Thi đoán hạn xem ai đoán hạn chuẩn. Rất thích đọ tài cùng các cao thủ để cùng tiến bộ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
fx6789
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Thi đoán hạn xem ai đoán hạn chuẩn. Rất thích đọ tài cùng các cao thủ để cùng tiến bộ.

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

Bobbysir đã viết: 15:10, 28/05/24
fx6789 đã viết: 14:59, 28/05/24
Bobbysir đã viết: 14:54, 28/05/24
Mình chỉ đoán hạn tù tội, chứ mình ko đoán nguyên do gay ra tu toi vì mình chỉ dùng tử vi. Hay hạn được tiền mất tiền, hạn xuất ngoại, bị phụ bạc, hạn làm nhà hạn thăng chức. V.v.. cho phép mình chưa trình bày cách giải quyết của mình. Vì nó hơi riêng tư
ngon, mình có thể biết chính xác năm mình sẽ đi nước ngoài (trong tương lai), bạn đoán xem có khớp không :3 chắc trong đại vận tới này nè, bạn đoán năm đi ;;)
Có thể đoán dc năm nay mình có lấy vợ ko :s

Cảm ơn nhé.
lá số của bạn đâu up lên đi
Hình ảnh

đây bạn ơi.
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Thi đoán hạn xem ai đoán hạn chuẩn. Rất thích đọ tài cùng các cao thủ để cùng tiến bộ.

Gửi bài gửi bởi Bobbysir »

fx6789 đã viết: 15:33, 28/05/24
Bobbysir đã viết: 15:10, 28/05/24
fx6789 đã viết: 14:59, 28/05/24

ngon, mình có thể biết chính xác năm mình sẽ đi nước ngoài (trong tương lai), bạn đoán xem có khớp không :3 chắc trong đại vận tới này nè, bạn đoán năm đi ;;)
Có thể đoán dc năm nay mình có lấy vợ ko :s

Cảm ơn nhé.
lá số của bạn đâu up lên đi
Hình ảnh

đây bạn ơi.
42 đi nước ngoài. 45 có duyên lấy vợ. Đây là những năm đẹp nhất để làm hai việc đó. Nếu có xảy ra thì sẽ vào hai năm đó. Vì cơ hội đi nước ngoài của bạn ko thật sự rõ ràng và duyên nó không thật sự quá vượng đâu. NHưng Đây là cố gắng lấy hai năm đẹp nhất.
Được cảm ơn bởi: fx6789
Đầu trang

PT1991
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PT1991 »

Bobbysir đã viết: 14:54, 28/05/24 Mình chỉ đoán hạn tù tội, chứ mình ko đoán nguyên do gay ra tu toi vì mình chỉ dùng tử vi. Hay hạn được tiền mất tiền, hạn xuất ngoại, bị phụ bạc, hạn làm nhà hạn thăng chức. V.v.. cho phép mình chưa trình bày cách giải quyết của mình. Vì nó hơi riêng tư
Xin nhờ bác xem qua xem số này đi tò được không và bao lâu nữa thì đi. Vui vẻ vui vẻ hahaha :))
Tập tin đính kèm
2547TKLX.jpg (178.27 KiB) Đã xem 538 lần
Đầu trang

fx6789
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

Bobbysir đã viết: 15:55, 28/05/24

42 đi nước ngoài. 45 có duyên lấy vợ. Đây là những năm đẹp nhất để làm hai việc đó. Nếu có xảy ra thì sẽ vào hai năm đó. Vì cơ hội đi nước ngoài của bạn ko thật sự rõ ràng và duyên nó không thật sự quá vượng đâu. NHưng Đây là cố gắng lấy hai năm đẹp nhất.
42 chắc sai rồi, mình có hồ sơ bảo lãnh 10+ năm rồi mà, đến thời gian là ko phải nghĩ ngợi gì nữa, mà cái đi bằng diện này thì tỉ lệ rớt đâu đó <0,1%.
45t lấy vợ thua rồi, định lấy trước t5/2025 nè :v Dù sao cũng cảm ơn luận đoán của bạn nhé.
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

fx6789 đã viết: 16:18, 28/05/24
Bobbysir đã viết: 15:55, 28/05/24

42 chắc sai rồi, mình có hồ sơ bảo lãnh 10+ năm rồi mà, đến thời gian là ko phải nghĩ ngợi gì nữa, mà cái đi bằng diện này thì tỉ lệ rớt đâu đó <0,1%.
45t lấy vợ thua rồi, định lấy trước t5/2025 nè :v Dù sao cũng cảm ơn luận đoán của bạn nhé.
Sự việc xảy ra ở tương lai. Sao lại kết luận là sai rồi. Năm nay bạn 40. Tốt nhất muốn test thì nên lấy dua môtk lá số đã xảy ra để mình xét sẽ khách quan hơn
Được cảm ơn bởi: fx6789
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

PT1991 đã viết: 16:06, 28/05/24
Bobbysir đã viết: 14:54, 28/05/24 Mình chỉ đoán hạn tù tội, chứ mình ko đoán nguyên do gay ra tu toi vì mình chỉ dùng tử vi. Hay hạn được tiền mất tiền, hạn xuất ngoại, bị phụ bạc, hạn làm nhà hạn thăng chức. V.v.. cho phép mình chưa trình bày cách giải quyết của mình. Vì nó hơi riêng tư
Xin nhờ bác xem qua xem số này đi tò được không và bao lâu nữa thì đi. Vui vẻ vui vẻ hahaha :))
Hỏi nhé. Bố mẹ một trong hai sức khoẻ kém hoặc ko hạnh phúc. Còn lá này ko phải số tù, yên tâm
Đầu trang

fx6789
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

Bobbysir đã viết: 16:39, 28/05/24
Sự việc xảy ra ở tương lai. Sao lại kết luận là sai rồi. Năm nay bạn 40. Tốt nhất muốn test thì nên lấy dua môtk lá số đã xảy ra để mình xét sẽ khách quan hơn
Vì các diện này luôn có số hồ sơ ở cục, cho nên có thể theo dõi theo tháng và dự đoán dc thời điểm hồ sơ sẽ đến dc ấy, tất nhiên, trừ khi mình có đi công tác vs đối tác ở nn thì thời điểm nó sẽ sớm hơn, chả hạn :v nhưng khả năng này ít xảy ra (à ko tính du lịch nhé vì du lịch thì năm nào cũng có).

Dù sao cũng cảm ơn bạn đã luận đoán.
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

Ai có lá số cần check hạn quá khứ cứ up lên nào
Đầu trang

PT1991
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PT1991 »

Bobbysir đã viết: 16:58, 28/05/24 Hỏi nhé. Bố mẹ một trong hai sức khoẻ kém hoặc ko hạnh phúc. Còn lá này ko phải số tù, yên tâm
Cả bố và mẹ đều bạo bệnh anh ah.
Bố K đại trực tràng, mất năm xxxx (Xin nhờ đoán haha). Mẹ cuối 2020 tai biến, đầu năm nay tai biến lần 3, tưởng là đi theo bố nhưng may em có tí kiến thức về y học cứu lại đc 1 mạng. Nhân tiện năm nay ngắm cung phụ mẫu và xét tình hình bệnh tật của mẹ hơi căng, mạn phép xin hỏi có hạn tang chế năm nay ko ạ.
/Xin bổ sung: Lá số trên cũng có 3 lần đi xa trong đời, xin mời luận đoán các năm :)) :))
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

PT1991 đã viết: 23:26, 28/05/24
Bobbysir đã viết: 16:58, 28/05/24 Hỏi nhé. Bố mẹ một trong hai sức khoẻ kém hoặc ko hạnh phúc. Còn lá này ko phải số tù, yên tâm
Cả bố và mẹ đều bạo bệnh anh ah.
Bố K đại trực tràng, mất năm xxxx (Xin nhờ đoán haha). Mẹ cuối 2020 tai biến, đầu năm nay tai biến lần 3, tưởng là đi theo bố nhưng may em có tí kiến thức về y học cứu lại đc 1 mạng. Nhân tiện năm nay ngắm cung phụ mẫu và xét tình hình bệnh tật của mẹ hơi căng, mạn phép xin hỏi có hạn tang chế năm nay ko ạ.
/Xin bổ sung: Lá số trên cũng có 3 lần đi xa trong đời, xin mời luận đoán các năm :)) :))
Anh thấy có 4 năm có khả năng đi rất tốt. 26, 17, 21, 32.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”