Topic tham khảo luận giải với bất kỳ 1câu hỏi.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Topic tham khảo luận giải với bất kỳ 1câu hỏi.

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

GSX R1000 đã viết: 22:31, 22/04/18 Năm nay m muốn vay tiền ngân hàng để có kinh phí sau khi nghỉ việc (vào tháng 4 AL tới) thì có được ko và có nên ko a?
Thực sự là nghỉ việc xong m chưa biết mình nên làm j, chưa có thu nhập nên phải trả lãi NH hàng tháng cũng hơi lo lắng.
Một số điều về bản thân:
Là con 1, đang làm nghề kế toán (hiện muốn nghỉ để chuyển nghề). Người cao, gầy, và yếu nhưng sức khỏe tốt ít ốm. Thậm chí là cực ít ốm luôn a, cả chục năm nay mình ko phải tốn 1đ mua thuốc nào.
T5 DL năm 2016 dc nhận vào công ty hiện tại
Cuối năm 2017 dc tăng lương
Còn đây là ls của m. Thanks!
Hình ảnh
THÔNG BÁO!!!
Mình xin phép tạm dừng topic !!!
KHÔNG LUẬN GIẢI, KHI NÀO TÂM TĨNH VÀ ỔN ĐỊNH HƠN MÌNH SẼ QUAY LẠI!!!
Mong các bạn THÔNG CẢM!!!
(*)những bạn đã vào đăng ký rồi, thì mình xin phép trả lời lướt qua theo sự hiểu biết có hạn của bản thân, coi như đền bù cho các bạn đỡ mất công đăng lên, nhưng chỉ những lá số làm đúng nôi dung và yêu cầu thì mới xem, còn lại thì.... THÔNG CẢM!!!

THÂN ÁI!!!

p/s: mong các bạn đừng vào đăng nữa, đỡ mất công, không sau lại kêu trách mình không xem.....

BẠN KHÔNG ĐỌC THÔNG BÁO AK.
TỨC LÀ KHÔNG TÔN TRỌNG CHỦ TOPIC.
THÂN!!!

GSX R1000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi GSX R1000 »

Oh, mình đọc page 1 và page cuối vẫn thấy bạn cmt chứ ko nhìn kỹ thông báo.
Vậy xl bạn nhé.

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

GSX R1000 đã viết: 22:49, 22/04/18 Oh, mình đọc page 1 và page cuối vẫn thấy bạn cmt chứ ko nhìn kỹ thông báo.
Vậy xl bạn nhé.
Bởi vì còn 4bạn nữa đang đợi mình luận giải nốt cho xong thì tạm dừng hoạt động của topic, nhưng do cv bận nên mình phải kéo dài sang đầu tuần sau là xong hết .
Thân ái!!!

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

thienhoanganhca đã viết: 15:23, 14/04/18 Chào chủ topic. Đây là lá số của mình.
Hình ảnh

- Đặc điểm nhận dạng: ba mét bẻ đôi, gầy như cò hương.
- Tính cách: Thân thiên nhưng khó gần.
- Gia đình: 4 người (Bố mẹ, mình và em trai)
- Hạn năm 2016: Công việc có tiến triển. Lần đầu tiên ra nước ngoài du lịch.
- Hạn năm 2017: Tháng 6 DL có đi nước ngoài du lịch rồi về nhà viết đơn nghỉ việc để theo đuổi đam mê.
* Mong anh cho em biết năm 2018 này đại-tiểu hạn trùng phùng, lưu niên đại hạn ở Tật ách có Tử vi, Tham lam, Địa Kiếp... thì năm nay có phải lại tiếp tục là một năm bôn ba, hao tài phải không ạ?
Trước tiên khi vào luận giải cho ls này, chúng ta phải đổi hỏa 6cục sang hỏa 2cục để xem tốt hơn nhé.(bạn tự làm), về câu hỏi rất đơn giản và dễ trả lời như sau:
Gốc đh(22-31), tiểu vận 2018 trùng phùng tại cung tuất(phúc đức) có sao thiên đồng chủ sự thay đổi hay biến đổi cái gì đó trong năm hay đại vận cũng như báo hiệu 1sự chuyển tiếp sang 1giai đoạn mới của đời người. Đánh dấu 1cột mốc đáng nhớ và cũng là 1bài học cho mỗi người hay chính bạn ....
Cung lưu t/h 28t ngụ tại cung huynh đệ có bộ "long phi phục" chủ sự thay đổi, biến đổi, di chuyển đây đó. Hay nói cách khác là thay đổi cv, chỗ ở,nơi làm việc....
Thường những ls vào hạn liêm sát , kiếm tiền khá tốt, nhưng đến cuối năm tự nhiên lại hết sạch...có thể do 1nguyên nhân nào đó,đặc biệt là đồng tiền bất chính luôn luôn bị ảnh hưởng nặng......vậy nên khi mà kq cuối cùng của bạn nằm ở đây, nếu kiếm đc 1món thì nhé mà giữ gìn cho chặt vào nhé, không lại mất . sau lại lên diễn đàn kêu mọi người vào xem tại sao....này nọ kia....nói chung cách cục của ls này có nhiều dạng bạn ạ. Hay như năm nay bạn không làm gì thì cũng chả có gì, nếu làm thì cũng gọi là có chút đỉnh.
Bạn vào google tra cứu thêm hạn "liêm sát" , tham khảo thêm nhé!!!
Ở trên thì mình nói sơ qua rồi nên năm nay bạn có thể phải di chuyển nhiều hay thay đổi cv, nơi ở, nơi làm việc....
Tạm dừng nhé!!!
Chúc bạn và gđ mạnh khỏe, hp!!!
Thân ái!!!

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

hungphucle đã viết: 17:09, 19/04/18 Em chào anh ạ. Em cảm ơn anh đã lập topic ạ. Em xin gửi lá số của mình lên nhờ anh xem giúp em ạ.

Câu hỏi của em là: Em vào nhà nước thì có cơ hội phát triển không ạ? Hay nên kinh doanh ạ. Em phải hỏi vì có thầy xem cho em thì bảo em lãng phí, số hay dính đến pháp luật. Có thầy thì bảo em hợp theo chứng khoán :-O :-O :-O

Một số thông tin về em:
- Em là con thứ, GD em có 2 anh em trai, điều kiện kinh tế GD khá, bố mẹ em hay bất hòa. Bố em là trưởng họ.
Bố mẹ em giúp đỡ người ngoài rất nhiều. Bố em kinh doanh, mẹ em làm trong nhà nước. Em đang tham gia quản lý với gia đình, trong nhà chỉ có em với bố em làm. Công việc kinh doanh liên quan đến nhà đất ạ.
- Em cao 1m7, mặt bách đúc. Tạng người em trước khi gặp người yêu thì gầy giơ xương, sau khi gặp thì có lúc đỉnh điểm gần 70kg.
- Em có bệnh về tiêu hóa và thanh quản. Tuy không nặng nhưng phải giữ nhiều. Năm 2005 em bị tai nạn mổ đùi, năm 2013 em mổ nội soi ruột và nạo xoang.
- Năm 2016 ông nội em mất
- Năm 2017 em lấy vợ, 2 vợ chồng khác quê, vợ em đảm đang, hay quan tâm đến người khác. GD nhà vợ em khó khăn. Cuối năm 2017 vợ em sinh cho em 1 thằng cu.
- Em đang học năm cuối, ngành chính trị. Cuối năm nay em tốt nghiệp và em có ý định học thêm cao học ngành khác.
- Tính cách của em: Em thấy đúng là cung thê ảnh hưởng lên tính cách con người em nhiều. Sau khi yêu em thấy bản thân tích cực lên hẳn trong mọi mặt, rõ nhất là việc biết quan tâm đến người xung quanh hơn. Nhưng nhìn chung em hay chống đối, khó tính, tự ái cao, linh hoạt (đôi khi thành hay thay đổi). Ra ngoài thì ít thể hiện bản thân.

Đây là lá số em ạ
Mr. Happy.jpg

Đây là hình em ạ
Xem số quan trọng nhất là giờ ngày tháng năm sinh thì bạn lại che đi mất. Có vẻ như bạn đang muốn thử hay gì đó với mình....
Với ls này của bạn, mình không trả lời. Nhưng rộng lượng mà nói, mình thấy bạn cung cấp khá nhiều thông tin nên mình viết vài điều, bạn tham khảo, coi như món quà công sức bạn bỏ ra.
Trước khi mình xem số cho bạn, mình đã phải đi tìm hiểu về bạn và lấy thông tin thêm ở phần bị che. Và ông trời cũng không phụ lòng người vất vả đi tìm kiếm. Cuối cùng đã thu hoạch đc khá nhiều thông tin qua link bên dưới :
 xem-tu-vi/chau-sinh-03-08-1996-luc-22h0 ... 38482eabae
Ở đường link trên, bạn đã có câu trả lời rồi.
Với mình thì câu hỏi của bạn, mình không trả lời đc, đơn giản là mình đang phân vân giữa hai giờ tuất và hợi. Cho nên việc trước tiên không phải là trả lời ngay ,mà cần phải xđ ls của bạn là ls nào??? Nhưng do cv bận,thời gian không có và mình cũng không muốn đi sâu vào 1ls mà bạn không làm đúng nội dung và yêu cầu.
Vậy nên bạn tham khảo thêm 2đường link dưới, để có câu trả lời tốt nhất và cũng là xđ thêm ls nào mới đúng của bạn. Nói thật giờ sinh là 1chuyện, ngày tháng lại là 1chuyện khác nữa nên việc xđ ls của bạn không hề đơn giản với mình đâu. May ra nếu gặp đc cao thủ về nhân tướng +chỉ tay +tử vi có khi họ xđ rất nhanh và chính xác 80%.
+, http://tuvi.cohoc.net
+, http://phongthuy.xemtuong.net/an_sao_tu_vi/index.php

Mình đoán thêm vận hạn 2018 trên ls bạn cung cấp, cũng là để kiểm nghiệm ls. Trước khi xem nên đổi hỏa 6cục thành hỏa 2 cục(bạn tự làm!), luận giải như sau:
Năm nay có báo tang, có thể là đại tang liên tiếp từ 2tang trở đi....nhưng xảy ra hay không còn phải xét thực tế hoàn cảnh của đs còn ông bà nội ngoai,chú bác cô dì.....năm nay chủ sự thay đổi trong cv, nơi ở hay nơi làm việc.....năm nay bạn sẽ nhận đc tin vui,chẳng hạn như nhận đc tấm bằng khá tốt..... Nhưng cũng không nên tin nhiều quá vào tử vi ,mà hãy tích cực trau dồi thật nhiều kiến thức để có hóa khoa trong thực tiễn, giúp cho bạn có nhiều sự thành công hơn nữa.

Hy vọng cuối năm bạn cho mình xin kết quả nghiệm lý vận hạn 2018!
Thân ái!!!

hungphucle
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hungphucle »

Anh ơi, em cảm ơn anh nhiều ạ. Do em đọc kỹ nhưng chưa đủ nên em không biết là phải không che ngày giờ sinh, chứ em không có ý gì đâu ạ, vì trước em cũng post lên diễn đàn rồi ạ. Anh đừng hiểu nhầm em ạ.

Đúng như anh nói, quả thực em cũng băn khoăn nhưng bố mẹ em thì đinh ninh là 22h ạ ~X( .

Kbakdm đã viết: 09:10, 23/04/18
hungphucle đã viết: 17:09, 19/04/18 Em chào anh ạ. Em cảm ơn anh đã lập topic ạ. Em xin gửi lá số của mình lên nhờ anh xem giúp em ạ.

Câu hỏi của em là: Em vào nhà nước thì có cơ hội phát triển không ạ? Hay nên kinh doanh ạ. Em phải hỏi vì có thầy xem cho em thì bảo em lãng phí, số hay dính đến pháp luật. Có thầy thì bảo em hợp theo chứng khoán :-O :-O :-O

Một số thông tin về em:
- Em là con thứ, GD em có 2 anh em trai, điều kiện kinh tế GD khá, bố mẹ em hay bất hòa. Bố em là trưởng họ.
Bố mẹ em giúp đỡ người ngoài rất nhiều. Bố em kinh doanh, mẹ em làm trong nhà nước. Em đang tham gia quản lý với gia đình, trong nhà chỉ có em với bố em làm. Công việc kinh doanh liên quan đến nhà đất ạ.
- Em cao 1m7, mặt bách đúc. Tạng người em trước khi gặp người yêu thì gầy giơ xương, sau khi gặp thì có lúc đỉnh điểm gần 70kg.
- Em có bệnh về tiêu hóa và thanh quản. Tuy không nặng nhưng phải giữ nhiều. Năm 2005 em bị tai nạn mổ đùi, năm 2013 em mổ nội soi ruột và nạo xoang.
- Năm 2017 em lấy vợ, 2 vợ chồng khác quê, vợ em đảm đang, hay quan tâm đến người khác. GD nhà vợ em khó khăn. Cuối năm 2017 vợ em sinh cho em 1 thằng cu.
- Em đang học năm cuối, ngành chính trị. Cuối năm nay em tốt nghiệp và em có ý định học thêm cao học ngành khác.
- Tính cách của em: Em thấy đúng là cung thê ảnh hưởng lên tính cách con người em nhiều. Sau khi yêu em thấy bản thân tích cực lên hẳn trong mọi mặt, rõ nhất là việc biết quan tâm đến người xung quanh hơn. Nhưng nhìn chung em hay chống đối, khó tính, tự ái cao, linh hoạt (đôi khi thành hay thay đổi). Ra ngoài thì ít thể hiện bản thân.

Đây là lá số em ạ
Mr. Happy.jpg

Đây là hình em ạ
Xem số quan trọng nhất là giờ ngày tháng năm sinh thì bạn lại che đi mất. Có vẻ như bạn đang muốn thử hay gì đó với mình....
Với ls này của bạn, mình không trả lời. Nhưng rộng lượng mà nói, mình thấy bạn cung cấp khá nhiều thông tin nên mình viết vài điều, bạn tham khảo, coi như món quà công sức bạn bỏ ra.
Trước khi mình xem số cho bạn, mình đã phải đi tìm hiểu về bạn và lấy thông tin thêm ở phần bị che. Và ông trời cũng không phụ lòng người vất vả đi tìm kiếm. Cuối cùng đã thu hoạch đc khá nhiều thông tin qua link bên dưới :
Với mình thì câu hỏi của bạn, mình không trả lời đc, đơn giản là mình đang phân vân giữa hai giờ tuất và hợi. Cho nên việc trước tiên không phải là trả lời ngay ,mà cần phải xđ ls của bạn là ls nào??? Nhưng do cv bận,thời gian không có và mình cũng không muốn đi sâu vào 1ls mà bạn không làm đúng nội dung và yêu cầu.
Vậy nên bạn tham khảo thêm 2đường link dưới, để có câu trả lời tốt nhất và cũng là xđ thêm ls nào mới đúng của bạn. Nói thật giờ sinh là 1chuyện, ngày tháng lại là 1chuyện khác nữa nên việc xđ ls của bạn không hề đơn giản với mình đâu. May ra nếu gặp đc cao thủ về nhân tướng +chỉ tay +tử vi có khi họ xđ rất nhanh và chính xác 80%.

Mình đoán thêm vận hạn 2018 trên ls bạn cung cấp, cũng là để kiểm nghiệm ls. Trước khi xem nên đổi hỏa 6cục thành hỏa 2 cục(bạn tự làm!), luận giải như sau:
Năm nay có báo tang, có thể là đại tang liên tiếp từ 2tang trở đi....nhưng xảy ra hay không còn phải xét thực tế hoàn cảnh của đs còn ông bà nội ngoai,chú bác cô dì.....năm nay chủ sự thay đổi trong cv, nơi ở hay nơi làm việc.....năm nay bạn sẽ nhận đc tin vui,chẳng hạn như nhận đc tấm bằng khá tốt..... Nhưng cũng không nên tin nhiều quá vào tử vi ,mà hãy tích cực trau dồi thật nhiều kiến thức để có hóa khoa trong thực tiễn, giúp cho bạn có nhiều sự thành công hơn nữa.

Thân ái!!!

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

hungphucle đã viết: 09:32, 23/04/18 Anh ơi, em cảm ơn anh nhiều ạ. Do em đọc kỹ nhưng chưa đủ nên em không biết là phải không che ngày giờ sinh, chứ em không có ý gì đâu ạ, vì trước em cũng post lên diễn đàn rồi ạ. Anh đừng hiểu nhầm em ạ.

Đúng như anh nói, quả thực em cũng băn khoăn nhưng bố mẹ em thì đinh ninh là 22h ạ ~X( .

Kbakdm đã viết: 09:10, 23/04/18

Một số thông tin về em:

Đây là lá số em ạ
Mr. Happy.jpg

Đây là hình em ạ

Thân ái!!!

Cảm ơn bạn đã phản hồi!!!
Chúng ta cứ đợi chờ kq nghiệm lý 2018 từ bạn xem thế nào, rồi nếu có thời gian chúng ta sẽ đi sâu hơn ....
Tạm thời thế nhé!!!
Nhớ cuối năm gửi cho mình kq nghiệm lý 2018!!!
Thân ái!!!

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Hason92 đã viết: 03:08, 18/04/18
Kbakdm đã viết: 17:12, 11/04/18 Chào các bạn!!!
Mình xin tự giới thiệu, mình vừa đi tu về, 1khóa tu cũng đủ để con người ta tỉnh ngộ hơn 1tý...... Sau 1thời gian tĩnh tâm.....,mình quyết định mở topic này xem cho tất cả các bạn. Nhưng chỉ lúc nào rảnh rỗi thôi và mình xem bất kỳ, không theo thứ tự , chỉ duy nhất 1câu hỏi và mình sẽ trả lời hết sức mình và có tâm nhất , với lượng kiến thức có giới hạn.....
Mình cũng nói luôn là tất cả chỉ để tham khảo..... Không đi sâu nhìn quá vào lá số ,cho nên mình mong các bạn hỏi ở mức độ .......bên cạnh đó , mình sẽ copy 1số bài luận giải của 1số tiền bối ,coi như là để các bạn tham khảo và mình cũng tiện để học hỏi thêm....
Cách xem của mình là theo phương pháp cải cách lá số của bác "mộc huynh"....nên mình sẽ copy 1số bài viết ở đó làm dẫn chứng.... Hy vọng bác ấy sẽ không giận.....
Yêu cầu : cung cấp thông tin cá nhân như công việc, gia đình bao nhiêu anh chị em, vợ con,....(càng chi tiết càng tốt).... Kèm theo hạn năm 2016, 2017(càng chi tiết đến ngày tháng càng tốt)...... Kèm hình ảnh nhân tướng, chỉ tay(nếu có, càng tốt vì để thêm phần tự tin đúng ls của mình...)
Trong quá trình luận giải mình sẽ hỏi thêm 1số thông tin (nếu cần), rất mong các bạn hợp tác và thật lòng....sẽ có 1số câu hỏi thầm kín(hỏi trong tin nhắn nhé! Nhớ kiểm tra)

Lời cuối cùng, cảm ơn các bạn đã ghé qua và tin tưởng ở mình!
Chúc các bạn mạnh khỏe, nhiều niềm vui, gặp nhiều may mắn hơn trong cv và tình duyên....!!! 😊😊😊😊
Thân ái!!!!
Hình ảnh Mong anh xem giúp e về công việc tình cảm. Sau đây e xin nói về nhưng nó dữ kiện A đã yêu cầu. Thứ 1: nhà e có 2 anh em trai dưới e là đứa e sinh năm 94. e chưa có vợ con. Thứ 2 hạn thì e ko thấy vì cơ bản e mới ra trường nên chỉ quanh quẩn học ah có đầu năm 2018 bị ngã xe xây sát nhẹ. Thứ 3 là e đã học 2 trường nhưng chỉ là trung cấp và cao đẳng. Hiện tại đang đợi việc. E cảm ơn Anh nhiều.
Trước khi vào luận giải và trả lời cho ls này thì mình đang phân vân giữa hai giờ sinh của ls là mùi và ngọ. Nên mình không thể trả lời cho bạn câu hỏi này đc.
Bù lại mình sẽ gửi cho bạn luận đoán vận hạn 2017, 2018, sau đó bạn vào cho mình xin kq nghiệm lý , lúc nào rảnh rỗi hơn mình sẽ đi sâu vào....trong thời gian đó, bạn tham khảo hai link dưới, chỉ việc nhập ngày tháng năm sinh vào rồi tự nghiệm lý xem ls nào là của bạn, do mình đang bận cv và không có t/gian đi sâu nên mong bạn thông cảm và thông tin bạn cung cấp hơi ít đó...cố gắng lần sau viết nhiều hơn nhé!!!
Xét trên ls giờ ngọ:
Năm 2017 vừa rồi hình như nhà bạn có báo tang(hơi yếu),nhưng chưa mất đc...năm nay thấy di chuyển nhiều, cũng chủ sự thay đổi trong cv,nơi ở, nơi làm việc . năm 2017 có báo hỷ(hơi yếu) hoặc chủ sự có tình duyên, nhưng sau đó có gì đó cản trở nên không thành.
năm nay 2018 có báo tang mạnh ,có thể là đại tang từ 2tang trở lên....Năm này có báo hỷ sự,...không khéo lại là cưới chạy tang.....năm nay có khi bạn sẽ tìm đc việc làm, có thể đi làm vào các tháng âm như tháng 3,6,7,12.
Bạn tham khảo thêm 2đường link, hy vọng lần sau gặp lại bạn đã xđ đc ls nào là của chính mình rồi :

Hy vọng bạn gửi cho mình kq nghiệm lý 2017 và cuối năm kq 2018!!!
Chúc bạn và gđ mạnh khỏe, hp, sớm tìm đc việc làm nhé!!!
Thân ái!!!

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

maiphuong.phn đã viết: 14:33, 16/04/18 EM kính chào anh/chị!
Mong anh chị cho em đôi lời đại vận 26-36.
Thông tin cá nhân:
1. Nghề nghiệp: kế toán.
2. Gia đình: nhà có 4 chị em gái, em là út, bố mẹ không hạnh phúc.
3. Chưa chồng.
4. Hạn 2017: rất rõ
- Mất tiền: cuối năm.
- Có tang: 2 tang của ngoại và dì (Cuối năm gần nhau).
- Trục trặc giấy tờ nhiều thứ.
- Chia tay: yêu chân thành và bị xù.

Em đang vào đại vận VCD, nên cũng hoang mang quá. Cho em xin vài lời ạ.
Em cảm ơn!
Tặng bạn 2bức ảnh về cách cục song hao mão dậu mà mình không bao giờ quên từ 1ông thầy đáng kính và mình luôn luôn tôn trọng!!!
Bạn tạm tham khảo để giải thích rõ hơn về vận hạn 2017 và kiểm tra lại rõ hơn về ls bạn cung cấp đã chuẩn chưa????
Thân ái!!!
P/s: mình nhìn lướt qua thì thấy ls có vấn đề..... Tạm tham khảo!!!

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

maiphuong.phn đã viết: 14:33, 16/04/18 EM kính chào anh/chị!
Mong anh chị cho em đôi lời đại vận 26-36.
Thông tin cá nhân:
1. Nghề nghiệp: kế toán.
2. Gia đình: nhà có 4 chị em gái, em là út, bố mẹ không hạnh phúc.
3. Chưa chồng.
4. Hạn 2017: rất rõ
- Mất tiền: cuối năm.
- Có tang: 2 tang của ngoại và dì (Cuối năm gần nhau).
- Trục trặc giấy tờ nhiều thứ.
- Chia tay: yêu chân thành và bị xù.

Em đang vào đại vận VCD, nên cũng hoang mang quá. Cho em xin vài lời ạ.
Em cảm ơn!
Mình đang phân vân giữa 2 giờ là tuất và hợi.
Nhưng xem ra chỉ có ls giờ tuất mới nói lên đc đúng vận hạn 2017 của bạn .
Bạn tham khảo : " 1- Nếu là lá số thứ 02 với Mệnh Đồng + Cự cư Sửu: Thì khó sảy ra T/hạn toe tua trong năm 2017(Đinh dậu).
- Bởi Song hao Mão dậu là đặc cách thành công của hai tuổi Mão Dậu, cho dù tại cung Mão, Dậu không có mặt của Cơ + Cự, nhưng nhìn từ tam phương chính chiếu với các thể loại chính và phụ tinh hội về cũng đủ thấy cung Tài mạnh phát, tích giữ được tiền của chứ không bạo tàn...

2- Nếu là lá số thứ 01 với Mệnh Tham lang cư Tý : Thì hiển nhiên phải toe tua vào T/hạn 2017(Đinh dậu) bởi Song hao ngộ Không Kiếp là phá cách..."
Trích link :
xem-tu-vi/hoi-ve-cach-tinh-dai-han-tieu ... -2050.html

Thân !!!!

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”