/8 nguồn thông tin về Lion stargate portal đến trước mặt m khi m đang lướt YouTube, và m xem từ các anh chị khác thì biết dc đây là cổng năng lượng kích hoạt mạnh mẽ, sẽ có rất nhiều thông tin dc download, kèm theo năng lượng và tần số cao, nên các starseed sẽ rất nhạy cảm vs mức năng lượng này.

Và năm nay thêm 1 thông tin nữa mà năm ngoái m k biết, m chia sẻ luôn, đó là hôm nay ngày 26/7 là Năm mới tính theo lịch của thiên hà. Nên đó là 1 sự khởi đầu của 1 sự kích hoạt mạnh mẽ.

Năm ngoái của m, khi m tiến tới giai đoạn này, m đã dc thôi thúc để ăn chay trong khoảng 1 tháng trước đó, nên cảm giác khá nhẹ nhàng vs các sự thanh lọc,

Và theo kinh nghiệm của m, bước vào thời điểm này, là 1 sự kích hoạt của thức tỉnh, nên sẽ có khá nhiều sự negative dc nổi lên bề mặt của cảm xúc và sự nhận biết, đi kèm đó có thể là các dấu hiệu trên cơ thể vật lý do ăn uống chưa đúng, uống rượu bia, hút thuốc,... sẽ dc nổi bật theo nh cách khác nhau, mà dấu hiệu nhận biết nguyên nhân khá rõ ràng.

Đây là thời gian quý giá cho việc thiền định, cầu nguyện, ăn chay, chú ý vào bên trong để đón nhận các nguồn ánh sáng và năng lượng mới cho bản thân, các nguồn năng lượng này từ các chiều không gian cao sẽ giúp chúng ta trong sự thanh lọc bản thân, nâng cao tần số và năng lượng cho cơ thể ánh sáng.

Cổng năng lượng Lion stargate này liên quan trực tiếp với sao Sirius và kim tự tháp lớn nhất Giza Ai Cập.
Nếu các bạn còn nhớ bài viết m chia sẻ về 7 cung năng lượng vs 7 ngôi sao Bắc đẩu thất tinh, và đường link của sơ đồ đường đi của các tia năng lượng, trong đó có ngôi sao Sirius là 1 trong bộ 3 hình tam giác vs sao Polaris là sao Tử Vi trong tử vi, và sao còn lại đến từ Pleiades. Nên sao Sirius vô cùng quan trọng và ý nghĩa vs trái đất trong cơ cấu năng lượng và sự sống của Trái Đất.

Hy vọng rằng nh chia sẻ của m sẽ giúp các bạn có thêm 1 vài thông tin và kiến thức để bổ sung cho sự trải nghiệm của riêng các bạn. Vì mỗi ng sẽ có nhiều sự trải nghiệm và các connection khác nhau, trong sự sáng tạo của mỗi sự trải nghiệm.

Có 1 chia sẻ thú vị m muốn chia sẻ khac nữa, mặc dù sự kiện này đã diên ra dc gần 2 tuần bên đất nc m đang sống r. Đây thực sự là 1 sự kiện vui vs m. Đó là bên đất nc m đang sống, đang đón mừng năm mới của ng thổ dân nơi đây, họ đã đón mừng dc khoảng 2 tuần r, và mốc năm mới này liên quan trực tiếp đến từ những vì sao nơi quê hương của m, họ có những truyền thuyết và họ vô cùng trân quý những giá trị từ nơi đó :)

Chúc mn chủ nhật vui vẻ, và đón Lion stargate portal vs thật nhiều tình yêu và ánh sáng :)
Tự dưng muốn giới thiệu chị chủ top cuốn sách "Muôn kiếp nhân sinh" của Nguyên Phong. Cuốn sách rất hay về con người vũ trụ và luân hồi, em chưa đọc xong nhưng thực sự rất hay đó chị. Mà có lẽ chị đọc rồi cũng nên, có sách nói trên youtube ạ.
Em rất hứng thú với các bài viết của chị.
Được cảm ơn bởi: Pr333, 12010277
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

Thanks bạn. Mình sẽ search dựa trên những thông tin bạn đưa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

Pr333 đã viết:
10:15, 26/07/20

Chị ơi, em có một vài điều nhờ chị (hoặc teacher của chị) chia sẻ ạ. Hôm nay em vừa nghe xong cuốn sách hôm bữa em đề cập. Đến câu cuối cùng là em run rẩy và bật khóc, cảm giác buồn và bâng khuâng lắm ạ. Đến giờ em vẫn còn bần thần không biết tả sao nữa. Cuốn sách có đề cập về những kim tự tháp và nền văn minh Atlantic đã bị diệt vong. Tất cả đều được tác giả viết theo lời kể của một vị doanh nhân người có khả năng nhớ đến các kiếp sống trước. Theo sách thì các Kim Tự Tháp vốn không phải lăng mộ của Pharaon như người ta vẫn tin mà thực ra là những cột thu năng lượng vũ trụ được người cổ đại xây lên bằng kỹ thuật tiên tiến bắt nguồn từ người Atlantic tránh nạn đại hồng thủy mang đến Ai Cập. Em lên mạng tìm hiểu thì người ta chỉ cho rằng Atlantic là một quần đảo hư cấu chưa có bằng chứng khẳng định. Các tài liệu nghiên cứu về những mật thất trong các kim tự tháp cũng bị giấu kín một cách khó hiểu.
Không biết teacher của chị có biết được gì về nền văn minh này không ạ? Nếu thực sự như vậy thì rõ ràng thuyết tiến hóa của nhân loại phải viết lại hoàn toàn.

Có một điều rất thú vị là em nghe sách vô tình cứ nghĩ đến những bài viết của chị, nghe đến đoạn nhân vật nhớ đến những kiếp sống khi xưa cảm thấy hơi ảo ảo khó tin, em lên top này đọc và thấy được link facebook chia sẻ của anh Neo về trải nghiệm thôi miên quy hồi, vừa khít giải thích thắc mắc cho em về những điều trong cuốn sách. Như một cái duyên vậy.
Được cảm ơn bởi: Ne0
Đầu trang

MenhTrietThanTuan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MenhTrietThanTuan »

Các bác tưởng tượng cũng tài thật :))
Nhưng nếu những điều đó có thể kích thích cho trí não của các bác sản sinh ra những hoocmon có lợi cho sức khoẻ thì các bác cứ tiếp tục đi.
Em ủng hộ! :)
Đầu trang

Pr333
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Pr333 »

[/quote]
Chị ơi, em có một vài điều nhờ chị (hoặc teacher của chị) chia sẻ ạ. Hôm nay em vừa nghe xong cuốn sách hôm bữa em đề cập. Đến câu cuối cùng là em run rẩy và bật khóc, cảm giác buồn và bâng khuâng lắm ạ. Đến giờ em vẫn còn bần thần không biết tả sao nữa. Cuốn sách có đề cập về những kim tự tháp và nền văn minh Atlantic đã bị diệt vong. Tất cả đều được tác giả viết theo lời kể của một vị doanh nhân người có khả năng nhớ đến các kiếp sống trước. Theo sách thì các Kim Tự Tháp vốn không phải lăng mộ của Pharaon như người ta vẫn tin mà thực ra là những cột thu năng lượng vũ trụ được người cổ đại xây lên bằng kỹ thuật tiên tiến bắt nguồn từ người Atlantic tránh nạn đại hồng thủy mang đến Ai Cập. Em lên mạng tìm hiểu thì người ta chỉ cho rằng Atlantic là một quần đảo hư cấu chưa có bằng chứng khẳng định. Các tài liệu nghiên cứu về những mật thất trong các kim tự tháp cũng bị giấu kín một cách khó hiểu.
Không biết teacher của chị có biết được gì về nền văn minh này không ạ? Nếu thực sự như vậy thì rõ ràng thuyết tiến hóa của nhân loại phải viết lại hoàn toàn.

Có một điều rất thú vị là em nghe sách vô tình cứ nghĩ đến những bài viết của chị, nghe đến đoạn nhân vật nhớ đến những kiếp sống khi xưa cảm thấy hơi ảo ảo khó tin, em lên top này đọc và thấy được link facebook chia sẻ của anh Neo về trải nghiệm thôi miên quy hồi, vừa khít giải thích thắc mắc cho em về những điều trong cuốn sách. Như một cái duyên vậy.
[/quote]

Hi Suỵt suỵt, sau khi nghe bạn chia sẻ về cuốn sách, m đã tìm và đọc xong cuốn đó vào ngày hôm sau luôn, cũng thú vị là m lên fb trong ngày hôm đó và lướt fb của m cũng thấy dc vài group có ng review cuốn sách đó. 1 cuốn sách rất hay, m cảm nhận dc sự nhìn nhận và thông điệp của tác giả cũng như của ông Thomas.

M có thể chia sẻ vs bạn về các kim tự tháp, như thông tin trong cuốn sách mà bạn nói, các kim tự tháp thật sự là các hệ thống trạm nhận và phát năng lượng, nó là 1 phần trong hệ thông lưới điện của trái đất. Thực ra điều nàyk hề xa lạ từ khá lâu r, trên 1 số kênh khoa học nc ngoài họ cũng đã đưa ra những nhận định về 3 kim tự tháp ở Ai cập và 1 số kim tự tháp khác như kim tự tháp mặt trời Bosnia và ở Mexico nữa. Nó k phải mục đích chính cho lăng mộ. Nó mục đích chính là về mặt năng lượng phát và nhận tín hiệu.

Như rất nhiều nguồn thông tin từ các vị thầy đó là kim tự tháp có tác dụng trong việc thanh lọc năng lượng, nên có cộng đồng thiền định có tên gọi là thiền kim tự tháp, nếu bạn dc dẫn dắt thì có thể tìm hiểu thêm, m đang sống ở nc ngoài nên cũng k có nhiều điều kiện học hỏi từ cộng đồng đó, tuy nhiên m cảm thấy đó là 1 điều rất đáng để học hỏi.

Atlantic hoàn toàn có thật theo cách nhìn nhận của m, cũng trong khoảng 3 tuần gần đây, m dc dẫn dắt và biết đến 1 người, nhờ vào sự thu hút của hình học Metatron mà m cũng đã viết trong phần comment bên trên,
đây là 1 ng nước ngoài ở Argentina, anh từ khi sinh ra đã thấy dc các vị thầy hướng dẫn của m, và bắt đầu nhớ các kí ức ở các kiếp sống trước từ năm 3 tuổi, và theo thời gian các kiếp sống khác và nhiều cuộc sống khác cũng dc nhớ lại 1 cách chi tiết và tường tận, k chỉ là cuộc sống của con người trái đất, mà còn nhiều cuộc sống khác dưới nhiều dạng sống của life-being, k biết m chia sẻ điều này bạn có hiểu dc cụm từ life-being mà m dùng k, life-being là những dạng sống mang ý thức ở mọi sự đa dạng sống trong vũ trụ, m gọi đó là life-being.
Thì anh này nhớ dc 1 cách chi tiết tất cả nh cuộc sống ở nh tầng ý thức và sự sống khác nhau đó, có thời kỳ 12 ngàn năm trước ở Ai Cập khi đó vẫn là 1 phần thuộc địa của Atlantic, và cả các cuộc sống của nhiều triệu năm trước hay ở nh vùng không gian và hành tin khác trong các hệ thống sao khác.

Theo m anh này thật sự chia sẻ nh điều anh này dc trải nghiệm và dc nhớ lại nên m cũng cảm thấy thoải mái để chia sẻ cho nh ng bạn của m.
M chia sẻ vs bạn vài link Youtube, bạn có thể xem nếu cảm thấy free cho nh sự nhìn nhận mới mẻ. Anh này thiên về hình học, khoa học cổ, sự khởi nguyên, hành trình trải nghiệm,...rất nhiều, bởi đó là 1 kho tàng kiến thức và trải nghiệm đô sộ.
Link:
https://www.youtube.com/watch?v=BVm0Ns4xRcU

https://www.youtube.com/watch?v=hmgoZIbHRO4

Về Atlantic: https://www.youtube.com/watch?v=Yvdr9LasPBA

M muốn nói thêm 1 điều là những chia sẻ của anh này, là từ những kí ức và từ nh sự nhìn nhận, trải nghiệm của anh này bởi chính thế giới quan của anh ấy, cũng như ông Thomas trong cuốn sách Muôn Kiếp nhân sinh, tất cả nh điều dc chia sẻ là 1 phần của trải nghiệm trong thế giới quan của chính họ, đều k phải là toàn bộ mà là 1 phần của 1 sự rộng lớn, tuy nhiên đối vs mỗi người sự nhìn nhận và đón nhận là khác nhau, phần nào dc resonate thì m nhận, phần nào đối vs m k ý nghĩa lắm và cũng k dc dẫn dắt để đi sâu thì cứ bỏ qua, k cần quá serious.

M muốn chia sẻ thêm vs bạn 1 điều nhỏ, khi m đọc dc cmt của bạn giới thiệu về cuốn sách, m đã cảm thấy sự kết nối của bạn vs spiritual awakening, và m có nói vs T là this is awakening. ;;) M cũng k định chia sẻ vs bạn điều này, nhưng vì bạn cmt và nh chia sẻ của bạn, m cảm thấy đó là 1 sự thôi thúc cần thiết, bạn dc thôi thúc và dẫn dắt, và m dc thôi thúc để nói vs bạn.

Về sự khó tin trong câu chuyện huyền bí trong cuốn sách Muôn kiếp nhân sinh, thực ra khi m đọc cũng cảm thấy khá bất ngờ, nhưng nhìn lại sự hiện diện của Teacher m và nh điều m trải qua, m cảm thấy luôn có vô số sự kì diệu và những điều không tưởng đang hiện diện. Và tác giả cuốn sách Nguyên Phong, là 1 người Việt, là người viết cuốn sách, là 1 vị giáo sư và là 1 người lớn tuổi, ông ấy có 1 tầm nhìn rộng mở và những cái nhìn sâu sắc và đa chiều như v, m cảm thấy có thể thoải mái đón nhận thông điệp của cuốn sách đó bằng sự nhìn nhận đa chiều của m :)

Như m có chia sẻ trong bài viết trên về cổng năng lượng Lion stargate 8/8. Tất cả nh điều bạn đang dc chú ý và tìm hiểu đều liên quan đến cổng năng lượng này, về kim tự tháp, về sự sống cổ xưa Atlantis, ... bời chúng ta đều đang dc đón nhận dòng năng lượng này và đánh thức các mã thông tin trong cơ thể. Hình tương con sư tử đại diện cho rất nhiều điều huyền bí và kì diệu của tri thức và sự thông thái cổ xưa.

M dc thôi thúc 1 chút để chia sẻ thêm vs bạn điều này, (tuy m k biết bạn có thực sự quan tâm k) là ngôi sao Sirius, đây là thời gian ngôi sao Sirius tỏa sáng trên bầu trời sớm cùng với mặt trời mọc, bạn có thể dậy sớm 1 chút và tìm về phía ngôi sao Sirius này và ngắm nhìn nó trong bầu không khí trong lành buổi sáng sớm và đón bình minh ;;).

Vài chia sẻ của m, cám ơn bạn đã giới thiệu cuốn sách cho m nhé.
:)
Được cảm ơn bởi: hoatran293
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”